Drag to reposition cover

Vợ tao - người Hải Phòng

duongmay

Trẩu tre
Vợ tao- người Hải Phòng !

Mấy nay mưa gió, rảnh đéo có việc gì quá quan trọng, công trình nhận thì dang dở vì thời tiết ẩm thấp. Tao kể cho chúng mày nghe chuyện về vợ tao - Gái Hải Phòng .

Chúng mày có thể bình luận, có thể nói lol gì cũng được, cấm phân biệt vùng miền và chửi nhau. Đứa nào thích thì ở lại đọc và chém gió, không thích thì lê dái đi chỗ khác cho nó săn cặc. Ok?

Chap 1 : Quen phải định mệnh!

Chỉ nghĩ đến vợ tao thôi mà nước đái cũng đầm đìa cả hai lớp quần.

Tao sinh ra và lớn lên ở Hà Nội. Thế hệ cuối 7x. Sống luôn ở phố Aladanh và cây xi lanh. Nói đến đây chắc ai cũng biết chính là khu Thanh Lương- Thanh Nhàn thần thánh, chỉ cần đi đánh võng thôi là cũng sượt qua mấy cái kim tiêm rồi. Hồi rộ lên các tụ điểm nghiện tràn về, cũng có bà dính AIDS mà đéo hiểu vì sao. Về chồng đánh cho tan xác pháo đổ tội cho đi phò, cả họ đòi đem ra lăng trì, cạo đầu bôi vôi, đem sông Hồng thả bè trôi sông. Hồi ấy chỉ cần nghe đến Si da nghĩa là chết. Cứ xác định nghiện là AIDS con mẹ nó rồi.

Tao thì đéo có gì ngoài mác con nhà Kiều, cả họ đi Tây, vàng đeo sáng như lá mùa thu trên cổ. Ngoài gái và rượu, còn có những thằng bạn, sống với nhau bằng máu.

14 tuổi bắt đầu hút thuốc, 16 tuổi có con xe Win đầu tiên. Tao cũng bỏ học khi vừa vào lớp 7.
Không kể dài dòng đoạn này, chỉ sau khi bà già tao bị bắt vì đi buôn hàng bên Lào, và thằng bạn thân vào tù khi đang bem thuốc cho mấy con nghiện. Vài thằng cùng tuổi chết do sốc thuốc, tao mới tính đến việc, tao muốn sống tử tế!

17 tuổi tao vào lò ôn luyện, ông trời đéo bất công tí nào, ngoài vẻ đẹp trai ra tao còn thông minh nữa nên chỉ năm sau là tao đỗ vào trường ĐH Mở khoa công nghệ sinh học. Dân HN, nên kiêu, tao ít có bạn chơi cùng.( mua bằng giả cấp 3 để làm hồ sơ nhé, nghĩa là tao đéo có bằng cấp 2)
22 tuổi tao vào làm ở Bộ Nông Nghiệp cơ sở trên Hàng Vôi.
Bắt đầu cuộc sống của thằng nghiên cứu sinh học về vi sinh và phân bón. Còn trẻ nên tao đi công tác suốt, chủ yếu là vùng Nghệ An.
Tưởng làm rể trong đó, hóa ra chỉ có mỗi đứa con đến ngày mẹ nó đẻ tao mới biết.

Sếp tao được mời xuống Hải Phòng làm hội thảo về sinh học, tao được làm khách theo. Thế là gặp em, đéo thể tình cờ hơn vì va nhau trước cửa nhà vệ sinh, khi tao đau bụng, chỉ cần thở mạnh cũng nghe thấy mùi thum thủm, xoắn quẩy vặn thừng phi vào với tốc độ của thần gió. Em chắc không đái thì cũng là vừa ỉa xong, cú va mạnh khiến tao suýt té cả cứt. Còn chưa kịp mở mồm xin lỗi, đã ăn ngay quả lườm cháy mắt, em đánh mông đi mất. DKM, người đéo đâu, chỉ thấy chân với cẳng, chỉ nghĩ đến quả mông tròn lẳn kia, cu kiếc tao lại chĩa lên trời.
Cái đệch, không đi ỉa mau thì cả cứt chim hòa lẫn phân màu hoa cải bây giờ. Tổ sư, điểm tâm của hội thảo mời khách như lol....
(Còn nữa)
Thế phải gọi là ông anh rùi, oomg anh chắc k1-3, tiểu đệ sau khoảng 10 khoá. Ông anh giờ còn làm gì đến nông nghiệp, với cnsh ko

