Xàm nhiều đại gia nhỉ

Khi nào off xam kiểu gì cũng có 1 bác cưỡi roll roy , 1 bác cưỡi lx 570 nhé ! 100%

hôm qua có mấy thằng ml rủ tao đi off quán làng tre, tụ nó làm bên nhập khẩu xe pkl, tiền xài cả cọc đô la, vô quán làng tre bình thường khách poa 500k tụi nó toàn poa 100$, xong qua boss karaoke thường tip 1 củ chúng nó poa 200$( các em lột hết đồ nhảy múa tưng bừng), lúc về mỗi thằng kẹp nách 1 em qua đêm 500$, tao sợ quá chạy về ngủ mất tiêu, vài bữa tao qua mua kawasaki zx10r chạy chơi, rẻ hơn được bên ngoài 50 củ
Chơi kiểu này phá giá quá! Đề nghị các đồng chí PKL có trong xàm thì tự rút kinh nghiệm sâu sắc!

Mày là thằng đầu tiêu.
Vậy mà hồi trước lên đây ca thán là ai đó làm tụi bia ôm tăng giá.
Sau này tao vào boss mà nó vòi tao 100$ thì mày tới số nhé.
Tao report mày lên Mạnh Thường.

hôm qua có mấy thằng ml rủ tao đi off quán làng tre, tụ nó làm bên nhập khẩu xe pkl, tiền xài cả cọc đô la, vô quán làng tre bình thường khách poa 500k tụi nó toàn poa 100$, xong qua boss karaoke thường tip 1 củ chúng nó poa 200$( các em lột hết đồ nhảy múa tưng bừng), lúc về mỗi thằng kẹp nách 1 em qua đêm 500$, tao sợ quá chạy về ngủ mất tiêu, vài bữa tao qua mua kawasaki zx10r chạy chơi, rẻ hơn được bên ngoài 50 củ
Là nhân vật nào ở trên Xam? M nói cho ae thị dâm

Định mệnh! Mình toàn trà đá vỉa hè, ngắm gái free

Sao lũ chúng mày giàu thế :vozvn (14):
Tao tiền đi check gái còn đéo đủ mà chúng mày phóng Rôn Roi với LĂM BẨY MƯƠI :too_sad:
Giàu vậy ai chơi được .

Địt mẹ mấy thằng trọc phú. Nên nhớ làm người giàu khác làm trọc phú nhớ mấy tml

Năm nào sinh nhật Ducati mà chẳng ra Phan Thiết Mũi Né quẫy. Tới tối là phê pha thôi. 3,4 năm mà giờ là thành đặc sản luôn nha. Bọn m thích thì youtube sinh nhật Ducati Club là ra