Workouts

Oppa
Lam_ng

Lam_ng

Tho hong dam dang Hội Tam Hoàng
Muốn giảm mở bụng thì chịu khó squat vs jump squat nhiều vào hoặc chạy bộ hay mấy bài cardio hit ấy
Nói chung là tập sao đẩy nhịp tim lên cao cảm giác sml buồn nôn luôn ấy.Chịu khó ngày 30p tuần 6 ngày.Ăn uống thì tuyệt đối k dc nhịn mà không ăn quá nhiều trong 1 bữa ăn,hạn chế dầu mỡ.
Hùi xưa t m74 nặng 75kg bụng cũng to vãi lìn như có chửa luôn này.T tập 2 năm bây giờ bụng t còn có 65 có eo luôn mới vãi h tập thêm mấy bài gập bụng cũng dần lên múi :))
M cứ chịu khó đảm bảo bụng nó giảm đâu tiên rồi đến chân đùi
Oki hihi
Nói chung cũng còn học nữa nên về mệt vl có khi thèm ngủ k thèm ăn :(((

Sexathlete

Trẩu tre
1. Em muốn giảm mỡ thì cái chính là chế độ dinh dưỡng nhé. Nguyên tắc là trong một ngày năng lượng em nạp vào nó phải ít hơn năng lượng em dùng. Cái này chắc em biết.
2. Em ăn bớt tinh bột lại, vì cơ thể dùng tinh bột làm năng lượng trước rồi mới dùng tới mỡ. Em có thể nghiên cứu "keto diet". Uống cà phê hay trà giúp quên cơn đói.
3. Lúc tập gym thì ưu tiên compound movements, nhất là squat vì nó còn tập mông cho đẹp, là cái em quan tâm. Tập thêm thân trên cho cân đối, nhất là lưng để có được S-line. Ngoài ra em có thể nghiên cứu "HIIT".
4. Em ở TPHCM thì gặp ngay anh, anh sẽ tập với em nhiều tư thế.

Sửa lần cuối:
Oppa
Lam_ng

Lam_ng

1. Em muốn giảm mỡ thì cái chính là chế độ dinh dưỡng nhé. Nguyên tắc là trong một ngày năng lượng em nạp vào nó phải ít hơn năng lượng em dùng. Cái này chắc em biết.
2. Em ăn bớt tinh bột lại, vì cơ thể dùng tinh bột làm năng lượng trước rồi mới dùng tới mỡ. Em có thể nghiên cứu "keto diet". Uống cà phê hay trà giúp quên cơn đói.
3. Lúc tập gym thì ưu tiên compound movements, nhất là squat vì nó còn tập mông cho đẹp, là cái em quan tâm. Tập thêm thân trên cho cân đối, nhất là lưng để có được S-line. Ngoài ra em có thể nghiên cứu "HIIT".
4. Em ở TPHCM thì gặp ngay anh, anh sẽ tập với em nhiều tư thế.
Dạ em cảm ơn anh
Em ở Đà Nẵng anh ạ :<
Anh trả lời có tâm quá hihi em cảm ơn nè
Mà tập nhiều tư thế là sao anh =)))

Sexathlete

Trẩu tre
Dạ em cảm ơn anh
Em ở Đà Nẵng anh ạ :<
Anh trả lời có tâm quá hihi em cảm ơn nè
Mà tập nhiều tư thế là sao anh =)))
Vận động giúp đốt năng lượng em à. Có duyên gặp anh đi sẽ cảm nhận.

Oppa
Lam_ng

Lam_ng

Vận động giúp đốt năng lượng em à. Có duyên gặp anh đi sẽ cảm nhận.
Dạ anh
Em cũng thích SG lắm luôn
Em đi suốt à
Cơ may em lại vào đấy học nữa cơ hihi

player007

Già trâu
Chú nào anh nào biết về workouts các thứ chỉ em với ạ :((( Em vẫn còn đi học nên k đi gym được mà nếu có đi cũng không biết tập gì hết ý. Em cao 1m7 65kg số đo các vòng 1-2-3 là 102-77-101 béo bụng dưới vl vì lười :))) Em không hút thuốc lá rất ít uống nước ngọt và trà sữa ( thi thoảng )
Cho em vài tips giảm mỡ săn người lại tí :(((
Body goal là theo body của tụi Tây vì khung xương em to vai ngang chứ k kiểu nhỏ nhắn :))) mông bự eo nhỏ =)))View attachment 11053
Mày to có thằng thích to lo gì.

Thund3r

Trẩu tre
Chú nào anh nào biết về workouts các thứ chỉ em với ạ :((( Em vẫn còn đi học nên k đi gym được mà nếu có đi cũng không biết tập gì hết ý. Em cao 1m7 65kg số đo các vòng 1-2-3 là 102-77-101 béo bụng dưới vl vì lười :))) Em không hút thuốc lá rất ít uống nước ngọt và trà sữa ( thi thoảng )
Body goal là theo body của tụi Tây vì khung xương em to vai ngang chứ k kiểu nhỏ nhắn :))) mông bự eo nhỏ =)))View attachment 11053
Sáng hoặc tối đi bộ hoặc chạy 20 phút, ăn ít cơm đi, ăn nhiều thịt và rau củ. Tham khảo cabbage soup diet để giảm mỡ

Passion2509

Già trâu
Oki hihi
Nói chung cũng còn học nữa nên về mệt vl có khi thèm ngủ k thèm ăn :(((
Nói chung chỉ có một lý do chính đáng duy nhất là "Lười" thôi.Thời gian đầu gần như là đấu tranh tư tưởng hôm nay tập hay nghỉ.Xưa 3 tháng đầu anh tập gần như là chả có kết quả vẹo gì bởi cứ có cảm giác mệt mỏi không muốn tập hoặc quyết tâm thì tập hời hợt.Lúc quen rồi nghỉ lại thấy khó chịu lúc này cơ thể mới thay đổi nhiều nhất...

AC Bơi Lội

Cho đi thông minh là còn mãi
Tướng đã thế ! Sao không bận bikini áo quần chip rồi chụp lại ??? :too_sad:

MarkKing

Trẩu tre
A làm PT miễn phí cho e. e ở KV nào nè