Oppa
O

Orchid Pixels

Đàn em HHH
Này thằng ml thớt, mày ko phải nói nhiều, trình bày kể lể dài dòng làm gì. Chuyện như nào mày cứ viết như thế. Một số tml chê bai trong đó có tao vì ngôn từ và câu chữ của mày ngày càng "mềm và mỏng". Là đàn ông, bọn tao chờ đợi những thứ rắn rỏi đã được tôi qua trường đời của mày. Dù tình tiết trong qua khứ giai đoạn này mày có kém thì tao chờ đợi cái văn phong mạnh mẽ hơn từ mày. Dạo này Lệ Đế Trấn Thành nó nhập vào mày chăng?

Mày mất ngủ triền miên như vậy khiến tao cảm thấy lo cho sức khoẻ của mày đấy. Tìm cách thăm khám và điều trị đi. Mày định để em Minh Anh và con mày cho đứa khác chăm hả, đáng tiếc lắm đó:confident:
Mọi thứ đều có cách. Tao đang khắc phục dần dần. Những việc cần thiết tao đều làm cả rồi. Cảm ơn mày đã quan tâm! Thân

Oppa
O

Orchid Pixels

Đàn em HHH
Thế phải gọi là ông anh rùi, oomg anh chắc k1-3, tiểu đệ sau khoảng 10 khoá. Ông anh giờ còn làm gì đến nông nghiệp, với cnsh ko
Không nhé! Giờ tao làm không đúng chuyên môn, chỉ là người bình thường với cuộc sống bình thường thôi

Oppa
O

Orchid Pixels

Đàn em HHH
Đầu tiên tao chân thành khuyên mày nên đi khám để giữ sk. Sk là số 1 nhé, mày có thể lâu thật lâu ra chap mới tao vẫn vui. Tao ko phải cuồng mày như idol mà ép buộc mày phải thế này thế kia thay đổi câu chuyện. Câu chuyện của mày thì nó là của mày còn tao thì hưởng thụ nó và có quyền đưa ý kiến cá nhân thôi.
Thứ 2. Tại sao tao nói mày sáng tác ngày càng nghệ và drama. Bởi tao theo dõi từng ấy chap của mày viết đều có bố cục đàng hoàng và đặc biệt cái kết của mỗi chap luôn là drama để tất cả những tml ở đây phải háo hức chờ chap sau ( nếu mày nói mày ko phải đầu tư thời gian sắp xếp lại câu chuyện và biên tập tình huống thì tao khó mà tin được).
Còn về phần Đời ( điều mà tao tích nhất khi đọc câu chuyện của mày) Ở những chap đầu mày viết rất rõ ràng về tâm lý nhân vật ( mày và những người xung quanh) Nó rất là khách quan và tao hoàn toàn có thể tưởng tượng và đặt thử tao vào vị trí của mày như thế nào. Những chap sau mày đưa cái chủ quan của mày nhiều quá làm áp đặt hết tâm lý những nhân vật xung quanh. Nên tao cảm thấy đọc được đoạn đầu tao đã biết đc đoạn cuối chap thế nào rồi ( lúc này từ câu chuyện của mày tao có cảm giác thành đọc truyện). Đáng lẽ tao còm từ chap 15 nhưng tao lại tự nhủ chap sau sẽ khác cháp sau sẽ ok hơn nên tao vẫn tàu ngầm chờ đợi....
Còn về sex trong câu chuyện của mày thì nó chẳng có tí gì hấp dẫn ngoài yếu tố tâm lý vk mày và tao cũng ko quá để ý vấn đề này lắm.
Chốt ! . Mày nên hiểu 1 câu "truyện" hay mày có thể nhận dc sự thích thú và tán thưởng của ae. Nhưng 1 câu " chuyện" hay và đời thì mày nhận được sự tôn trọng và yêu quý của tất cả ae.
Tao vẫn tôn trọng mày và chờ đợi những diễn biến tiếp theo ( tao đéo giục giã mày đâu nên cứ tĩnh dưỡng đi. Khỏe và vui rồi hãy viết )
P/s. Mày đừng nói yêu tao. Nói trân trọng ý kiến tao sẽ làm tao vui hơn nhiều :)))
Chúc người anh em sớm khỏe (y)
Tao chỉ mất ngủ do ám ảnh nên nó kéo dài dẫn đến tinh thần suy nhược thôi, còn sức khỏe thì vẫn bình thường .Chỉ không nghĩ nó ảnh hưởng lớn đến vậy. Cảm ơn sự góp ý chân thành của mày. Trân trọng!

