Xin kinh nghiệm về tâm lý đàn ông

Có nên tiếp tục hay giải tán tìm thằng khác?

• Total voters
    17
  • Poll closed .
Tiếp tục hay giải tán? Anh nói như này em hiểu dc sẽ tự lựa chọn được;

1. Gái mà chiều chuộng trai hết mực mà vẫn có tư tưởng ăn cave thì đoán gái yêu trai nhiều hơn;
2. Cái gì của mình sở hữu dùng mãi cũng thấy chán thôi;
3. Trai đ chiểu chuộng vẫn hám cave thì có vẻ nhu cầu cao hơn mức em đáp ứng hoặc đáp ứng mà ko có hứng vì quen rồi

Vậy nên quan trọng nhất là thẳng thắn nói chuyện với nhau, chia sẻ cái em đang trăn trở để ko phải nghi ngờ hay lừa dối nhau; sau đó rồi nếu trai nó vẫn yêu em và sợ mất em thì nó sẽ thay đổi để hoà hợp; còn ko thì next đi cho rồi; Nếu tiếp tục thì phải đẻ đi để nó có trách nhiệm hơn, có con cái vào nó ít nghĩ linh tinh có bấn quá thì thủ dâm thôi, thương con nó ko làm liều đâu;
Nhiều thằng kn có con mà vẫn quen thói thôi anh êi. Nó bỏ cả mẹ cả con ở nhà rồi lấy cớ đi đá 4 xong bao biện vì vợ ở cữ nên phải đi giải quyết vân vân và mây mây lí do...

Không ai hiểu được mình bằng chính mình! Cuộc đời là ... những cú lừa, hi vọng bạn gái sáng suốt và tìm được hạnh phúc riêng!

Cuộc sống đơn giản hóa đi em ah.
Người yêu hay vk ck chủ yếu là tôn trọng nhau. Em hiểu nhu cầu cũng như là mình thi thoảng đổi món ăn em ah.
Phụ nữ thì hãy tự yêu và chăm sóc tốt cho bản thân mình, mình yêu bản thân mình thì người khác cũng mới yêu.

Xin các anh trong diễn đàn tư vấn giúp. Em và bạn trai yêu nhau và sống cùng 1 thời gian khá dài. Làm tình đầy đủ- hầu hạ các kiểu vậy mà thi thoảng e vẫn bắt gặp liên lạc với mấy e gái ngành. Chẳng biết có đi không nhưng về nhà vẫn chiều chuộng và chăm sóc em- lo cho e đủ thứ. Em cứ suy nghĩ dằn vặt không biết phải làm sao - nhiều khi nghĩ buồn mình làm tình chẳng giỏi bằng mấy con cave.Trước nay mới biết mỗi mình ổng- ổng dạy cho gì thì mình biết thế,chưa trải qua nhiều a để mà có kinh nghiệm..... Không hiểu sao ổng lại làm vậy- có phải chỉ để giải khuây hay là đã no xôi chán chè rồi....Nếu mà chán thì mình chủ động mà đi chứ để đến lúc ruồng rẫy nhau thì đau đớn lắm. Nhờ các a/c trong diễn dàn từng trải có kinh nghiệm tư vấn giúp e... Ngoài trời mưa to- trong phòng em ướt gối.....Tự nhủ chỉ buồn nốt đêm nay.
e cứ làm tình theo cảm xúc thôi . Bno sống bằng nghề , e fuck giỏi hơn cave thì e đã là cave r :)) Đàn ông bị cuốn hút bởi phụ nữ đẹp và tự tin hãy cứ là em . Thay đổi tư thế đi

Vote chia tay. Có ngày nó về lây bệnh xui dính HIV như Sharlie Sheen thì mệt.

Đa phần là để đổi gió, chưa chắc là vì đang ko hài lòng với bạn đâu.
Ăn cơm ngon đó nhg thi thoảng cũng thích ăn phở mà, ai chả vậy.

Ko dám nói là đúng hay sai gì, chỉ là nói hiện tượng để bạn nắm được thui.

Xin các anh trong diễn đàn tư vấn giúp. Em và bạn trai yêu nhau và sống cùng 1 thời gian khá dài. Làm tình đầy đủ- hầu hạ các kiểu vậy mà thi thoảng e vẫn bắt gặp liên lạc với mấy e gái ngành. Chẳng biết có đi không nhưng về nhà vẫn chiều chuộng và chăm sóc em- lo cho e đủ thứ. Em cứ suy nghĩ dằn vặt không biết phải làm sao - nhiều khi nghĩ buồn mình làm tình chẳng giỏi bằng mấy con cave.Trước nay mới biết mỗi mình ổng- ổng dạy cho gì thì mình biết thế,chưa trải qua nhiều a để mà có kinh nghiệm..... Không hiểu sao ổng lại làm vậy- có phải chỉ để giải khuây hay là đã no xôi chán chè rồi....Nếu mà chán thì mình chủ động mà đi chứ để đến lúc ruồng rẫy nhau thì đau đớn lắm. Nhờ các a/c trong diễn dàn từng trải có kinh nghiệm tư vấn giúp e... Ngoài trời mưa to- trong phòng em ướt gối.....Tự nhủ chỉ buồn nốt đêm nay.
Cần nghe trái tim và cả ,,,lí trí . lời khuyên có thể hợp có khi ko:vozvn (7):

Thèm của lạ, thích ăn vụng là bản chất của đàn ông nhưng nếu đang yêu thật, mặn nồng và định nghiêm túc lâu dài thì đéo tml nào làm. Nhất là em đã làm ầm 1 lần rồi mà vẫn lén lút thì cơ bản là đéo coi em ra gì đâu
Thường bắt đầu ngó gái là trước khi yêu hoặc sau khi cưới 1 thới gian

Tuổi đời em và bạn trai là bao nhiêu ?. Mấy bố vào phán này nọ . Cũng chỉ mỗi người một ý. Nhìn nhận chủ quan thôi. Góc độ thằng đàn ông tâm hay phụ nữ tâm lý thay đổi tùy từng giai đoạn , môi trường xung quanh. Cũng có nhiều thằng cá tính rõ ràng. ko thích ngoài luồng chỉ vợ hoặc người yêu là đủ. Nhưng 100 thằng đàn ông ( theo tỉ lệ 100 thôi nhé chứ k phải 48 triệu đàn ông Việt Nam :)) tao quen và giao lưu. thì 99 thằng có các quan hệ ngoài luồng. không bồ thì gái ngành, không gái ngành thì rau. trừ thằng bạn thân t là đéo bao h ra ngoài. Vậy nên tỉ lệ đàn ông thèm gái khác ngoài vợ và người yêu là số cực nhiều. đéo phải số nhiều. Hoặc có thể thời đại xã hội này , đàn ông 1 người phụ nữ là đéo đủ + môi trường làm việc kinh doanh của t nó thế. Kết luận sơ bộ là vậy em ạ. Đừng buồn. Nói thẳng cm với thằng Ny em là thích kiểu gì. Mỗi đứa chơi 1 kiểu. Em fang thằng khác. Nếu a muốn fang đuắ khác. Dễ vl