(Zoky) (live show): Bữa tiệc ấm cúng (đã có clip)

Nh thằng ghen tỵ xàm l. Đm kể cả Z nó có bốc phét thì tao vẫn vodka vì anh em có cái để xem. Mà tao nghĩ Z đéo bốc phét.. gái h thấy thằng nào đẹp trai style chút là theo mà

Dù mày có đăng video rõ mặt mày lên đây bọn nó cũng đéo tin đâu. Đa số đều tàu ngầm chỉ chờ mày sơ hở là cắn ngay. Nói chung nên block và cẩn thận mới những mqh trên này nha mày. Đừng để ảnh hưởng tới cuộc sống bên ngoài.
Gút chóp!

Dù mày có đăng video rõ mặt mày lên đây bọn nó cũng đéo tin đâu. Đa số đều tàu ngầm chỉ chờ mày sơ hở là cắn ngay. Nói chung nên block và cẩn thận mới những mqh trên này nha mày. Đừng để ảnh hưởng tới cuộc sống bên ngoài.
Gút chóp!
Ok tks bạn nhé.

May moi chơi Xàm à,mà tin lời nó.No dep trai nha giàu,thi đã ko lùa gà đi day chan rau
Giọng điệu gato thế bạn. Mỗi ngày có hàng chục người inbox Z để hỏi về việc kèm 1:1 hoặc xin kết thân lấy info em út, nhưng hiếm ai có đủ khả năng theo vì Z đâu phải đi kiếm mấy đồng lẻ từ ae , Z khuyến khích những bạn này nên học hỏi free từ những bài đăng và phấn đấu kiếm dc nhiều tiền hơn. Còn nữa, nếu việc Z làm có vấn đề, ko hiệu quả hoặc thậm chí lừa đảo, thì chắc chắn sẽ có người phản ánh, admin ko để yên tới tận hôm nay đâu bạn ơi. Có cầu ắt sẽ có cung, khi bạn được quá nhiều người muốn theo học thì bạn cũng sẽ làm như Z thôi. Và đừng tưởng Z ngồi mát ăn bát vàng, Z cũng đánh đổi nhiều thứ đấy (thời gian, kinh nghiệm cùng một số rủi ro khác mà bạn ko hiểu nổi đâu).
Cuối cùng, nhắc lại Slogan của Z: “ Khi mày giỏi việc gì thì đừng bao giờ làm nó miễn phí”.

Tao thì chẳng chăn gì thích bóc bánh trả tiền . Đẹp trai ở mức vừa nhưng tiền thì ok . Mà khoái nhất là con nào mông đẹp nếu mày mà set cho t em này thì ok thật

xàm lồn
nhiều khi dàn dựng cả
gái h đầy
cả tỷ con
là lồn gì bọn này
trước bên trời đât h tới mày
thời t tung hoành bên trời đất chắc mày chưa đẻ
Khoang bàn đến chuyện thằng Zoky vì dù gì nó cũng đóng góp cho anh em được chút đỉnh. Còn địt mẹ nghe thằng súc vật đầu thai như mày phát biểu tao cười ỉa :)) mạng thì ảo tự xưng mình là người lớn :)) trong khi đéo biết cặc mọc lông chưa mà ra vẻ vô xàm cũng chưa đóng góp được cặc gì sủa như con chó :)) tao là tao dị ứng với mấy cái loại đéo đóng góp được cặc gì còn tỏ vẻ trên chỗ mạng ảo trên đây :)) có khi là thằng nít ranh nào đó đang ngồi xem phim sex sục cặc sáng xin tiền ba mẹ mà tỏ vẻ người lớn :)). Đụ mẹ cái trang thiendia thời trước là lauxanh con súc vật đầu thai à :)) ai mà chả chơi làm như có mình mày biết hay gì mà tỏ vẻ. Đúng là loại óc chó thích thể hiện y như bọn trẻ trâu Facebook thể hiện trên mạng ảo.