Oppa
O

Orchid Pixels

Đàn em HHH
Mày làm tao nhớ tới thằng Tùn em, đợt funfun viết chuyện nó còm lần nào cũng dài và tâm huyết như đang là nhà phê bình văn học ấy kk.
Đùa chút thôi, qua 2 còm ở topic này tao thấy mày khá tử tế và chỉn chu trong lời nói ra, rất tâm huyết. Thằng thớt có những bạn đồng hành cùng câu chuyện như vậy thật đáng quý lắm.
Mời vodka mày!
Như tao có mày vậy, cũng rất đáng quý

PX150

Trẩu tre
Câu chuyện của cả 1/2 đời người ta mà đi túm lại trong vài chục chap đã là khó rồi, t đọc để ý đa phần là các mốc chính để chuyển sang giai đoạn mới. Nvay ng viết phải chọn lọc & đương nhiên sẽ là lẫn lộn về cảm xúc. T thấy các ông cứ hành ông chủ thớt khổ bome =))

Còn về vợ thì chả hiểu đàn bà là cái thể loại lol gì. Suy diễn vcc & đéo bgio ae mình gthich cho cno hiểu đc luôn. Trước khi lấy vợ t yêu 1 e bỏ ck, 2 con. Say đắm hơn 2 năm vì phải nói là e quá đẹp, & sau 1 tgian đào tạo thì e quá điêu luyện nên rất cuốn. Rồi nhiều biến cố xảy ra, e chọn riêng cho m 1 con đường & ctao chia tay trong nước mắt. Tgian đó cũng mất tinh thần + nghỉ việc nên hay đọc bọn Gu ngôn lù. Viết vài dòng tâm sự để trong note con ip. Vô tình m cũng quên đéo xoá & lúc mang bầu vợ nó lại đọc đc. Giải thích là a với hắn ko còn llac gì, abc năn nỉ ỉ ôi nó dis tin; rằng thì là: a đéo yêu e lắm; a chỉ lấp chỗ trống; e là người thay thế...abc xyz. Bên nhà vợ thì đoán già đoán non là t cặp kè bồ bịch rồi tin nhắn đến vợ bắt được. T cũng kệ mẹ cũng đéo cần phải giải thích, vợ m biết là được.
May sao giận dỗi mệt hết cả L rồi thì cũng đâu vào đấy, còn bản chất trong đầu vợ đến giờ ntnao thì m cũng dis hiểu được đâu.
Đàn bà đúng là lũ nguy hiểm! Vợ t cũng thuộc dạng tính trẻ con mà gặp con PT bơm vá kia thì chắc nó cũng nhảy ngược lên rồi. Vợ bác cũng kinh đấy

Oppa
O

Orchid Pixels

Đàn em HHH
Câu chuyện của cả 1/2 đời người ta mà đi túm lại trong vài chục chap đã là khó rồi, t đọc để ý đa phần là các mốc chính để chuyển sang giai đoạn mới. Nvay ng viết phải chọn lọc & đương nhiên sẽ là lẫn lộn về cảm xúc. T thấy các ông cứ hành ông chủ thớt khổ bome =))

