Tư vấn khám, chữa bệnh, sử dụng thuốc, bán thuốc,...miễn phí cho AE XÀM

các mày cho tao hỏi là giờ tao xem ảnh sex hay phim sex đầu óc tao k có hứng thú hay ham muốn lồn gì nhỉ..còn địt vẫn địt bình thường
Mày xem nhiều quá đâm ra nhàm chán rồi, ko gây sự hứng thú, vậy mày nên tìm những trò chơi mới nhé tml.

em bị dài bao quy đầu, mỗi lần quan hệ thì phải kéo bao quy đầu xuông. Hôm nay qh vs bạn gái thì em bị rách chỗ kết nối bao quy đầy vs đầu khấc, bị chảy máu và rát. giờ xử lý thế nào đây bác?
Đợi nó lành vết thương chứ sao?

Có thuốc an thần tốt mà uống xong ngủ dậy ko bị đau đàu ko bs.từ hồi tết đến giờ áp lực cv tao bị mất ngủ thường chỉ chợp mắt dc 3,4 tiếng.dạo này nhà bên có trẻ em mới đẻ khóc suốt đêm nữa.đi khám thì bs kê đơn thuốc từ thảo mộc uống ko ngủ dc mà còn bị đau đầu uể oải

Có thuốc an thần tốt mà uống xong ngủ dậy ko bị đau đàu ko bs.từ hồi tết đến giờ áp lực cv tao bị mất ngủ thường chỉ chợp mắt dc 3,4 tiếng.đi khám thì bs kê đơn thuốc từ thảo mộc uống ko ngủ dc mà còn bị đau đầu uể oải
Do công việc của mày áp lực quá, ngủ ít thì dễ bị huyết áp, căng thẳng thần kinh thì đau đầu thôi, còn thuốc ngủ thì đầy ra nhé, từ thảo dược đến tây dược nhé. CHo mày tên tây dược: SEDUXEN 5MG.

Có thuốc an thần tốt mà uống xong ngủ dậy ko bị đau đàu ko bs.từ hồi tết đến giờ áp lực cv tao bị mất ngủ thường chỉ chợp mắt dc 3,4 tiếng.đi khám thì bs kê đơn thuốc từ thảo mộc uống ko ngủ dc mà còn bị đau đầu uể oải
Do công việc của mày áp lực quá, ngủ ít thì dễ bị huyết áp, căng thẳng thần kinh thì đau đầu thôi, còn thuốc ngủ thì đầy ra nhé, từ thảo dược đến tây dược nhé. CHo mày tên tây dược: SEDUXEN 5MG.
Cái thuốc đấy tao từng xem mấy bài trên này rồi có ra hiệu thuốc mà họ yêu cầu kê đơn của bs.mua trên mạng thì sợ hàng giả với kém chất lượng

Cái thuốc đấy tao từng xem mấy bài trên này rồi có ra hiệu thuốc mà họ yêu cầu kê đơn của bs.mua trên mạng thì sợ hàng giả với kém chất lượng
Mày ra hiệu thì đéo ai dám bán đâu, kể cả có đơn thì cũng phải dè dặt nhá, trên mạng thì toàn hàng lởm thôi. Cần thì tao gửi cho ít mà dùng.

Mày cứ vệ sinh sạch sẽ nhé, một thời gian sẽ hết. Chữa đi gặp bs nó lại dọa cho SMG thì SML nhé.
Em phát hiện bị lậu tuần trc. Thứ 3 tuần trước đi khám về thì chích thuốc và uống 5 ngày. Bsi dặn 2 tuần sau khám lại. Mà đến hnay đc 10 ngày lại thèm sex, bác cho hỏi nếu làm trần với gấu thì có sao ko

Mày cứ vệ sinh sạch sẽ nhé, một thời gian sẽ hết. Chữa đi gặp bs nó lại dọa cho SMG thì SML nhé.
Em phát hiện bị lậu tuần trc. Thứ 3 tuần trước đi khám về thì chích thuốc và uống 5 ngày. Bsi dặn 2 tuần sau khám lại. Mà đến hnay đc 10 ngày lại thèm sex, bác cho hỏi nếu làm trần với gấu thì có sao ko

Thì lại ăn đòn thôi, kiêng tầm 30 ngày đi tml.

Tao thấy nhiều AE XÀM có hỏi về Bệnh này khám chỗ nào uy tín mà giá phải chăng, điều trị như thế nào? Chi phí ra làm sao?

Thấy AE hỏi nhiều nên tao quyết định lập thớt để tư vấn cho AE về mọi yêu cầu thắc mắc liên quan đến y tế.

AE XÀM có vấn đề có thể reply tại topic hoặc inbox tao sẽ giải quyết trong thời gian sớm nhất.

Tao bán luôn mọi loại thuốc điều trị bệnh RLCD, XTS, KÍCH TRỨNG, CHẤT LƯỢNG TINH TRÙNG THẤP,...AE CẦN LOẠI GÌ CỨ HỎI NHÉ.

Về kinh nghiệm thì chúng mày yên tâm, tao đã làm trong Bệnh viện đã trên 10 năm rồi nhé.

THÂN,
M xem hộ t với.mấy hôm nay tao bị nhức hết 1 bên cánh tay phải nó chỉ âm ỷ chứ ko đau hẳn.trước t cũng bị nhưng chỉ 1 ngày là hết ko hiểu sao tái phát mấy hôm nay mà vẫn chưa khỏi.t chỉ bị nhức từ chỗ khỉu tay chạy lên chứ ko bị ở chỗ bắp tay nhé.khám qua hộ t với.thanks m

M xem hộ t với.mấy hôm nay tao bị nhức hết 1 bên cánh tay phải nó chỉ âm ỷ chứ ko đau hẳn.trước t cũng bị nhưng chỉ 1 ngày là hết ko hiểu sao tái phát mấy hôm nay mà vẫn chưa khỏi.t chỉ bị nhức từ chỗ khỉu tay chạy lên chứ ko bị ở chỗ bắp tay nhé.khám qua hộ t với.thanks m
Mày xem có bị va đập ở đâu không, nằm có tỳ lên ko?

Mày xem có bị va đập ở đâu không, nằm có tỳ lên ko?
T ko va đập vào đâu cả,nằm cũng bt.t có đi tập gym nhưng chỉ tập nhẹ thôi chứ ko tập nặng.T ko bị nhức liên tục chỉ 1 lúc xong lại hết.hay là dây thần kinh ở tay có vấn đề ak m.

T ko va đập vào đâu cả,nằm cũng bt.t có đi tập gym nhưng chỉ tập nhẹ thôi chứ ko tập nặng.T ko bị nhức liên tục chỉ 1 lúc xong lại hết.hay là dây thần kinh ở tay có vấn đề ak m.
Nếu ko bị va đập, mang vác nặng hoặc có tư thế sai thì mày ko vấn đề gì cả. Còn dây thần kinh có vấn đề thì nó sẽ liên quan đến cả cánh tay, chứ đâu có liên quan gì đến khửu tay. Tao nghĩ là do mày tập có sai tư thế thôi. Trờm đá lạnh xem có đỡ hơn không?