Xin kinh nghiệm nt vs gái trên tinder

Giờ nt với gái mà thông tin thì ít,hỏi thì trả lời cụt ngủn, không biết chúng mày mở mang chủ đề ra kiểu gì cho các em đáp lời nhỉ. Chứ nc với mấy con đấy khó chịu vl

Tao dc nhiều gái match lắm tầm 20 đứa chắc do tao đẹp trai phong độ nhưng cái khoản nc thì tao gà nên ae có kinh nghiệm thì chia sẻ giùm nhé
Hẳn 20 nhiều vlol :))) t gần 500 đứa đây.mà chán đéo buồn nc

Có ai như t ko, trc t match tầm hơn 900 đứa cơ (mà mặt 8 điểm trở lên mới swipe right nhé). Giờ thỉnh thoảng lên tinder để unmatch bớt những con xấu nhất đi =)) ngược đời vl. Nói chung match nhiều vậy thôi chứ lười đ bao h nói chn nhiều. Mới chén đúng 1 em :( có lời khuyên nào để t chén đc nhiều hơn ko ae9574

giống tao vl, match xong vứt đấy. Các em ý chủ động tao mới rep =))

Tao phải match trên dưới 30 em, mà hầu hư toàn ons, nhiều con tao nhắn còn đéo thèm trả lời, ... À tất nhiên sẽ có mấy em nghiêm túc, mà nghiêm túc thì rất nhanh nhạt.

Phải thật rảnh b, tao đến thời gian đá 4 cũng phải sắp sếp, mach cũng 20 đứa xoá hết con xấu mà vẫn chưa buồn nc với đứa nào

Ôi cái này m phải hỏi tao =))

Căn bản giờ cũng có tuổi rồi giờ chat chit mất thời gian vl mà giờ nc với bọn trẻ nó lệch sóng

Tao ko biết tao có ma thuật gì ko, nt với 10 đứa thì cũng phải 6-7 đứa chủ động rủ t đi chơi, mà rồi cũng đéo làm ăn đc gì do tao là một con gà nhát.