Còn về vợ thì chả hiểu đàn bà là cái thể loại lol gì. Suy diễn vcc & đéo bgio ae mình gthich cho cno hiểu đc luôn. Trước khi lấy vợ t yêu 1 e bỏ ck, 2 con. Say đắm hơn 2 năm vì phải nói là e quá đẹp, & sau 1 tgian đào tạo thì e quá điêu luyện nên rất cuốn. Rồi nhiều biến cố xảy ra, e chọn riêng cho m 1 con đường & ctao chia tay trong nước mắt. Tgian đó cũng mất tinh thần + nghỉ việc nên hay đọc bọn Gu ngôn lù. Viết vài dòng tâm sự để trong note con ip. Vô tình m cũng quên đéo xoá & lúc mang bầu vợ nó lại đọc đc. Giải thích là a với hắn ko còn llac gì, abc năn nỉ ỉ ôi nó dis tin; rằng thì là: a đéo yêu e lắm; a chỉ lấp chỗ trống; e là người thay thế...abc xyz. Bên nhà vợ thì đoán già đoán non là t cặp kè bồ bịch rồi tin nhắn đến vợ bắt được. T cũng kệ mẹ cũng đéo cần phải giải thích, vợ m biết là được.
May sao giận dỗi mệt hết cả L rồi thì cũng đâu vào đấy, còn bản chất trong đầu vợ đến giờ ntnao thì m cũng dis hiểu được đâu.
Đàn bà đúng là lũ nguy hiểm! Vợ t cũng thuộc dạng tính trẻ con mà gặp con PT bơm vá kia thì chắc nó cũng nhảy ngược lên rồi. Vợ bác cũng kinh đấy
Vk ck tao có những chuyện ko ai ngờ. Những cái to tát nó lại làm nhẹ như ko ví dụ đối xử với con hay mẹ tao. Ở nhà khác chắc chỉ có trên phim . nhưng lại có những chuyện bình thường ,đôi khi nó lại là nghiêm trọng. Tóm lại đéo biết nó nghĩ gì

Whatthefack

Trưởng lão
Đúng là những thằng hay nói đạo lý thường sống như lồn.
Càng về sau tao càng thấy mày yếu đuối và hèn kém. Chap này bộc lộ rõ nhất, nhu nhược, vấn đề ko giải quyết dứt điểm với em PT, vợ bảo gì làm nấy, hấp tấp và kém cỏi trong lời nói và hành động. Tao thực sự thất vọng vì mày Linh ạ. Nam chính quá tù, nữ chính đang chiếm hết thế thượng phong của chuyện.
Còn thằng thớt, tao no còm men với mày.
Xong, lôi ra điểm yếu của thớt à?

BlueNight52k

Trẻ trâu
Kể câu chuyện của mày đi thớt, mày đang kể chuyện hay đang viết thuê vậy. Chắc nhiều thằng cũng như tao, cảm thấy mày hơi thân thiện thái quá, ai mày cũng tìm cách tâm sự, sa đà những cái bên lề, cmt thì nhồi đủ những câu từ văn vẻ, triết lý này kia vào như sợ mng không nhận ra mày là con người lãng mạn vậy. Nói thật mày làm thế tao thấy sến và fake lắm, cứ là mày và kể câu chuyện của mày đi, ai thích tự ở lại, không thích tự khắc đi, nhìn mày cố gắng khổ sở thế này tao thấy thương mày - và thương cả câu chuyện mày đang kể luôn

richard8x

Trẩu tre
Chap 14 "Sex không nhất thiết phải yêu, nhưng yêu thì chắc chắn phải có sex. "

Hê hê, tao tin đầy tml rình xem siếc thế nào khi em đã mở cửa cho tao vào phòng. Cũng chẳng giấu gì chúng mày, chiến tích rau cỏ với gái gú của tao không ít. Nhưng đây là lần đầu tiên tao thấy hồi hộp đến toát cả mồ hôi chim. Mặt lạnh tanh nhưng trong lòng dồn dập như đánh trống. Lại phải vỗ về thằng em, cứ hiên ngang mà thể hiện như mọi lần chinh chiến, không có gì phải sợ hay run rẩy, mất mẹ nó khí chất đàn ông. Dmm, lúc nãy thì mày gào thét tình dục tao ầm ầm, đang cao trào thì ngoi lên đòi chém giết, giờ vào đây lại so xúi. Mạnh mẽ lên nào thanh niên, quyết tâm được địt chỉ còn tính bằng milimet!

