..

Haha trời mưa to,e anh hùng núp 1 tẹo ở chốn này thôi rồi e lại bay lang thang đơiiii. Chào anhhhhhh !!!:vozvn (23)::vozvn (23):
Mây Mây ơi, trời đang bão đấy em, vội vàng đến rồi vội vàng đi như như 1 cơn gió vậy sao? Em là Mây thì em hãy ở lại đây, anh mời em vài chén rượu Tây rồi mình cùng ngất ngây cả phải là ây ây ây ko? :vozvn (18):

e k biết rượu bia a ạ,1 chén rượu 1 cốc bia đủ e đỏ bừng mặt quay cuồng lắm rồi :too_sad: :too_sad: . Ngày xưa chắc a tốt nghiệp khoa sáng tác thơ loại GIỎI đấy nhờ,vần thế:smile:

e k biết rượu bia a ạ,1 chén rượu 1 cốc bia đủ e đỏ bừng mặt quay cuồng lắm rồi :too_sad: :too_sad: . Ngày xưa chắc a tốt nghiệp khoa sáng tác thơ loại GIỎI đấy nhờ,vần thế:smile:
Có thật là 1 chén rượu, 1 cốc bia đã làm em quay cuồng rồi ko? :vozvn (16):
Ngày xưa học văn anh được cô giáo quý lắm, bắt đứng xó lớp suốt :too_sad::too_sad::too_sad: ko hiểu sao nói chuyện với em anh lại thở ra thơ được :))

Có thật là 1 chén rượu, 1 cốc bia đã làm em quay cuồng rồi ko? :vozvn (16):
Ngày xưa học văn anh được cô giáo quý lắm, bắt đứng xó lớp suốt :too_sad::too_sad::too_sad: ko hiểu sao nói chuyện với em anh lại thở ra thơ được :))
Thật a ơi. E con ng thật thà có sao nói thế k bốc phét k chém gió :d. Uống 1 chén rượu hay 1 cốc bia mặt mũi hơn gấc nóng phừng phừng:too_sad:.
H anh nên xin 1 vé quay về tuổi thơ gặp gỡ cô giáo văn ngày xưa ấy và bảo cô là cắp sách vở học ngược lại a bộ môn LÀM THƠ đi a ạ.

Thật a ơi. E con ng thật thà có sao nói thế k bốc phét k chém gió :d. Uống 1 chén rượu hay 1 cốc bia mặt mũi hơn gấc nóng phừng phừng:too_sad:.
H anh nên xin 1 vé quay về tuổi thơ gặp gỡ cô giáo văn ngày xưa ấy và bảo cô là cắp sách vở học ngược lại a bộ môn LÀM THƠ đi a ạ.
Vậy cho anh mời em 1 ly nhé, em uống xong 1 ly anh sẽ tặng em 1 bài thơ tức cảnh sinh tình luôn :d
Cô giáo dù bắt anh đứng xó lớp nhưng cũng ko làm giảm được lòng hiếu học của anh em à :)) đứng xó thỉnh thoảng nói xiên vào làm cô máu lên não nhiều, bây giờ sắp thành ngừoi thiên cổ rồi :feel_good:

Vậy cho anh mời em 1 ly nhé, em uống xong 1 ly anh sẽ tặng em 1 bài thơ tức cảnh sinh tình luôn :d
Cô giáo dù bắt anh đứng xó lớp nhưng cũng ko làm giảm được lòng hiếu học của anh em à :)) đứng xó thỉnh thoảng nói xiên vào làm cô máu lên não nhiều, bây giờ sắp thành ngừoi thiên cổ rồi :feel_good:
Từ nãy h ở đây a mời e mấy ly vodka rồi mà :vozvn (23): ,e cũng nhận rồi hihi.

Từ nãy h ở đây a mời e mấy ly vodka rồi mà :vozvn (23): ,e cũng nhận rồi hihi.
Mây Mây ơi, vodka ở đây là rượu Xàm, đã Xàm thì ko phải rượu anh muốn mời em. Anh muốn mời em 1 ly, nói chuyện và nhâm nhi, nói chán mình lại đi, đến những nơi thi vị... :vozvn (17):

Tâm sự với chúng mày.
Chiều qua tao có qua VuVu với mấy thằng bạn. Hôm qua mưa rất to, và nhớ ra Em gái mưa của tao đang làm PG ở đó nên vào quán ngồi tao ra vỗ mông, thơm má 1 cái bảo ra chăm sóc bàn anh :vozvn (23): Mấy thằng bạn rất vui và hài lòng vì em rất vui vẻ và nhiệt tình nói chuyện, mời bia các anh. Thằng đéo nào cũng nhỏ dãi, chăm chăm vào ngực với mông em ấy. Em biết điều đó, tao cười thỉnh thoảng lại bóp mông phát cho bọn kia thèm, trêu tức chúng nó haha:vozvn (16):

Tao và em quen nhau khoảng 2 tháng trong 1 ngày nắng vl của đất HN, nhưng em thích mưa nên tao gọi em là em gái mưa chứ ko phải em gái nắng cực =)) Em sn 99, sv đi làm thêm ở đấy. Em biết tao có gia đình rồi nhưng vẫn quen, vẫn nhận tình cảm và rất tôn trọng cuộc sống gia đình của tao :) Ko hỏi nhiều những vấn đề nhà cửa, vợ con, công việc, tao nói thì em nghe còn ko thì sẽ ko hỏi làm phiền. Em còn cẩn thận hỏi khi nào em gọi được cho anh, khi nào ko? Tao dùng sim phụ, về nhà là tắt sim phụ đi nên ko lo chuyện đó, nhưng phải thừa nhận em quá ngoan với tao và rất nghĩ cho tao :) Từ khi quen tao, dành tình cảm cho tao, đưa em đi ăn đi chơi chưa bao giờ thấy em ấy đòi hỏi cái gì cả. Ko đòi quà, ko cần chu cấp, có lẽ do công việc làm thêm cũng đủ để em chi tiêu thoải mái rồi ( tao ko hỏi nhưng tao đoán cả lương + bo của khách mỗi tháng chắc em cũng kiếm được khoảng gần 20tr) :)

