Vú đẹp và e PGA nhiệt tình

Gặp em vào 1 chiều đông lạnh. View attachment 242866
Hôm ấy t thèm chịch. Sau khi lựa chọn 1 hồi thì t cũng chọn e nó. Ko phải là ưng lắm mới chọn mà là t book hụt 1 e nên thay bằng e nó. T vất xe ở aeon rồi đi taxi sang nhà e nó. Sau nửa tiếng tắc đường t được e ấy xuống sảnh đón. Đưa lên nhà, nằm tâm sự tí, đủ mọi chuyện từ công việc của t, rồi cuộc sống v.v... E lắng nghe ko dục giã tao, trong khi nghe t kể chuyện, e hôn vào cổ t, người t và tay sờ nắn thằng e t. Cuối cùng t cũng đè e ra sau nửa tiếng gì đó. E service phải nói là cực đỉnh, ngậm thằng e t sâu, nhiệt tình, hợp tác trong tất cả tư thế, liếm tai, liếm ngực, liếm cổ, hôn môi, nói chung là e biết tất cả những chỗ làm cho bạn tình sung sướng kèm theo tiếng rên cũng sống động không kém. Về tổng thể e nó mặt ko phải xinh xuất sắc nhưng có duyên, body đẹp thôi rồi do đi tập gym, mông to, bụng có rãnh. Nhưng t kết nhất vẫn là quả vú ko bơm, hàng real l, núm hồng, bóp vừa tay. T out trong thế truyền thống thôi, lúc t out e nó còn nhoài người kéo t xuống hôn với xoắn lưỡi như người yêu. À mà nước nôi tràn trề nhé. Tổng kết lại 5 củ ngon trym. Có hình vếu cho chúng m thị dâm. T ko nhận share pháo nhé. Với t chơi cho vui, thằng nào có duyên sẽ gặp.
Đẹp quá!
Xin thông tin e PGA này ông ơi

quả đầu ti no 1 , nhìn thích ghê, nếu có giao lưu thì zalo t 079 623 5202

Ông thật bản lĩnh.
Giữa thời buổi cô vít vẫn rùng mình 1 phát hết 5tr
Và e kia thật tốt số. Ra nước 5 lần dc cái IP 12 rồi
Kệ mẹ người ta người ta có tiền người ta chơi gato con cặc gì hả thằng óc chó. Nó mua được xe hơi đi chăng nữa nó cũng phải đánh đổi mày cho tiền nó hay gì mà đạo vs lý bố thằng đàn bà mặc váy Đcm mày

Book gái TQ thế nào chỉ t m, có cần biết tiếng ko?
1 là m đi móng cái ra ks lợi lai. 2 là mày đi trung quốc tô châu hằng châu ấy nhờ hướng dẫn viên nó nói với ks cho

dcm mày lần sau đừng có viết dài dòng như vậy rồi chốt câu ko "share" biết ae ở đây ai cũng mất time và nước dãi rồi không

Sao tao thấy dạo này gái mà vú hơi to 1 tý là có nút ruồi màu hồng ngay chỗ ngực vậy?
Tụi nó xăm nốt ruồi lên đó để khẳng định mình là phò à?

cất nó vào đi đừng khoe nhiều kẻo đầu ti em ý thâm nhanh . ném vào inbox tao nhanh lên tml

Gặp em vào 1 chiều đông lạnh. View attachment 242866
Hôm ấy t thèm chịch. Sau khi lựa chọn 1 hồi thì t cũng chọn e nó. Ko phải là ưng lắm mới chọn mà là t book hụt 1 e nên thay bằng e nó. T vất xe ở aeon rồi đi taxi sang nhà e nó. Sau nửa tiếng tắc đường t được e ấy xuống sảnh đón. Đưa lên nhà, nằm tâm sự tí, đủ mọi chuyện từ công việc của t, rồi cuộc sống v.v... E lắng nghe ko dục giã tao, trong khi nghe t kể chuyện, e hôn vào cổ t, người t và tay sờ nắn thằng e t. Cuối cùng t cũng đè e ra sau nửa tiếng gì đó. E service phải nói là cực đỉnh, ngậm thằng e t sâu, nhiệt tình, hợp tác trong tất cả tư thế, liếm tai, liếm ngực, liếm cổ, hôn môi, nói chung là e biết tất cả những chỗ làm cho bạn tình sung sướng kèm theo tiếng rên cũng sống động không kém. Về tổng thể e nó mặt ko phải xinh xuất sắc nhưng có duyên, body đẹp thôi rồi do đi tập gym, mông to, bụng có rãnh. Nhưng t kết nhất vẫn là quả vú ko bơm, hàng real l, núm hồng, bóp vừa tay. T out trong thế truyền thống thôi, lúc t out e nó còn nhoài người kéo t xuống hôn với xoắn lưỡi như người yêu. À mà nước nôi tràn trề nhé. Tổng kết lại 5 củ ngon trym. Có hình vếu cho chúng m thị dâm. T ko nhận share pháo nhé. Với t chơi cho vui, thằng nào có duyên sẽ gặp.
E này 1m62 body 87*6x*88 đúng ko tml, t thấy ghi có chung cư ở TDH, mà đây lại là Nguyễn Tuân. Khả năng lái lái ra ít. Ko biết phải em của m ko. Nếu đúng thì ngon. Phải thử