Trong nhóm này có thằng nào có người yêu là hot girl ko

Trước vào trong nam tao có địt diễn viên nổi tiếng 1 thời trong đó , chị hơn tao ít cũng 10 tuổi nghĩ lại cũng thật là bcuoi =)))

Tao đéo đẹp trai nhưng hồi con bé niềng răng đéo ai chơi với nó ngoài tao. Giờ nó yêu tao cmnr :))) đéo phí mấy năm nhịn nhục bị lũ lol ở lớp trêu. Giờ ra trường đhoc mượt vlin

Tao nhé, à đã từng thì đúng hơn, ko những hotgirl mà gia đình còn bề thế :)). Tao chả có mẹ gì thấp hơn cả e nó, đi con wave ghẻ mà cũng đéo nghĩ là tán đc. Và giờ thì thành nyc rồi :vozvn (23)::vozvn (23):

Mày hỏi câu thừa, gì chứ riêng cái xam này thằng nào chẳng yêu hotgirl, đăng ảnh gái lên là auto địt rồi

Như titlte , có thằng nào có ny là hot girl ko ( đc nhiều người biết đến, follower trên 20k). T ko nói đến rau hay FWB gì đâu nhé!
Chúng m ngoài đẹp trai và giàu thì cần những yếu tố gì ko?
t xấu bm , lại còn nghèo , mà hồi xưa cách đây cũng quen dc em , mày tự tin , biết ăn nói là dc

cũng k đc 20k follow nhưng đc 18k thôi tùy gu mà mày, như tao hơi xấu trai 1 tí nhà thì cũng k giàu lắm nhưng cũng có của ăn của để chủ yếu là cách giao tiếp của mình đọc đc trước suy nghĩ của nó xem nó định làm gì thôi

Gái hàn được không ???
Review trên đây đi bác, cũng đang yêu 1 em gốc Hoa. :smile: Còn kiểu của bác thớt phải gọi là hotface, chứ gái VN ăn mặc, trangđiểmđẹp Biết cách photoshop, cá sấu cũng thành hotgirlđấy mà. :beat_brick:

Sửa lần cuối:
Quan trọng làm gì cái chuyện ny có xinh hay ko . Quan trọng là nó có yêu thương mình thật lòng , có chịu đồng cam chịu khổ với mình ko . Chứ xinh đẹp thì chỉ cần có Thật Nhiều Tiền thì hoa hậu , người mẫu , mc nó cũng theo

quan trọng là có duyên. Có những đứa mặt rất bình thường, người một mẩu mét năm mươi, tóc tai rất bình thường. Nhưng chạm mắt là dán vào nhau cả ngàn giây, một lời nói ra nhớ cả đêm mất ngủ.

Có những đứa facebook cả chục ngàn follower, mắt to môi đỏ, mùi hương làm anh chú ý một ai đó. Nhưng mồm thối vô duyên. nói chung ko tạo cảm hứng.

Các vị chọn đứa nào?

quan trọng là có duyên. Có những đứa mặt rất bình thường, người một mẩu mét năm mươi, tóc tai rất bình thường. Nhưng chạm mắt là dán vào nhau cả ngàn giây, một lời nói ra nhớ cả đêm mất ngủ.

Có những đứa facebook cả chục ngàn follower, mắt to môi đỏ, mùi hương làm anh chú ý một ai đó. Nhưng mồm thối vô duyên. nói chung ko tạo cảm hứng.

Các vị chọn đứa nào?
Vẫn chọn husky hơn chó cỏ

Tao da tung co mot con be, khong qua noi tieng (no khong phai loai hot girl du don thich lang xe, song ao & moi 17 tuoi), nhung hot that. Tao me met voi no. Sau mot thoi gian, tao chu dong chia tay no vi dm yeu hot girl met qua. Deo ranh de cu phai chiu chuon no. Kiem vai em pga xinh xinh an banh tra tien cho khoe.