Hà Nội Xin review 10, 12 sora ngọc khánh

Zaihanoi

Trẻ trâu
trên xamvn thì anh em nhiều vcl khác đẹo thiên địa hồi xưa
gt 1 bé uy tín ở 1 cơ sở đang có tiếng thì khác đéo j em nó làm thở ko kịp
tôi còn muốn thi thoảng gặp lại bé này nên nói trước vậy thôi đến khí nó sợ với nó chảnh lên thì lúc đấy hết vui hết gặp

Zaihanoi

Trẻ trâu
thì rp share các anh em thì bình thường mà sáng tao qua yêu cầu em ấy thấy thằng hiếu bao với lễ tân là sắp ít cho 25 thôi thì hên ông nào book trước chắc có
nói chung lâu lau vân muốn gặp em nó em no cứ làm đừng nghỉ là được

Zaihanoi

Trẻ trâu
12 dc cái mặt cũng xing, dâm, v3 không có, v1 bơm cứng nhưng t nhớ v4 e nó có đẹp đâu, có cavat nhẹ mà.
mỗi thằng 1 gu thằng nào thích rồi chỉ nhìn nét đẹp của em nó thôi
thằng nào nhận xét chung chung sẽ nhận xét hết tất tần tật :))
đến mặt xinh mỗi người còn 1 gu chứ đừng nói v4

hohuehai

Trẩu tre
Đi matxa hay check phò gặp mấy con bơm ngực bơm môi tởm vãi lol, sợ nhất đen, béo, bẩn bựa

Johnny Stars

Trẻ trâu
Đợt này nhiều e ngon đang đi làm đấy. Tml nào muốn trả nghiệm thì tranh thủ đi đi. Đến lúc các e ấy nghỉ lại tiếc

kelangthang89

Già trâu
thì rp share các anh em thì bình thường mà sáng tao qua yêu cầu em ấy thấy thằng hiếu bao với lễ tân là sắp ít cho 25 thôi thì hên ông nào book trước chắc có
nói chung lâu lau vân muốn gặp em nó em no cứ làm đừng nghỉ là được
Em nó đang mệt, chúng mày đừng đi ko lại phí tiền
T vừa trải nghiệm xong
Mặt 7d
V1: 7d
V2: 8
V3: 9 điểm ko to nhưng đẹp vkl
V4: 8d
Dịch vụ: đầy đủ nhưng đệ nhiệt tình, ko biết là có Bj được tầm 5p ko đã nhắc khéo hôm nay ca đầu của em đấy. Vkl tụt mẹ cảm xúc t phải tự xử rồi cho vào miệng em ấy
Nói chúng sẽ thử lại vào dịp nào em ấy khỏe, như hôm nay thì ăn máu nhồn
Gặp 3-4 em ở đấy, hình như t thấy mấy em massage Hà nội hơn năm nay xấu dần đều hay sao ấy

Zaihanoi

Trẻ trâu
Em nó đang mệt, chúng mày đừng đi ko lại phí tiền
T vừa trải nghiệm xong
Mặt 7d
V1: 7d
V2: 8
V3: 9 điểm ko to nhưng đẹp vkl
V4: 8d
Dịch vụ: đầy đủ nhưng đệ nhiệt tình, ko biết là có Bj được tầm 5p ko đã nhắc khéo hôm nay ca đầu của em đấy. Vkl tụt mẹ cảm xúc t phải tự xử rồi cho vào miệng em ấy
Nói chúng sẽ thử lại vào dịp nào em ấy khỏe, như hôm nay thì ăn máu nhồn
Gặp 3-4 em ở đấy, hình như t thấy mấy em massage Hà nội hơn năm nay xấu dần đều hay sao ấy
Tao thấy mày cho điểm kiểu vượt quá mức trùn bình chứng tỏ em này ok ko phải kiểu được lăng xê quá
Nhưng t nói rồi sự thật nó phũ lắm cưng .
Đông quá thì thế tao dạo này chuyển gu khác hạ tiêu chí xuống tí nhưng vẫn vui nhưng mong đm 1,2 tháng nữa em nó vẫn còn chiến để gặp lại
K quen tâm hự hiếu chúng nó thì chung nó chiều lắm
Còn mss hn giờ thế rôid mày có em nào ngon mà mới làm o quán nào mới gt anh em cái để tranh thủ đi mà ko bị phí tiền trong thời gian đầu ko
Chứ t thấy kiểu anh em như này thì dù ngoan cỡ mấy thì cũng vậy thôi . Đông quá thì chất lượng sẽ hơi giảm cũng chả trách dc
Có xuống phàn nàn thì cũng sẽ nhận dc 1 lời xin lỗi
Còn tự nhìn thực tế đi cưng

hohuehai

Trẩu tre
Con 16 còn đi làm hem, nhìn ảnh thấy kết đấy, các mày đi con này rồi review lại xem