Quay lại chuyện chiều qua, khi tao và bọn bạn uống xong đi về. Mấy thằng ra trước lấy xe, tao ở lại thanh toán. Hết gần 6tr và lúc mang bill ra thanh toán em thấy tao ở lại trả tiền em nói *anh trả tiền à, các bạn anh đâu rồi? Hôm nay hết nhiều đấy anh, rồi cái mặt phụng phịu buồn buồn kiểu thương tao tốn tiền* . Tao bảo hôm nay anh mời các bạn anh vì hôm trước anh có lỗi với chúng nó, hôm nay anh tạ lỗi, ko sao đâu em ( vừa nói vừa cầm tay em, vuốt má em :d ) Tao đưa cho em 500k và bảo bạn anh nó gửi cảm ơn em hôm nay đã tiếp đón nhiệt tình. Em cười và từ chối ko nhận *anh hâm à, em cầm tiền của anh làm gì*. đưa qua đưa lại em nhất quyết ko cầm và nói *anh để tiền đóng học cho bé nhà anh nhé, yêu anh* :too_sad:

Hôn em 1 cái rồi tao tạm biệt em đi về. Từ hôm qua đến giờ tâm trạng thực sự ngổn ngang. Em quá ngoan và quá tốt với tao, tao thì chưa đủ tốt với em ấy :too_sad:
Thực sự ko hay ho gì chuyện có gia đình rồi mà vẫn có em út linh tinh bên ngoài, nhưng bản tính đam mê cái đẹp nó ăn vào máu rồi nên ko bỏ được. Về gia đình tao vẫn chu toàn mọi thứ, vẫn yêu vợ, yêu con là ông bố của gia đình. Khi đi làm thì tao lại hư vãi lol, khó sửa đổi quá dù đã sám hối khá nhiều lần trong chùa Bề Đề của trụ trì Giacatiensinh :feel_good:
Ngồi cafe nhìn dòng người qua lại và trong lòng thực sự ngổn ngang...
View attachment 7266

sướt mướt vkl:vozvn (3):

Mây Mây ơi, vodka ở đây là rượu Xàm, đã Xàm thì ko phải rượu anh muốn mời em. Anh muốn mời em 1 ly, nói chuyện và nhâm nhi, nói chán mình lại đi, đến những nơi thi vị... :vozvn (17):
A thử cụ thể hóa nh nơi thi vị là nh nơi dư lào thế anh 8->8->. E nông dân chỉ biết trà đá chứ rượu bia soang choảnh e lại ứ biết ạ :d:d

A thử cụ thể hóa nh nơi thi vị là nh nơi dư lào thế anh 8->8->. E nông dân chỉ biết trà đá chứ rượu bia soang choảnh e lại ứ biết ạ :d:d
Nói trước thì ko còn là thi vị nữa em à. Một vài ngày tới trời nắng đẹp và xanh trong, em lại mặc váy hồng, anh đến đón và đưa em đi đến những nơi thi vị nhé ;) vodka là đồng ý Mây Mây nhé :x

Nói trước thì ko còn là thi vị nữa em à. Một vài ngày tới trời nắng đẹp và xanh trong, em lại mặc váy hồng, anh đến đón và đưa em đi đến những nơi thi vị nhé ;) vodka là đồng ý Mây Mây nhé :x
Chúc a tìm đc em giữa muôn vạn đám mây trôi lang thangggg. Hehe:p:p

E bảo rồi e k biewts rượu bia, k cafe soang choảnh, e chỉ có mời trà đá. Nông dân mờ. A chê thì thôi vầyyyy e biết làm saoo :-??:-??
em phải bonus thêm đĩa hướng dương để mình còn tí tách với nhau chứ :p

Ây xầy cái này thì duyệt ngay a ạ. E tưởng gì chứ hướng dương thì hiển nhiên fai đi kèm với trà đá rồi:d :d
thế anh mời em trà đá với hướng dương nhá, em khỏi lang thang trốn tìm Mây Mây à, mình ngồi nhâm nhi ly trà và mình nói chuyện gần xa :p

thế anh mời em trà đá với hướng dương nhá, em khỏi lang thang trốn tìm Mây Mây à, mình ngồi nhâm nhi ly trà và mình nói chuyện gần xa :p
Cái chính là anh cứ tìm đc em đi đã :d :d

Cái chính là anh cứ tìm đc em đi đã :d :d
em vẫn đang núp mưa ở chốn này mà, anh đóng cửa lại lâu rồi có cho ai ra vào đâu. Em ko bay đi đâu được nữa rồi Mây Mây ơi :d
Mình đi trà đá thôi em ơi :d

em vẫn đang núp mưa ở chốn này mà, anh đóng cửa lại lâu rồi có cho ai ra vào đâu. Em ko bay đi đâu được nữa rồi Mây Mây ơi :d
Mình đi trà đá thôi em ơi :d
Tạnh mưa rồi. E lượn đâyyyyy \:D/