Vợ muốn mua xe này

Vợ tao đè tao ra mà mày lại kêu tao ác :(
Cho mày nói lại chỉnh tề hộ tao Hội Tam Hoàng , kết nghĩa ae đéo gì mà cạnh khoé cả bang tao vậy mày :vozvn (4):
mày có nói dc đàn em mày đâu bảo nó lập cái top điểm danh 4 ngày rồi ko làm đc. mày thấy ko tao bảo anh em tao đc đấy mày ạ. ko cần đông chỉ cần anh nói các em nghe là dc

mày có nói dc đàn em mày đâu bảo nó lập cái top điểm danh 4 ngày rồi ko làm đc. mày thấy ko tao bảo anh em tao đc đấy mày ạ. ko cần đông chỉ cần anh nói các em nghe là dc
Tao bảo nó lập mật thư để Hội hoạt động riêng chứ lập Topic public làm gì. Thằng @Zeus1 nó lập ngay và luôn rồi, có điều Mật thư của Xàm như kẹc, chỉ add được max 6 thành viên thôi. Tao đang tính phương án lập group zalo hoặc cái mạng đb gì đó để ae Hội tao sinh hoạt.

Lập topic sẽ bị loãng và lộ thông tin ông giáo ạ!

Lười vcl. Chúng mày toàn nghĩ sâu xa đâu đâu, đến khi thầy bảo cái đơn giản cũng éo làm. T thua
LẬp topic điểm danh sẽ mang tiếng là khoe mẽ Hội, vừa loãng diễn đàn, vừa tốn tài nguyên Xàm. Bọn tao ko cần phông bạt kiểu đó. :vozvn (4):

LẬp topic điểm danh sẽ mang tiếng là khoe mẽ Hội, vừa loãng diễn đàn, vừa tốn tài nguyên Xàm. Bọn tao ko cần phông bạt kiểu đó. :vozvn (4):
dcm gống hệt cái bọn mặt lồn cứ có cái gì mới y như là nó đưa ra mọi lý do để ko làm. thầy thua

dcm gống hệt cái bọn mặt lồn cứ có cái gì mới y như là nó đưa ra mọi lý do để ko làm. thầy thua
Cái việc lập Topic điểm danh thì mới ở chỗ nào?
Và ý nghĩa của việc đó có gì là hay ho?
Đm mày nói sao cho tao cảm thấy việc mày bảo là hay ho cái nào.

Cái việc lập Topic điểm danh thì mới ở chỗ nào?
Và ý nghĩa của việc đó có gì là hay ho?
Đm mày nói sao cho tao cảm thấy việc mày bảo là hay ho cái nào.
ý T nói ví dụ ở thực tiễn ngoài đời giao việc gì hay đi tiếp thu cái mới thì chúng nó tìm mọi lý do để không làm

Đam mê thì cũng rước về đi dăm ba hôm rồi bỏ xó thôi. Côn tay mà đi đường tp thì thôi cứ gọi là hãm l*z
Đi đuong tp khó đi à mày , vơk tao chua biet đi

Đi đuong tp khó đi à mày , vơk tao chua biet đi
Uh kiểu như đi ô tô ấy. Muốn lên số về số, lên ga đều phải bóp côn. Xe thì to béo nặng nề cồng kềnh, đi mà gặp lúc tắc đường thì tml cứ tưởng tượng đi. Trước ô Sếp tao cũng đam mê mua con harley hơn 5 lít về đi đc hơn tháng đéo b giờ thấy đi nữa luôn

M mua xe cho vợ m chưa vậy, hnay đi ctac t thấy mấy e gái trẻ trâu chắc mét rưỡi đi mấy con thể loại ntn trông hài vl làm t nhớ đến vợ m :))
Mua rồi mày , hôm vợ tao tao tập đi , tao ngồi đằng sau , vợ cứ nói xe này đi rễ như tay ga , vừa ngồi lên xe éo hiểu vợ tao đi kiểu gì bốc đầu xe may mà không ngã , tao ngồi sau toát mồ hôi hột :sweat: