Con gái tự lập thường bị lợi dụng để chịch ah

Cái này nó do tính cách mỗi người thôi. Anh yếu đuối lắm, nếu em mạnh mẽ hay để anh được dựa vào bộ ngực của em :(

Ở đây tìm người yêu ạ.:))
Em để tóc dài, thích ăn sushi, bạn bè nói em hao hao giống Soyeon.
Cháu tìm người yêu lâu dài nhé các chú. :sweet_kiss:
Sao em nào cũng thích ăn sushi thế nhỉ? :(. Cháu có yêu cầu các chú phải ăn cái món ấy luôn không?

Có cần phải vậy ko, mọi chuyện hóa ra phức tạp, vốn nhìn cơ bản thì cái gì cũng có cái giá của nó, muốn cái gì thì phải trả giá, phải có qua có lại, share vấn đề tiền thì tùy thằng, đéo ôm hết được.
Nhưng nhìn kỹ hơn như mấy ông kia nói, mong muốn ngay từ ban đầu của 2 bên là gì, chịch do đẹp trai hay phát triển tình cảm hay muốn tiền hay muốn gì. Mà thứ muốn đó là có được trong chu kỳ ngắn hay chu kỳ tổng thể. Nếu đơn giản muốn chịch nhau, muốn tiền thì nhanh chia tay là đúng rồi, còn về tình cảm, thấy ko hợp cũng chia tay nhanh nốt (đương nhiên chịch phát cũng có lời rồi), còn nếu hợp và có thể có quan hệ nhân quả dần lớn hơn thì nó nghiêng về hướng muốn có gia đình.
Vậy xem kỹ coi quan hệ giữa 2 đứa hiện tại muốn cái gì mà dẫn đến tình cảnh bây giờ?
Đối với tao thì do cái mình muốn thôi, ở đây là ở 2 phía @@

Sửa lần cuối:
Vì em dễ dãi, dễ tính, mà cái gì dễ thì nó đéo hấp dẫn ::xamvl2::

Mấy ông # trên lố lăng quá, #1 mới tâm sự chứ chưa có tìm người hẹn hò trên xam nhưng đã cmt gạ kèo gặp mặt cà phê, tán tỉnh như đúng rồi. Mất chất xam qúa. :vozvn (52):

Đọc một loạt cmt các thánh. Chung quy lại vẫn phải là nhẹ nhàng cho cno có cảm giác chở che. thế ở đây còn ông nào chưa bồ chưa ny không. Để em học thử cách nhẹ nhàng làm nũng phát nào. Đm thề e nghiêm túc vl ra luôn
A sn 89, làm cty luật nước ngoài. Trước giờ chưa yêu ai nghiêm túc. Em muốn thử 1 lần ko?

1. e xinh nhưng bị hôi nách hoặc mồm (có thể do sâu răng) gì đó. Thường mùi này e ko tự nhận ra
2. E có chợt nói câu "đéo", "dm"... như lúc e đăng bài ko (kể cả lúc đang chịch hay chè đá)
3. Lúc cạnh nó e có llac tml nào khác k

điện thoại em thì toàn người thân thôi nhé. hết giờ hành chính là hầu như không có ai gọi điện cả. với ny thì em nói dạ bảo vâng. chưa văng tục bao h. còn khoản mùi thì e dám chắc ko luôn nhé. bởi e cũng là đứa để ý đến bản thân mà. ko để tình trạng ấy xảy ra đâu

Em ko hiểu tâm lý đàn ông rồi. Dù rằng em tự lập là rất tốt sau này lấy chồng sẽ là người vợ tốt. Nhưng phải biết lúc cứng lúc mềm em ạ. Đàn ông nó thích được che chở bảo vệ cho người họ yêu.Họ thích mẫu con gái hiền dịu yếu đuối để có cơ hội tỏ bản lĩnh. Chứ em lúc nào cũng cứng cỏi như đếu cần họ thì lại chả ế. Chia sẻ thật lòng

về xem bóng cổ vũ cho nước nhà thôi. Zai gái kệ xừ nó.....

Tại mày chưa khôn ra được đấy con gái ạ.
Chịu khó tìm hiểu xem mình sai ở đâu đi, vì đứa nào gặp xong cũng té mà. :vozvn (17): Khi ko tìm dc lên đây hỏi tiếp

