Xem bói sai bị tổ phòng chống tệ nạn xã hội truy quét nên Close

Chả là tao muốn gia nhập be de tự mà bị thằng sư thầy chùa be de nó ganh gét tài năng nên không nhận. Tao đành phải xem bói dạo trước be de tự để kiếm tiền tham gia lớp học của giáo sư Mai danh an tich. Tao xem chỉ tay thôi. Do tao mới học vỡ lòng nên sai nhiều hơn đúng, thằng nào muốn xem thì chụp rõ hình 2 bàn tay và cho tao biết năm sinh. Xem đúng xem sai mong tụi mày báo lại tao và voka cho tao mau có tiền để tụ tập các đồng chí làm cách mạng đảo chính thằng sư thầy. Ai muốn xem cứ post trong topic này

1331913320
Tao chuẩn bị đi làm xây dựng, m bảo t có hợp với nghề ko, nghề lồn nào ra tiền t cũng chơi hết ko ngại khó ngại khổ. M giúp tao nhé t cảm ơn m.
Tao sinh năm 98 mậu dần

View attachment 13319View attachment 13320
Tao chuẩn bị đi làm xây dựng, m bảo t có hợp với nghề ko, nghề lồn nào ra tiền t cũng chơi hết ko ngại khó ngại khổ. M giúp tao nhé t cảm ơn m.
Tao sinh năm 98 mậu dần
trên tay cho thấy mày đi làm có tính di chuyển nhiều, mày sức khỏe cũng ok mà mình thích mình làm thôi nghề nào giỏi cũng làm trùm được hết. tâm hồn mày có chút yếu đuối cố lên tml ạ

Xem giúp tôi pháT

bMTJ1.md.jpg bMZHO.md.jpg
MÀy yêu ai thì cứ mạnh dạng tiến tới nếu nó chưa vợ chồng cứ nữa vời lúc mãnh liệt lúc ỉu xìu chán lắm.. Tự lập khá sớm đi đây đi đó nhiều. có làm gì về tư vấn hay đại loại thế ko

trên tay cho thấy mày đi làm có tính di chuyển nhiều, mày sức khỏe cũng ok mà mình thích mình làm thôi nghề nào giỏi cũng làm trùm được hết. tâm hồn mày có chút yếu đuối cố lên tml ạ
Tâm hồn t yếu đuối thật địt mẹ dễ xúc động, nhưng cái buồi tao lắm bệnh phết m ạ, hồi bé thì cắt bao quy đầu, năm ngoái thì mổ giãn tĩnh mạch thừng tinh, cái lồn mẹ ở đâu ko bị toàn bị ở buồi, nchung là cảm ơn m nhé, kaka, tao đi chấm lá số nó bảo t làm quan thanh liêm, đủ ăn đủ mặc, nhưng mà đm tao thấy tính t có được làm quan thì chắc là quan tham vãi lồn

MÀy yêu ai thì cứ mạnh dạng tiến tới nếu nó chưa vợ chồng cứ nữa vời lúc mãnh liệt lúc ỉu xìu chán lắm.. Tự lập khá sớm đi đây đi đó nhiều. có làm gì về tư vấn hay đại loại thế ko
Không. T làm về xây dựng

Em chụp lại cho rõ hơn.Em sn2k1 bác.

Attachments

937.2 KB · Lượt xem: 7
    749.8 KB · Lượt xem: 6
Trăm vái ngàn lạy thành khẩn thiết tha kính cẩn mong thầy xem giúp 19/4/19921333913340::xamvl4::

Chùa bề đề ra thông báo: chùa bề đề nhận xem tướng cho các nữ phật tử thông qua vếu. Vậy nữ phật tử nào muốn coi tướng số xin mời chụp ảnh cặp vếu để nhà chùa hữu duyên . @titoe m có nhận xem tướng cho các nữ thí chủ không

Bề đề pagoda Trân trọng !!!
lưu ý: để tránh nhầm lẫn do quá đông đề nghị các nữ thí chủ ghi tên nick name của mình lên vếu để tiện tham chiếu nhận kết quả

Sửa lần cuối:
Chùa bề đề ra thông báo: chùa bề đề nhận xem tướng cho các nữ phật tử thông qua vếu. Vậy nữ phật tử nào muốn coi tướng số xin mời chụp ảnh cặp vếu để nhà chùa hữu duyên . @titoe m có nhận xem tướng cho các nữ thí chủ không

Bề đề pagoda Trân trọng !!!
lưu ý: để tránh nhầm lẫn do quá đông đề nghị các nữ thí chủ ghi tên nick name của mình lên vếu để tiện tham chiếu nhận kết quả
Lập topic khác đi mày . thật ra chim và vếu cũng xem được nhưng ít kiểm chứng tao ko phán được ví như đầu vú ngồi thẳng mà chúc xuống thì con hơi ngu. Ngực to mông lép thích hưởng thụ vs chạy rông ko làm việc nhà. Nên thường chọn vợ phải có mông có ngực. Tiếng nói khàn quá dễ ko chồng chói tai quá dễ ly dị chồng chết yểu.... Cu chim nghẹo 1 bên dễ sinh con 1 bề. Âu nhiều phức tạp

Xem t với. T sinh năm 91

Attachments

951.2 KB · Lượt xem: 7
    1 MB · Lượt xem: 9