Xin hỏi cao nhân về gái còn trinh

hoang_duoc_su_00

Xàm 0 Lít
Do chưa có kinh nghiệm chén gái còn trinh nên em mạn phép hỏi các bác về vấn đề này. Bướm mà thâm đen, nhăn, đầu ti thâm đen, nói chung là ko còn hồng hào thì liệu có còn trinh không? Bác nào chơi gái còn trinh mà gái như thế thì rep giúp em

Em ấy nói còn zin, nhưng mà em nhìn loz thâm nên mới hỏi các bác có kinh nghiệm.
Thế thì check thôi :)) nhìn đc lol rồi mà ko thụt đc à? Cảm thấy đến đc thì cứ tiến tới :)) còn sợ e ấy lừa thì rút lui, đưa số lên trên này ae giúp đỡ

lồn thâm hay vú thâm k đánh giá được mức độ còn zin của gái nhé kể cả độ rộng, khít của lồn vì đó là do cơ địa của từng người, có người sinh ra lồn đã hồng hào, có người chát cả tấn thuốc lên mà lồn vẫn thâm, cái đánh giá mức độ còn zin nằm ở thái độ, khuôn mặt khi làm tình, thường thì gái zin nó làm tình luôn e dè, ngại ngùng, đút nhiều lúc nó kêu đau nó sẽ đẩy mình ra và đặc biệt services kém. Còn gái mất zin thì bạo cái gì nó cũng chơi đc chỉ cần mà chạm đúng dây thần kinh dâm đãng của nó

Tao thấy gái còn zin hay mất zin đéo quan trọng , quan trọng nó tốt không thôi, nhiều con còn zin sống đạo đức giả

Do chưa có kinh nghiệm chén gái còn trinh nên em mạn phép hỏi các bác về vấn đề này. Bướm mà thâm đen, nhăn, đầu ti thâm đen, nói chung là ko còn hồng hào thì liệu có còn trinh không? Bác nào chơi gái còn trinh mà gái như thế thì rep giúp em
Mày nhìn nick tao đi rồi rồi suy ngẫm việc của mày nhé...:vozvn (19):

nhìn hết rồi còn hỏi gì mày
Bướm thì tao toàn chơi mấy con non non thôi nên k rõ. Nhưng ti thì là do da cơ địa. Có đứa đen đứa k

mày có xem mấy con diễn viên JAV k. đm chúng nó địt nát mẹ cả lồn mà vẫn đầy còn hồng hào đẹp vl. mà dm tml bao nhiêu tuổi thế???

Sao không còn?! Tao với ny tao yêu 2 năm. Cũng có chcihj đéo đâu. Toàn VM với nghịch tay!

Giờ ti cũng thâm mà bím bím cũng thâm lại rồi :/
Mày phải có niềm tin chứ! Biết đâu nó cho thằng nyc mút như tao. Nhưng lại đéo cho chịch. Mà lại cho mày thì sao?

bỏ cái của mày vào biết liền. lần đầu nó ôm sát vc, có khi vào còn méo đc. Còn thấy thênh thang thì...
lâu dần thấy làm với gái còn trinh ko thích lắm. đau tờ rim vc m ơi.

Nói thật ra bố mày ghét nhất ăn zin. Khó chịu vkl cào cấu. Rồi ra bẩn vkl. Đồng thời rát cu mấy ngày . Ớn bỏ mẹ

do cơ địa thâm đen thôi

Còn trinh là màng da lỗ đẻ . Không liên quan tí Bướm thâm . Nhìn lỗ bướm mới thấy trinh được. Gái trinh sợ mạnh bạo , muốn chơi phải hơi cầu kỳ bú liếm lâu OK

Gái môi thâm+vú thâm+ lồn thâm 1 màu do cơ địa tml nhé

con ny t đây bím ko dc hồng vú thì hơi sệ trước tuổi đầu ti thụt màu thâm nhạt nhưng đút vào thì có tý máu rỉ ra nhé thím :d cái quan trọng ko phải ở màu hồng hay thâm đâu thím ạ quan trọng biểu cảm lúc em nó làm tình mạnh dạn thì mất rồi còn hay rụt rè sợ đau auto còn zin nhé

Những thằng như này chắc ngạc cmn nhiên với xâm hồng ti và vá trinh, đ mm hàng nào cũng phải check chứ mày nhìn vỏ bề ngoài mà đánh giá ah