Xin địa chỉ xem tử vi ở hà nội

Nhờ các bậc cao nhân xem giúp. Thấy dạo này khó khăn quá.

số m dùng mồm kiếm tiền nhưng ra ngoài hay có lộc nhưng bị quấy phá, tốn kém nhiều, k giữ đc tiền , cung phu thê đẹp, có thể kết hợp với vợ trong cviec

cảm ơn mày! Kỹ hơn đc ko?

Ông bà zà mày cũng k có tiền đâu, anh em, họ hàng thì nhiều ng giàu có, có người xa nhà làm ăn. nói chung mày đc nhiều ae, đồng nghiệp, bạn bè xung quanh giúp đỡ. ngẫm cũng đúng vì tính mày hiền lành, thật thà

số m dùng mồm kiếm tiền nhưng ra ngoài hay có lộc nhưng bị quấy phá, tốn kém nhiều, k giữ đc tiền , cung phu thê đẹp, có thể kết hợp với vợ trong cviec
Xem giúp t với được không người ae

Attachments

325.2 KB · Lượt xem: 17
Anh Lăng nói đúng rồi, mày đắc Đồng Lương cư Dần lại nằm trên đất Trường Sinh, có Văn Xương thủ mệnh thì số mày trường thọ, phải trên 90 tuổi. Đắc Đồng Lương thì vừa được hưởng phúc vừa hưởng thọ. Cung Phúc có Thái Dương là phát mộ tổ 5 đời. Mày nằm trong cách Cơ Nguyệt Đồng Luơng, Thái Âm nằm cung Tài là đúng đất, bị dính Tuần làm nó hãm đi nhưng kiếm tiền cũng rất ổn. Cung Quan có Thiên không thì công danh không còn. Lá số của mày tốt nhất là cung Điền, đất cát rất nhiều nhưng cẩn thận kiện tụng, dễ dính vào cửa quan. Nói chung đây là 1 lá rất tốt, trừ chuyện vợ chồng nhà mày hay cãi nhau, nhịn nhau 1 tý là ổn, con cái thì hơi chậm do ảnh hưởng của Liêm Trinh. Về sau càng ngày mày càng khá lên thôi, đừng lo
Xem cho t với ng a e thiện lành

Sửa lần cuối:
vãi đái cuối năm 2019 em có người yêu luôn, mà đúng em nó lắm mồm lắm, nói nhiều vl....
chán, yêu đương gì cãi nhau suốt, địt thì hợp thật đấy, nhưng mà đau đầu, chia con mẹ nó tay, chán, à dc cái năm 2020 em tự mở quầy bán phụ kiện điện thoại, buôn bán cũng ok, còn lại tình duyên chán chưa đâu vào đâu.