Tao hỏi em có muốn tắm không, em nói không, em hỏi tao anh có muốn tắm không, tao cũng bảo không. Em không tắm tao điên à mà tao tắm, nhỡ tắm xong mở cửa ra em đi cmm mất rồi thì ngồi mà cười một mình cả đêm à? Tao đéo điên. Giờ thì sao, rủ em lên giường nằm à, thế khác nào gạ địt thô thiển, nhờ!

Em cúi xuống để điện thoại trên bàn, tao ôm lấy em từ phía sau. Đây là lần đầu tiên tao tiếp xúc em gần đến thế. Tao dúi mũi vào cổ em mà hà hít. Mùi da thịt em lẩn quất trong mái tóc. Mùi dầu gội đầu, mùi sữa tắm, và cả mùi đéo gì tao cũng ko tả được vì lúc đó tao đang ngây ngất mẹ nó rồi. Eo em nhỏ, mông em tròn, em có vẻ ngại, thở hơi gấp, càng làm tao nổi hứng. Tao hơi cà cà chân râu lúm phúm vào hõm vai em, tao thấy em nổi da gà, kéo em quay mặt lại đối diện tao, em hơi cúi xuống chỉ nhìn ngang tầm môi tao. Tao khô hết miệng, nuốt nước bọt khiến cái yết hầu ở cổ cử động mạnh. Em hôn nhẹ lên phần biểu hiện sự nam tính đó. Như vốn những gì tự nhiên, tao ngậm lấy môi em. Hôn còn say mê hơn cả khi đứng trên cầu, hôn không còn gì phải ngại ngùng nữa, một tay tao xoa lưng em, một tay đỡ lấy khuôn mặt em. Hơi thở em phả vào tao, thơm lắm, vì mồm em đéo thối.

Tao ngừng xoa lưng em, bật luôn khuy áo lót của em mà chẳng cần phải luồn tay vào trong áo. Em hơi giật mình. Tao cũng. Đm, quên mất, đáng ra phải tỏ ra mình hơi luống cuống. Như lần đầu ngủ với con rau ấy, để rồi nó sốt ruột, nó lột phăng cái áo rồi giằng luôn cái áo vú, kéo mặt tao úp vào ngực nó, làm tao suýt ngạt thở. Em hơi khựng lại, chắc muốn hỏi như mấy con ngơ ngơ là sao chuyên nghiệp thế? Nhưng em lại thôi ngay, lại kéo tao vào nụ hôn sâu bất tận, có cả mùi rượu, có có mùi bạc hà, có cả mùi nứng tình từ tao. Tao ép chặt thân mình vào em, rồi cả hai cùng đổ ập xuống giường. Tao đè hẳn lên em, tốc hẳn áo phông cao lên cổ, ngấu nghiến bầu ngực em. Em bắt đầu thở dốc, cũng khua khoắng tao loạn xạ, mắt nhắm nghiền và khẽ rên nhè nhẹ.

Thứ mình ao ước, mùi hương mình thèm muốn , thân hình bao đêm mình tưởng tượng, da thịt ấy đang nửa tỉnh nửa mê. Mặt em hồng, ngực phập phồng theo từng nhịp thở dốc, cảm giác hạnh phúc của tao chắc chẳng có gì tả thêm được nữa. Tao lại rưng rưng muốn khóc. Mình có một tâm hồn đẽ rung cảm vãi lol...

