Xem bói sai bị tổ phòng chống tệ nạn xã hội truy quét nên Close

Chả là tao muốn gia nhập be de tự mà bị thằng sư thầy chùa be de nó ganh gét tài năng nên không nhận. Tao đành phải xem bói dạo trước be de tự để kiếm tiền tham gia lớp học của giáo sư Mai danh an tich. Tao xem chỉ tay thôi. Do tao mới học vỡ lòng nên sai nhiều hơn đúng, thằng nào muốn xem thì chụp rõ hình 2 bàn tay và cho tao biết năm sinh. Xem đúng xem sai mong tụi mày báo lại tao và voka cho tao mau có tiền để tụ tập các đồng chí làm cách mạng đảo chính thằng sư thầy. Ai muốn xem cứ post trong topic này

Cảm ơn thầy.Bố mẹ e thì tình cảm cx ko đc hòa hợp cho lắm.Còn e thì có hay nhớ ny cũ dù chia tay lâu r.Ko quên đc thầy ạ.
thôi chịu vậy cái số nó thế. hay bàn tay mày đều thế nên tao khuyên đọc mấy cuốn sách xử thế như đắc nhân tâm gì đi. cây cứng quá thì gió thổi dễ gẫy

Con mới lỡ múa mồm bật thâyg xem bói với thèn cu em, thầy giúp con với ạ, thèn e con 1998
1607316074

thôi chịu vậy cái số nó thế. hay bàn tay mày đều thế nên tao khuyên đọc mấy cuốn sách xử thế như đắc nhân tâm gì đi. cây cứng quá thì gió thổi dễ gẫy
Vầng.Cảm ơn thầy.Con sẽ đọc và suy nghĩ lại.

tao nói sơ thôi nhiều quá ko trả lời kịp: chủ quan nhiều làm việc có trách nhiệm nhưng hơi thẳng tính dễ làm tổn thương chính mình. sự nghiệp có quý nhân giúp đỡ khá thuận lợi nhưng khoảng 29 -34 gặp khó khăn phải húp cháo qua ngày. hình hơi mờ thôi thế hết giờ 5h rồi.
Nhờ thầy xem lại giúp con ạ!

iB9Th.md.jpg iB8fv.md.jpg

Em sinh 1992 mới cưới vợ dc 1 năm, xem giúp em công danh sự nghiệp chuyện con cái, vợ chồng, nơi ở, 2 vợ chồng chưa có con
22303223042230522306

24093
24095
Trước các thầy ở đây cũng xem cho t rồi, nên t muốn nhờ m xem lại lần nữa, cảm ơn m.

tiện thể m có thể xem chỉ tay cho ny t được ko?
2 tay trên là của t sinh năm 94, 2 ảnh dưới là ny t sinh năm 96
Cảm ơn m

24096
24097