VIC, các ông đang làm gì sông Saigon thế?

Tớ đồng quan điểm với bạn , tờ nhờ cmt của bạn để gửi mấy tml nghìn tỷ chê bài cái lọ, cái chai, nói này nọ trong cái xam này về kinh tế chính trị nhé.
Cái đcm chúng mày nói về kt-ct trong xam
Toàn các bố to lắm hay sao ấy. Đcm mấy bố to lắm hay sao biến hết cmn đi. Chúng mày là cái lol gì mà bàn việc của thiên hạ. Tỏ ra ta đây cái lol gì. Có giỏi chúng mày như a Vượng, hay thậm chí như a Kiên bạc đi tù đi. Đcm chúng mày lắm nữa. Đít còn xanh toàn nói leo các cụ. Khi mấy tml chúng mày làm đất nước lớn mạnh như Sing, như Hàn. Như Ông chủ HuynhDai hay như bố của Minh nhựa thì tao lạy tml bị tao nói 10 lạy trước ae xam này. Những con người nói cho đúng là làm giàu cho đất nước. K tham ô hay tham nhũng, k bán mỏ hay bán ma tuý, mại dâm, không đào tài nguyên bán đi. Nói chung tao k biết A Vượng làm hại gì đất nước tý xíu nào k . Nhưng cứ như Samsung, Huynhdai, toyota đi là đất nước được nhờ
Từ khi nào mà xamvn có tư tưởng " độc quyền chân lý " vậy mày ? :vozvn (5)::vozvn (5):

Nói cho tml này biết nhé, tao hàng ngày vẫn đóng thuế đầy đủ cho đất nước, một hộp bsc tao mua, trích 10% vào thuế rồi đấy ! Hãm éo chịu được :vozvn (24):

Mày chuyên đưa link báo chính thống phản biện ae. Nó chỉ chiếm dụng bờ sông. Còn lấn éo đâu. Các đại gia này sân vườn và hồ bơi chiếm hết bờ sông
Theo mày....khi cấp phép xây dựng, Sở xây dựng có cho phép xây dựng ở khu đất nằm trong địa giới an toàn của sống không ( bờ sồng )....thế sao nhiều dự án khu Thảo Điền lại " lấn " vậy ? Tao nói theo luật thôi nhé...chưa bàn đến chuyện ô dù

Mày xem cái ảnh này, xem dự án này " lấn sông " hay chỉ là " chiếm dụng bờ sông "...Đừng đánh tráo khai niệm

Cái đoạn mày bảo, không hề có tình trạng " lấn sông ....mảy rảnh hôm nào đi thực địa thì thấy

Lần sông phải nói mạnh nhất ở khu Thảo Điền ấy, dự ấn bất động sản nào cũng lấn, cái ít, cái nhiều ....
Thảo Điền lấn nhiều nhưng ko lớn như thời Huy Hoàng đâu... tại lâu quá tao ko nhớ rõ năm thôi... tao còn đứng xem mãi ở đấy.... đái nhiều lắm ở đấy rồi.
Giờ thì làm gì nhìn được nữa mà xem thực địa. Nhưng nói chung mày nói chuyện với dân biết vụ HH ấy thì rõ. Tao chỉ biết chứ cũng ko care lắm. kệ mẹ nó thôi.

Xàm là cái diễn đàn ăn chơi, mấy bố lôi mấy cái ngoài lề vào lcc gì thế, Việt nam tụt hậu là phần lớn do có nhiều thành phần vậy đó, làm tốt việc của mình, chăm lo gia đình, dư giả thì check choác các kiểu hưởng lạc thú trên đời rồi chia sẻ các anh em, dm vạch áo tìm sâu thì cái nào chẳng có vết, hãy nhìn vào những cái làm dc của bọn Vin nhé, tạo công ăn việc làm, đóng thuế, chỉnh trang đô thị văn minh, sạch đẹp hay đơn giản là nó bỏ tiền mua bản quyền Bóng đá cho mấy thằng chúng mày xem đó . Bớt lo chuyện thiên hạ đi nhé mấy thằng hay soi mói này nọ, hoặc thằng thớt rảnh thì lập mẹ cái tập đoàn khác mà thay VIC

Follow bác khá lâu rồi, đọc nhiều bài viết của bác. Rất gưỡng mộ bác bởi sự hiểu biết và cách nói chuyện từ tốn, lịch sự. Nhưng có 1 thắc mắc em muốn bác @12h.12h trả lời đó là bác có vấn đề gì với nhà vivo à, mà hầu hết bài bóc phốt vivo đều có dấu ấn của bác thế, và những vụ ntn ở xứ Đông Lào ta ko ít, nhưng chỉ thấy các bác đề cập đến vivo thôi. Hay vì nó là thằng doanh nghiệp lớn nhất xứ ta nên những sai phạm của nó ta phải đào lên vậy :sad:
Vodka ngay cho tml. Hôm qua mày đi con SH trắng đá 4` ở Trần Khát Chân t bắt được nhé