Tao hôn nhè nhẹ xuống bụng em, lần xuống háng em, ngoài lớp quần bó mu em tròn lẳn giương cao gồ lên gọi tao lột nó ra. Chẳng nghĩ nhiều tao cắn nhẹ lên phần mu mũm mĩm ấy. Nàng giật mình hơi hẩy người lên. Chẳng vội vàng, tao lại trườn lên hai bầu vú, luồn tay xuống cởi cúc, rồi kéo khóa, cho hai ngón xoa nhẹ nhẹ lol của nàng, mềm, êm và trơn láng nước. Chân nàng hơi khép, mặt hơi ngửa lên và răng hơi cắn nhẹ vào môi dưới. Còn gì đẹp hơn nữa hả chúng mày! Tao thích nhìn nàng lẫn lộn áo quần với da thịt. Địt vội đéo đâu mà phải hùng hổ lột phăm phăm ra bằng được.

Nàng bỗng ngồi dậy, tự cởi bỏ áo quần, tao cũng nhanh nhẹn lột hết những thứ vướng víu trên người . Nàng ngồi lên đùi tao, hai chân ôm lấy hông và tay vòng qua cổ và cúi xuống hôn tao nồng nàn. Tao siết mạnh lấy eo nàng, lấy tay đi dọc cột sống,vuốt nhẹ lên xuống mấy lần, nàng lại rùng mình. Hai hàng nước mắt rơi nóng hổi. Tao hơi hoảng, sao lại khóc. Là con kiu tao cũng không dám cứng cáp như lúc nãy. Hình như có một sự giằng xé nào đó trong nàng. Tao hơi trống rỗng.

Bình thường đi địt, ai thèm để ý mấy cái lol ấy, thích là nhấp, nhanh nhẹn và hùng dũng. Nhưng có lẽ vì tao yêu em, nên cảm xúc của em khiến tao quan tâm nhiều quá. Đm. Cứ không tập chung thế này, hỏng mất cả cuộc địt cũng nên.

- Em hôn cho anh nhé!
Tao gật đầu! Rồi quỳ hẳn chân xuống nệm, em cũng quỳ gập người xuống rồi bắt đầu liếm quanh đầu cặc của tao. Nó hồng hào và hùng dũng, em liếm dọc thân thằng bé rồi ngậm cả thằng em vào cái miệng xinh xinh đầy nước bọt. Trơn quá, ấm quá, khít quá, tao khẽ rùng mình, lấy tay ấn hẳn đầu em xuống. Em xua xua tay, chắc em nghẹn. Một tay cầm cuống cặc, sục lúc nhanh lúc chậm. Em BJ cũng không tốt lắm, nhưng cái quan trọng là thái độ của em, rất chuyên tâm. Tao lại thấy nóng hổi hai đùi, em lại khóc. Mẹ kiếp, đi địt mà cứ khóc thế này, thì hứng thú ở đâu ra. Tao nâng em dậy rồi hỏi :
- Em không muốn à?
Em lắc đầu, hôn nhẹ môi tao rồi nói:
- Em chưa sẵn sàng!

Xong, xong luôn! Ngon chim đến mấy mà nghe từ đó cũng tụt hẳn thành âm đạo chứ địt bọp cái nỗi gì. Tao dựng gối, rồi kéo em vào vòng tay mình. Đắp chăn cho hai đứa rồi ôm lấy em, em ngả vào ngực tao thút thít
- Em xin lỗi!
- Không sao, nói anh nghe có chuyện gì?
- Từ ngày em đọc được đoạn chat của người yêu cũ em đi gạ gái, vào đây với anh, em cũng có cảm giác mình như gái vậy. Dễ dàng và trao đổi xác thịt.
- Đừng nghĩ thế, anh yêu em mà.
- Nó cũng từng nói yêu em, nhưng cuối cùng, vẫn là có những cuộc trao đổi nhắn tin với những người khác. Trước đây họ nói, họ sẽ không chọn sex mà không có cảm xúc. Nhưng đều là dối trá hết. Nhưng nói thật, giờ em đang ở với anh, nhưng cảm giác lợm giọng và buồn nôn cứ tràn về khi em nhớ lại những đoạn nó gạ gẫm để đi sex ấy. Người mà em cho là rất tử tế, người mà em nghĩ, mình có thể tôn trọng và sẵn sàng đứng sau nó. Vậy mà nó sẵn sàng đâm sau lưng em. Em không cần như lời họ nói, yêu thương mãi mãi. Em chỉ cần nếu không muốn nữa, nói với em một câu thôi. Mọi thứ sẽ khác hẳn...hức hức