Em đang bị chán đời quá, chả có cmn niềm tin vào đàn ông luôn. Cứ mỗi lần định nghiêm túc với 1 mối quan hệ nào đó là y như rằng cno lại quay lại và cười vào mặt em: "Bố mày là trò đùa đây".
Em nói sơ qua về em: Cũng trắng trẻo, nét tự nhiên, nói chuyện khá nhẹ nhàng, không sợ nghèo sợ khổ. Em biết làm việc nhà, cơm nước đầy đủ. Đặc biệt không bia rượu, bar sàn. Thế mà, tình duyên em khổ vcl ra.
Yêu thằng đéo nào cũng thế, cno toàn bỏ em thôi. Em không yêu đại gia hay gì đâu nhé. Chỉ bình thường thôi, đi xe máy, có việc làm ổn định là được. Đi ăn hay đi xem Film em toàn chủ động chia đôi tiền. Chưa từng đòi quà hay đòi mua gì hết. Cũng chẳng bắt ngta lgi cho. Tiền nong thì em khá tự lập về tài chính. Không hỏi vay mượn. Cứ yêu ai là ngta lại bơ lác em. Không thèm nt quan tâm hỏi han gì cả luôn ấy. Nhiều lúc tủi thân. Toàn khóc xong trách duyên mình lận đận.
1 tuần chắc gặp nhau được 1 lần. Nhiều khi 2 tuần 1 lần. Cũng chẳng đi ăn uống hay hẹn hò cf gì đâu. Việc gì cũng tự mình giải quyết chẳng tâm sự được gì. Có phải tự lập quá nên các anh chơi qua loa cho xong không nhỉ. Chỉ đươc vài tháng vào một ngày đẹp trời cno lại mất con mẹ nó hút. để mình em lại. Nhiều khi muốn là ng xấu vl mà lương tâm lại không cho phép em cơ. Xong 1 thời gian cno lại quay lại nc như chưa hề có cuộc chia ly.
Nghĩ nó chán, rõ ràng tốt mà vẫn bị ngta bỏ. Xog mấy con đòi làm nũng, mua đồ nọ kia thì lại cưng nựng đâm đầu vào cơ.
Đm đời
nhiều người ra dj nhu vậy sao e không tim hiểu nguyên nhan vi sao họ r dj

Em đang bị chán đời quá, chả có cmn niềm tin vào đàn ông luôn. Cứ mỗi lần định nghiêm túc với 1 mối quan hệ nào đó là y như rằng cno lại quay lại và cười vào mặt em: "Bố mày là trò đùa đây".
Em nói sơ qua về em: Cũng trắng trẻo, nét tự nhiên, nói chuyện khá nhẹ nhàng, không sợ nghèo sợ khổ. Em biết làm việc nhà, cơm nước đầy đủ. Đặc biệt không bia rượu, bar sàn. Thế mà, tình duyên em khổ vcl ra.
Yêu thằng đéo nào cũng thế, cno toàn bỏ em thôi. Em không yêu đại gia hay gì đâu nhé. Chỉ bình thường thôi, đi xe máy, có việc làm ổn định là được. Đi ăn hay đi xem Film em toàn chủ động chia đôi tiền. Chưa từng đòi quà hay đòi mua gì hết. Cũng chẳng bắt ngta lgi cho. Tiền nong thì em khá tự lập về tài chính. Không hỏi vay mượn. Cứ yêu ai là ngta lại bơ lác em. Không thèm nt quan tâm hỏi han gì cả luôn ấy. Nhiều lúc tủi thân. Toàn khóc xong trách duyên mình lận đận.
1 tuần chắc gặp nhau được 1 lần. Nhiều khi 2 tuần 1 lần. Cũng chẳng đi ăn uống hay hẹn hò cf gì đâu. Việc gì cũng tự mình giải quyết chẳng tâm sự được gì. Có phải tự lập quá nên các anh chơi qua loa cho xong không nhỉ. Chỉ đươc vài tháng vào một ngày đẹp trời cno lại mất con mẹ nó hút. để mình em lại. Nhiều khi muốn là ng xấu vl mà lương tâm lại không cho phép em cơ. Xong 1 thời gian cno lại quay lại nc như chưa hề có cuộc chia ly.
Nghĩ nó chán, rõ ràng tốt mà vẫn bị ngta bỏ. Xog mấy con đòi làm nũng, mua đồ nọ kia thì lại cưng nựng đâm đầu vào cơ.
Đm đời
cho a thông tin đi, chúng ta hãy thử quen nhau ;))
hoặc ít ra a cũng có thể góp ý cho e ;))

Đm đời
Chắc chúng nó phát hiện chim mày to hơn chúng nó rồi :))

Với bạn trai đi ăn hay làm gì đó không nên rạch ròi quá. Về cơ bản dù là có nhiều tiền hay ít tiền thì người đàn ông vẫn muốn thanh toán các khoản đó. Vì có yêu nhau thì cũng là tiền chung của nhau về sau thôi. 1 người tiêu cũng như 2 người tiêu. Còn không đến dc với nhau cũng coi như là khoản đầu tư tìm hiểu.

Đm đời
Em cứ kiếm thằng trai đẹp với dẻo mỏ rồi lại lên thở than, nó còn phải đi khai phá vài chục mỏ nữa em ạ.

hnay sinh nhật t đấy. không quà, không hoa, không ny. bạn bè thì ở xa nữa. các ông vào an ủi t đi