Vụ chồng và 2 con treo cổ tự tử vì vợ ngoại tình

Tao ko dám nói trên fb nhưng có khi nào 2 đứa bé không phải con ruột ko

đó, nhiều thằng đi dụ máy bay, phá vỡ hạnh phúc nhà ngta và tao nghĩ, nếu như tụi m gặp trường hợp xấu nhất, như ông trong bài báo, thì cũng bỏ vợ đi rồi một mình nuôi 2 con , con cái ko có tội gì, mình đã tạo ra con thì cũng phải có trách nhiệm với con, chứ đừng bắt chết theo mình, ko có vợ tụi m vẫn sống bình thường vui vẻ

Tao ko dám nói trên fb nhưng có khi nào 2 đứa bé không phải con ruột ko
Vụ đó vụ khác. Vụ này vợ đi làm xa, chồng ở quê, ko làm gì ra tiền, con cái nheo nhóc, nghi ngờ ngoại tình các kiểu, trầm cảm.
Vụ kia là chồng vô sinh, cho vợ đi kiếm giống, 3 năm 2 đứa khác cha, 2 đứa xong vẫn tàng tàng đi tiếp, chồng uất, trầm cảm.
2 vợ chồng mà chồng nằm kèo dưới dễ xảy ra chuyện lắm.

Tao đề nghị xoá ngay cái topic này đi. Chuyện không hay đau lòng của ngta thì không nên đào bới bàn luận.

tao thấy viết ra đây để ae lấy làm bài học mà rút kinh nghiệm cho cuộc đời mình chứ có gì đâu mà phải xóa

Đăng lên cho mấy thằng ml thấy nhột. Sớm muộn gì chúng nó sẽ bị nghiệp quật theo nhiều cách khác nhau. Khà khà. Có thể không phải là nó mà là con cái, bố mẹ và những người liên quan đến nó.

sao k thảm sát nhỉ, tao luôn chờ ngày tao lâm vào tình cảnh này để đại khai sát giới vài gia đình liên quan, tao sẽ làm trong vui sướng

Đó là lời cảnh tỉnh cho các phi công. Với tao luôn có triết lý, khi có dấu hiệu kg ổn phải trả ngay về nơi quản lý và tím cái khác gấp

Địt mẹ ngu như chó. Làm éo gì phải tự tự, lại còn kéo 2 đứa con tự tử theo. Thằng hèn chết cũng đéo tiếc