Sửa lần cuối:
Khoang bàn đến chuyện thằng Zoky vì dù gì nó cũng đóng góp cho anh em được chút đỉnh. Còn địt mẹ nghe thằng súc vật đầu thai như mày phát biểu tao cười ỉa :)) mạng thì ảo tự xưng mình là người lớn trong khi đéo biết cặc mọc lông chưa mà ra vẻ vô xàm cũng chưa đóng góp được cặc gì sủa như con chó :)) tao là tao dị ứng với mấy cái loại đéo đóng góp được cặc gì còn tỏ vẻ trên đây có khi là thằng nít ranh nào đó đang ngồi xem phim sex sục cặc sáng xin tiền ba mẹ mà tỏ vẻ người lớn :))
ù ôi ghê nhở
sợ quá cơ
zoky clone
xin phép ban 2 tml tụi bây nhé

T che hết mà m nhận ra e nó là ai thì cũng tài thật đấy. Ha ha
Mày cứ đăng có gì hay thì chia sẻ mày xạo lol thì mày tự nhục chả có cặc gì sợ kệ mẹ mấy thằng trẻ trâu phá đám

ù ôi ghê nhở
sợ quá cơ
zoky clone
xin phép ban 2 tml tụi bây nhé
Clone cái mã cha mày thằng súc vật :)) lên mạng ảo khoe khoang làm người lớn này nọ :)) tao cũng không thích gì mấy đứa rau cỏ đâu nhưng nghe thằng lồn như mày xạo lol ngứa dái quá. Đm con đây là xàm chứ Facebook hay gì mà nick clone con ngu quá con à :))

Mày cứ đăng có gì hay thì chia sẻ mày xạo lol thì mày tự nhục chả có cặc gì sợ kệ mẹ mấy thằng trẻ trâu phá đám
Cảm ơn bạn đã ủng hộ Z. Chúc bạn vv. Các thành phần này Z cũng đã chặn cả rồi. Nó cứ ăng ẳng mà Z ko quan tâm phản hồi khắc sẽ chán ấy mà.

Sửa lần cuối:
cứ kiếm được tiền, khắc tự tin rồi gái sẽ bu thôi. Mấy thằng m chưa kiếm dc thì ko hiểu là phải rồi ;))

Zoky này chắc giờ còn chạy wave, làm bao nhiêu đầu tư vào chăn gái hết !!!

Sao văn này mà cũng thịt được gái nhỉ :))
Khâm phục đấy
m giàu, có nhà riêng, nói chuyện lịch sự easy.
Gặp gái muốn có người ăn chơi bời địt cọ này kia thì tiên chỉ là
giàu => sẽ lịch sự, sạch sẽ, ko bệnh tật;
có nhà riêng => bí mật ko sợ bị lộ khi đi hotel.
m nói chuyện lịch sự => kiểu được tôn trọng nhau.

mấy tml ko có nhà riêng ngon lành ở SG thì next đi nhé. (chung cư thuê cũng được mà phải loại sảnh có lễ tân, muốn lên phải có người dẫn lên hay báo lễ tân dẫn giúp lên.)

Giọng điệu gato thế bạn. Mỗi ngày có hàng chục người inbox Z để hỏi về việc kèm 1:1 hoặc xin kết thân lấy info em út, nhưng hiếm ai có đủ khả năng theo vì Z đâu phải đi kiếm mấy đồng lẻ từ ae , Z khuyến khích những bạn này nên học hỏi free từ những bài đăng và phấn đấu kiếm dc nhiều tiền hơn. Còn nữa, nếu việc Z làm có vấn đề, ko hiệu quả hoặc thậm chí lừa đảo, thì chắc chắn sẽ có người phản ánh, admin ko để yên tới tận hôm nay đâu bạn ơi. Có cầu ắt sẽ có cung, khi bạn được quá nhiều người muốn theo học thì bạn cũng sẽ làm như Z thôi. Và đừng tưởng Z ngồi mát ăn bát vàng, Z cũng đánh đổi nhiều thứ đấy (thời gian, kinh nghiệm cùng một số rủi ro khác mà bạn ko hiểu nổi đâu).
Cuối cùng, nhắc lại Slogan của Z: “ Khi mày giỏi việc gì thì đừng bao giờ làm nó miễn phí”.
Nghe căng nhỉ? Cùng lắm chắc đắt bằng thằng Shivan là 10 triệu là cùng hả