Follow bác khá lâu rồi, đọc nhiều bài viết của bác. Rất gưỡng mộ bác bởi sự hiểu biết và cách nói chuyện từ tốn, lịch sự. Nhưng có 1 thắc mắc em muốn bác @12h.12h trả lời đó là bác có vấn đề gì với nhà vivo à, mà hầu hết bài bóc phốt vivo đều có dấu ấn của bác thế, và những vụ ntn ở xứ Đông Lào ta ko ít, nhưng chỉ thấy các bác đề cập đến vivo thôi. Hay vì nó là thằng doanh nghiệp lớn nhất xứ ta nên những sai phạm của nó ta phải đào lên vậy :sad:
Bên này tao thấy có ông chú này, bên otofun tao thấy có ông chú Vịt Xanh. 2 ông này lúc thì điềm đạm, lúc thì chửi rất thâm.

Đùa chứ lưỡi em mà dài như trên thì hồi gặp Kỳ Duyên với Mỹ Linh các em ấy đã đổ em rồi :feel_good:
Khai thật đi. Liếm l bn em rồi mà được cái lưỡi dài thế? Đừng cãi t, tml :shame:

Khai thật đi. Liếm l bn em rồi mà được cái lưỡi dài thế? Đừng cãi t, tml :shame:
Trước giờ chơi gái trừ ny ra ko bao giờ vét máng luôn, nhất là fwb, ons hay fo`. Tevez thì mới 3 em, được bj thì chắc 3 chục :))) À ko tính fo` nhé.

Trước giờ chơi gái trừ ny ra ko bao giờ vét máng luôn, nhất là fwb, ons hay fo`. Tevez thì mới 3 em, được bj thì chắc 3 chục :))) À ko tính fo` nhé.
Vkl mày. 3 chục ko tính 4`. M đúng là cái loại dái để ngoài quần! :doubt: Thế mà hỏi thì bảo đéo có em nào

Vkl mày. 3 chục ko tính 4`. M đúng là cái loại dái để ngoài quần! :doubt: Thế mà hỏi thì bảo đéo có em nào
Thời trai trẻ nông nổi thôi huynh. Em chơi tinder từ hồi nó mới nổi ở VN, hồi đấy toàn fwb với ons chứ có phải yêu đương gì, rồi các em rau gần nhà nữa. Chán lắm đi làm chả dư nổi tiền vì chơi bời gái gú nhiều quá, giờ còn mỗi 1 em sắp cưới thôi

Thời trai trẻ nông nổi thôi huynh. Em chơi tinder từ hồi nó mới nổi ở VN, hồi đấy toàn fwb với ons chứ có phải yêu đương gì, rồi các em rau gần nhà nữa. Chán lắm đi làm chả dư nổi tiền vì chơi bời gái gú nhiều quá, giờ còn mỗi 1 em sắp cưới thôi
Ukm. Bây giờ lớn rồi. Suy nghĩ phải vượt khỏi đầu c* đi chứ. Cứ tinh trùng lên não mãi như ngày xưa ko ổn đâu. Tml nhé

Ukm. Bây giờ lớn rồi. Suy nghĩ phải vượt khỏi đầu c* đi chứ. Cứ tinh trùng lên não mãi như ngày xưa ko ổn đâu. Tml nhé
Thật ra suy nghĩ của em giờ là chiều nay đi chơi em nào đây :)) Bạn ny mấy hnay đang bắp rang bơ em rồi, về nhà thì dạo này đang hục hặc với bà bô, đang tính dạt nhà ít tháng cho đỡ đau đầu mà chưa tìm đc phòng ưng ý :pudency:

Thật ra suy nghĩ của em giờ là chiều nay đi chơi em nào đây :)) Bạn ny mấy hnay đang bắp rang bơ em rồi, về nhà thì dạo này đang hục hặc với bà bô, đang tính dạt nhà ít tháng cho đỡ đau đầu mà chưa tìm đc phòng ưng ý :pudency:
Qua ở với t không. T ở Greenbay, đang ở 1m 1 căn hộ...

Mình nhận được cái ảnh này, cũng giật mình chưa tin. Nhưng chiều qua đứng trên cầu Thủ Thiêm nhìn xuống thì tin thật sự.

Một số ít ai đó không nhìn thấy, hoặc giả vờ không nhìn thấy. Nhưng với hơn chục triệu dân Saigon thì chung cư Vinhome cũng chỉ như Novaland và không ăn được Phú Mỹ Hưng.

Cái này gọi là kè sông hay hay ....... ?

Đăng nhiều tin kiểu này vin nó đéo thèm chi tiền xoá bài mà nó ủi server và chặn tên miền luôn. Vãi cả lồn.
Tin Đúng nhưng làm đéo gì được nó, vì nó chặn con mẹ nó hết nguồn tin rồi. nó còn sắp làm bến du thuyền cho siêu đại gia cập bến cơ.