..

Nghe văn của m hay quá, làm tao cứ rạo rực. Vodka cho tml rồi nhé
Hôm trước có tml nào nói, t thấy đúng phết. Gái gú khi có vợ cũng chả tốt đẹp dell gì. Nhưng cuộc sống là thế. Tất cả ở tham, sân si. Con người mà, tránh tdn được.
Tao thích câu ngạn ngữ Tàu: "Giai nhân trong đời khó kiếm" (Giai nhân nan tái đắc)

Nghe văn của m hay quá, làm tao cứ rạo rực. Vodka cho tml rồi nhé
Hôm trước có tml nào nói, t thấy đúng phết. Gái gú khi có vợ cũng chả tốt đẹp dell gì. Nhưng cuộc sống là thế. Tất cả ở tham, sân si. Con người mà, tránh tdn được.
Tao thích câu ngạn ngữ Tàu: "Giai nhân trong đời khó kiếm" (Giai nhân nan tái đắc)
Cảm ơn mày. Vẫn biết là sai nhưng ko sửa sai được thì phải cố gắng đúng khi ở bên gia đình. Tao thì vẫn đang làm ông chồng và ông bố tốt lúc ở nhà :d

=)). Mày giống tao nhưng tao khác mày gặp em nó trong lần đầu nó đi khách cũng 99 pga nhé. Thế éo nào lại lao vào nhau tao cũng giống mày cũng có gia đình, em nó cũng ko đòi hỏi bảo cứ yêu thôi. Nhiều lúc nghĩ cũng đéo hiểu nổi chuyện gì đang xảy ra

Cảm ơn mày. Vẫn biết là sai nhưng ko sửa sai được thì phải cố gắng đúng khi ở bên gia đình. Tao thì vẫn đang làm ông chồng và ông bố tốt lúc ở nhà :d
Cứ rạch ròi ra. Và cố gắng k tan cửa nát nhà là được. Còn lại, đời trai ngắn lắm mày ạ

=)). Mày giống tao nhưng tao khác mày gặp em nó trong lần đầu nó đi khách cũng 99 pga nhé. Thế éo nào lại lao vào nhau tao cũng giống mày cũng có gia đình, em nó cũng ko đòi hỏi bảo cứ yêu thôi. Nhiều lúc nghĩ cũng đéo hiểu nổi chuyện gì đang xảy ra
Nó nói đúng đấy. Cứ yêu thôi, miễn nó đừng phá hoại gia đình mày là được

Uh có thể tao và mày hơi giống nhau, đào hoa và làm các em mê. Tao cũng rất ổn khi làm tình, biết yêu chiều nên có lẽ cũng là lí do các em muốn gắn bó. Đời mà mày, hiểu được chết liền :)))

Tao tin thằng thớt, tao cũng từng có 1 e giống như vây, chỉ khác là e nó vừa vô học năm nhất thôi và ko có đi làm thêm. Biết tao có gia đình rồi nhưng vẫn thương tao, sau tao phải kiếm chuyện để e nó bỏ tao, vì tương lai nó
Sau này nó hiểu đc, đến lúc nó có bồ, nó dắt lại giới thiệu với tao, hỏi thằng này đc ko anh...

Nó nói đúng đấy. Cứ yêu thôi, miễn nó đừng phá hoại gia đình mày là được
Làm trai đội trời đạp đất khi chăn rau đừng bao giờ show info ra thì sẽ hạn chế được việc gia can bị phá mày à :)) gặp em nào có dấu hiệu ko ổn thì thôi tạm biệt nhau :d

nhưng tao nghe kể quả hôn nhau lúc tính tiền ở vuvu cứ sai sai kiểu j

Tao tin thằng thớt, tao cũng từng có 1 e giống như vây, chỉ khác là e nó vừa vô học năm nhất thôi và ko có đi làm thêm. Biết tao có gia đình rồi nhưng vẫn thương tao, sau tao phải kiếm chuyện để e nó bỏ tao, vì tương lai nó
Sau này nó hiểu đc, đến lúc nó có bồ, nó dắt lại giới thiệu với tao, hỏi thằng này đc ko anh...
Vl em của mày :)))) ăn chán rồi nên lại lú do vì tương lai của em à :vozvn (23):

nhưng tao nghe kể quả hôn nhau lúc tính tiền ở vuvu cứ sai sai kiểu j
Hôn em nó 1 phát vào môi rồi té trong có nửa giây thôi mày. Tao biết ở đó quản lý chặt nên ko linh tinh được.