hồi tao còn 19-20t có chat với 1 ông anh quản lý 28-29 tuổi. ổng nói tới tuổi anh thì fwb nó tự đến chứ ko phải săn nhiều nữa. hồi đó tao cũng nghĩ ổng xạo lồn. :waaaht:

bây giờ thì thấy đúng thật. kiểu bọn fwb nó cũng có nhu cầu và nó cũng đi tìm. đa phần bọn newbie và bọn trẻ trâu chán bỏ mẹ nên mấy con đó từ chối và nó tìm mấy thằng trưởng thành và tương xứng hơn thôi. :vozvn (19):
Đúng vậy đấy. Tao hồi thanh niên chơi đủ trò, mỗi gái gú là ko. Giờ đầu 4 cmn rồi lại đéo thiếu. Từ các cháu chưa chồng, các e chồng bỏ chồng chê, cũng ko thiếu các e GĐ hạnh fuck (dù tao luôn cố gắng tránh)

Nhiều việc tưởng khó mà lại chả khó ông ạ, tôi thấy đàn ông khó nhất là kiếm tiền, còn đã kiếm được tiền rồi thì cái gì cũng làm được. Tất nhiên, phải xem mình tnao để mà chọn đối tượng, với cao quá không được dễ lại nản :))))

//Trước hết là phải nâng tầm kiến thức lên, ít ra cũng phải biết cái gì đấy: chụp ảnh, nước hoa, rượu vang, cafe, xì gà, tiền ảo??? clg cũng được, miễn là gái nó thấy thích thú và cho rằng cmay là người từng trải, gái nó thích kiểu đàn ông như thế. Sau đó thì đầu tư vào ngoại hình, cắt tóc cho gọn gàng, dùng sữa rửa mặt cho nó sạch sẽ, kiếm lọ nước hoa mà xịt cho lần đầu gặp nó có thiện cảm, răng lợi đi lấy cao đều vào, quần áo làm vài bộ trông đứng đắn. Sau đó chụp lấy vài bức ảnh ra hồn, đừng có khoe cơ kho chym, thô thiển vl, ảnh làm sao cho gái nó có thiện cảm ấy, nói chuyện có muối và đừng vô duyên nữa là ok. Như thằng Z, tsao nó có thể hỏi thẳng được chuyện sex, vì pro5 của nó làm gái tin tưởng, cách nói chuyện ban đầu làm gái thích, thì sớm muộn gì cũng vào vấn đề được thôi. Cái này tùy gu, như t, hồi còn hay date đủng, t thích gặp r mới nói đến chuyện ấy cơ, nhưng chả sao, mỗi thằng 1 kiểu. Với cả, chơi tnao thì chơi, chơi xong đừng để gái nó xem như kẻ thù, vẫn phải là bạn nhé :))
Có đúng không vậy ?
Tôi thì khoản kiếm tiền thật nói ra thì bảo là khoe mẽ nhưng bản thân thấy chẳng là gì ngoài xã hội. Mỗi tháng đều đều 500 đến 800 triệu, vợ thì nó từ lâu đã không còn tình cảm với mình, không thương các con chắc dứt lâu rồi.

Vậy mà sao kiếm gái khó quá trời :(
Tôi cũng cùng nghề với cao nhân Z đây.

Nhiều khi thấy cuộc đời sao cứ vô nghĩa vãi

dm cái bàn tiệc nhìn setup đã kiểu ảo ảo trông kém sang vcl, thà dẫn con mẹ ra ngoài ăn bát phở xong về địt nhìn còn sang mõm:))) chim mồi vloz