Đấy, chúng mày rút kinh nguyệt đi nhé. Một là yêu phải con ngu hẳn đừng để nó mò ra bất cứ gì. Hai là làm kỹ, giấu kỹ, chùi mép thật sạch. Đàn bà nó không biết, mình vẫn là ông hoàng của nó. Cứ nó biết, nó tởm đến mức, nghĩ đến là nôn. Tao cũng thấy đang buồn nôn đây.
- Em hận bạn ấy không ?
- Em không, chỉ nghĩ mình đen thôi. Chứ nếu đúng thật sự nó là loại đó, vứt được đi chả may quá, tiếc nuối gì. Rốt cuộc thì loại đó cũng chỉ là dạng vác dái đi chịch dạo mà thôi. Em thừa sức phá, nhưng lại nghĩ, nó để mất mình là nó thiệt, chứ mình thiệt cái méo gì đâu. Với lại, mình tha cho nó thế, chắc gì đó đã là may mắn của nó.

Nghe lại sợ thụt cả dái, thật ra tao hiểu ý em. Đó cũng là một sự giải thoát, ôm sân si, rồi cũng tự đi vào ngõ cụt thôi.
- Em có thể tin anh!
- Hì, mưa đến đâu mát mặt đến đấy!
Tao lại muốn hút thuốc, những lúc thế này tao cần ít nicotine để tỉnh táo. Bây giờ sao, chim tao lại cửng lên rồi. Đéo thể gồng để bắt nó xìu xuống khi nằm ôm em, lại mùi hương như kích dục. Tao cọ cọ vào em.
- Nếu em không muốn, anh vào nhà vệ sinh cũng được .
- Em có cách để anh ra mà không cần ...vào chỗ đó, anh có muốn thử không?
Em ghé tai tao thì thầm, tao trợn mắt, tao chưa từng sex như thế bao giờ......
P/s :
Thật ra, sex chỉ là việc đưa ra thụt vào cơ học theo cơ chế sinh học để hai người cùng thỏa mãn. Nhưng cái cuối cùng đọng lại ở mỗi cuộc địt ấy là gì? Chúng mày có từng nghĩ đến không? Chân đi mãi cũng mỏi, người vẫn cần có tình yêu và nơi chốn an toàn. Là bản thân chúng mày cần gì, muốn thể hiện gì mà thôi, sống luôn phải biết tôn trọng mình, tôn trọng người khác, thì mới thấy bản thân có giá trị, phại hơm?
Đồng cảm chỗ này thì tiếc gì tim ^^

3m3m3m

Checker mới lớn
AE chê thớt cong mềm mại, yếu đuối các kiểu thớt dỗi rồi, 2 bữa nay chưa phát thuốc.

Oppa
O

Orchid Pixels

Đàn em HHH
Kể câu chuyện của mày đi thớt, mày đang kể chuyện hay đang viết thuê vậy. Chắc nhiều thằng cũng như tao, cảm thấy mày hơi thân thiện thái quá, ai mày cũng tìm cách tâm sự, sa đà những cái bên lề, cmt thì nhồi đủ những câu từ văn vẻ, triết lý này kia vào như sợ mng không nhận ra mày là con người lãng mạn vậy. Nói thật mày làm thế tao thấy sến và fake lắm, cứ là mày và kể câu chuyện của mày đi, ai thích tự ở lại, không thích tự khắc đi, nhìn mày cố gắng khổ sở thế này tao thấy thương mày - và thương cả câu chuyện mày đang kể luôn
Ok, đã tiếp thu ý kiến