Bán Xịt cơ thể playboy dành cho mùa hè nóng nực (đã về hàng)

Oppa
quanganh7c

quanganh7c

Đầu đường xó chợ
:> 1 chai cuối trước khi chờ hàng về đây mấy tml

Oppa
quanganh7c

quanganh7c

Đầu đường xó chợ
tạm thời hết hàng :> cảm ơn anh em đã ủng hộ

Ờ cho tao hỏi có loại nào xịt ngăn mồ hôi mà ko có mùi ko. Vì vốn mồ hoi tao ko nặng mùi nên ko dùng bình xịt cơ thể bao giờ và thứ hai tao chơi nước hoa niche nên mấy cái đồ có mùi sáp phấn nhân tạo quá tao ngửi ko dc. Thanks!

Oppa
quanganh7c

quanganh7c

Đầu đường xó chợ
Ờ cho tao hỏi có loại nào xịt ngăn mồ hôi mà ko có mùi ko. Vì vốn mồ hoi tao ko nặng mùi nên ko dùng bình xịt cơ thể bao giờ và thứ hai tao chơi nước hoa niche nên mấy cái đồ có mùi sáp phấn nhân tạo quá tao ngửi ko dc. Thanks!
có bác, em đang bán mấy dòng xịt adidas nữa, rất hợp với trời hẹ, lưu hương lâu nhưng k bị nặc và gây khó chịu cho một số người dị ứng nước hoa, em inbox bác nhé

Oppa
quanganh7c

quanganh7c

Đầu đường xó chợ
bác check inbox em với

Sauseo90

Thanh niên hoi
Nhiều ae chưa biết về mấy cái loại xịt khử mùi body này nhỉ. Tao cũng hay ra mồ hôi mà rất mùi. Sài nước hoa thì k đều vẫn chỗ hôi chỗ thơm. Sau tìm hiểu ra thì biết có mấy loại xịt này dùng mùa hè hay phết, đỡ mùi hôi cơ thể mùa hè. Lăn nách tao sài old spice fress, xịt trước cũng dùng old spice, sau chuyển qua mấy loại. giờ cũng đang sài 1 chai King of the game mua trên shopee 70k thấy cũng ổn