Về vấn đề sơn xe oto

elvis p

Mai là mùng một
tao mới chắt bóp mua dc con xe oto. Tự tin nên ko mua bảo hiểm. mà xe bị xước 1 vệt kéo dài nhỏ ở cánh cửa xe như kiểu cành cây quệt vào, ko sâu nhưng nhìn rất khó chịu. Phải sơn lại chỗ đó à hay cách khác nào không? nếu sơn lại thì hết bao nhiêu hixx

Rồi mày sẽ còn nhiều vết khác nữa. Tin tao đi, 6 tháng đầu chạy xe sẽ luôn trầy xước va vấp

Rồi mày sẽ còn nhiều vết khác nữa. Tin tao đi, 6 tháng đầu chạy xe sẽ luôn trầy xước va vấp
cố gắng hạn chế ko va đập mạnh vì mình ko mua bảo hiểm. sơn xe thì sơn khi có nhiều vết nhưng cảm giác xe mới khi nhìn xước khó chịu thật. bác biết ở đâu sơn hn ổn ko thì cho mình tham khao, cảm ơn bác!

cố gắng hạn chế ko va đập mạnh vì mình ko mua bảo hiểm. sơn xe thì sơn khi có nhiều vết nhưng cảm giác xe mới khi nhìn xước khó chịu thật. bác biết ở đâu sơn hn ổn ko thì cho mình tham khao, cảm ơn bác!
Mình sg nên khu vực ngoài kia thì chịu

Mua hốp sơn xịt về mà tự phun. Xe cỏ sợ đéo gì không thử.
Sơn nó không tệp màu nhìn khó chịu hơn vết xước

Muốn thì vào hãng hỏi giá đánh pass bao nhiêu hoặc cho nhân viên thẩm định vết xước này phải làm gì để hết còn đừng làm lung tung nếu không có kiến thức , mua hộp cana về có khi đánh tới mùa quýt cũng chưa xong

Sơn nó không tệp màu nhìn khó chịu hơn vết xước

Muốn thì vào hãng hỏi giá đánh pass bao nhiêu hoặc cho nhân viên thẩm định vết xước này phải làm gì để hết còn đừng làm lung tung nếu không có kiến thức , mua hộp cana về có khi đánh tới mùa quýt cũng chưa xong
Vãi lòn nhà ông lại còn vào để giải thích. Không biết đùa à.

Vãi lòn nhà ông lại còn vào để giải thích. Không biết đùa à.
đùa mất tiền bạn ơi. xe oto chứ ko phải xe máy mẶc dù xe mình dòng thấp nhưng đó vẫn là tiền mình dành dụm dc :)))))

Đánh bóng rẻ bèo bác ơi. Bác qua chỗ thằng này, trước ở Lê Văn Thiêm giờ chuyển ra Nguyễn Xiển 0912013280 Tuấn. Hoặc nếu không bác cứ ra chỗ phố Nguyễn Quốc Trị, phố này tên mới nó nằm ngay sau siêu thị Big C cầu vượt Nguyễn Chánh rẽ vào, vào tới phố sẽ thấy mấy gara ở đó, ở đây được cái làm rất nhanh, kể cả sơn mà giá lại hạt rẻ
thanks bác!

Xước cành cây quệt vào thù mày mua lọ cana về dùng vải oánh vài nhát là bóng như thường.
Mà kệ cmn đi, đường HN còn xước nhiều, cố gắng ko va quệt là tốt rồi.
Xe tao xước nhỏ chi chít mà tao cũng đíu thèm sơn lại, mua về để nó phục vụ mình chứ ko phải mình phục vụ nó mày ạ.

Xước cành cây quệt vào thù mày mua lọ cana về dùng vải oánh vài nhát là bóng như thường.
Mà kệ cmn đi, đường HN còn xước nhiều, cố gắng ko va quệt là tốt rồi.
Xe tao xước nhỏ chi chít mà tao cũng đíu thèm sơn lại, mua về để nó phục vụ mình chứ ko phải mình phục vụ nó mày ạ.
chắc 1 thời gian nữa chắc cg tao cg thế. bg mới mua nên nhìn chưa quen mắt :)))

đùa mất tiền bạn ơi. xe oto chứ ko phải xe máy mẶc dù xe mình dòng thấp nhưng đó vẫn là tiền mình dành dụm dc :)))))
Nói là đùa thôi nhưng tao làm thật rồi đây. Xe tao cho mượn cản trước quệt vào bậc cửa, xước sâu vào trong xương. Tao lấy giáp mịn đánh sơ qua rồi lau sạch để khô rồi xịt bằng sơn xịt lên chỗ đấy. Đéo mẹ lại đẹp luôn mới chán. Tất nhiên xe tao màu trắng tinh nên làm đơn giản với chỗ đấy nó khuất tầm nhìn.

mày mua xe để nó phục vụ mày hay mày phục vụ lại nó vậy??

tao mới chắt bóp mua dc con xe oto. Tự tin nên ko mua bảo hiểm. mà xe bị xước 1 vệt kéo dài nhỏ ở cánh cửa xe như kiểu cành cây quệt vào, ko sâu nhưng nhìn rất khó chịu. Phải sơn lại chỗ đó à hay cách khác nào không? nếu sơn lại thì hết bao nhiêu hixx
Gom lại sơn 1 thể! Còn nếu ko thì sơn xe mày xe gì

Nói là đùa thôi nhưng tao làm thật rồi đây. Xe tao cho mượn cản trước quệt vào bậc cửa, xước sâu vào trong xương. Tao lấy giáp mịn đánh sơ qua rồi lau sạch để khô rồi xịt bằng sơn xịt lên chỗ đấy. Đéo mẹ lại đẹp luôn mới chán. Tất nhiên xe tao màu trắng tinh nên làm đơn giản với chỗ đấy nó khuất tầm nhìn.
hi vọng thời gian sẽ ko làm phai màu hay lộ ra :))) nhìn cho đỡ sót. Nhà giàu ko nói chứ thắt lưng buộc bụng dc cái xe nên cố gắng đi giữ :)))

tao sắm dc con honda city top. mua xong chạy đường phố HN thấy oải hẳn =((
Tao ở Bn nay cũng vừa đánh võng HN về xong! Tóm váy Hn chúng mày nuôi xe ô tô tốn vkl! Xe thì xước liên tục! Ko tránh khỏi! Tốt nhất tao khuyên mua bảo hiểm thân vỏ!

mày mua xe để nó phục vụ mày hay mày phục vụ lại nó vậy??
mới nên thế bác ơi, 1 thời gian sau thì lại chán mà, có lẽ sẽ phục vụ mình nhiều hơn hihi.. thanks bác!

• Vodka
Reactions: nmh