Trong nhóm này có thằng nào có người yêu là hot girl ko

ngày xưa yêu 1 - 2 em hotgirl nhưng chia tay rồi. còn địt mấy em hot girl mạng thì cũng đc vài em. hot với chả hit làm màu hết í mà. cứ nhiều tiền chơi đẹp tí là nó đổ rầm rầm

Tren 20k tao chơi 2 đứa
1 đứa hotgirl đam mê motor có kênh Youtube riêng, 1 m7 , vòng 3 hơi lép nhưng ngực khủng, yêu nhau 1 năm thì giải tán do t đéo chịu cưới mặc dù ôm đồ qua nhà tao ở nữa năm
1 đứa thì bán hàng, nổi tiếng cực kì ở tp t đang sống, nhưng bạn chịch với tao đéo ai biết.Đó là 2 đứa nổi trội còn kiểu gái hot hot đi đâu cũng biết t chơi chắc cũng 5,6 đứa, có đứa yêu công khai, có đứa bạn chịch, nó yêu tao nhưng t thì đéo.
Vợ tao bây giờ thì cũng 20k fl chủ yếu để bán hàng, kiểu xinh xắn chứ méo phãi chân dài dáng đẹp, già rồi. chơi nổi nữa đéo đâu mà chân dài với dáng đẹp
Gu của tao thì 1m5 đậm người là tao ưng, chơi bao nước bao sướng. Đéo thích chân dài.
Tml gu giống t này, chỉ cần 1m55 thôi mà đậm ng vòng 3 vòng 1 to thì duyên tý là dc, xinh mà nằm im chán bớ đời

Đc thế thì t sẽ chấm dứt chuỗi ko quay tay đang ở ngày 42 :v nếu là hồi trc như m nói thì là trc khi em Ly bơm dú à
Ôi dồi ôi , còn trước cả lúc nó nâng mũi làm mặt nhé :vozvn (32):
Đéo hiểu sao hồi đấy tao dễ tính vl , nhìn nó như con mắm lại ko xinh như bây giờ , thế mà tao lại địt nổi .
Nói chung xưa xấu lại chưa hot face như bây giờ .
lúc địt bà ý thở như trâu cứ phì phò phì phò như kéo bễ .

Ôi dồi ôi , còn trước cả lúc nó nâng mũi làm mặt nhé :vozvn (32):
Đéo hiểu sao hồi đấy tao dễ tính vl , nhìn nó như con mắm lại ko xinh như bây giờ , thế mà tao lại địt nổi .
Nói chung xưa xấu lại chưa hot face như bây giờ .
lúc địt bà ý thở như trâu cứ phì phò phì phò như kéo bễ .
Lúc đang sung thì nghĩ cũng chả để ý đâu. Nhưng nghe ông tả cái quả thở như trâu mà tôi lại cười phọt mie rắm đây này =)) nhưng mặt em Ly trông dâm thật

Nó bảo nyc 4 năm chịch dưới 30 lần vì ít gặp, đm chó nó tin =))
Dc cái nó thật thà cái gì cũng kể vs mình, thôi thì mình nghĩ nó nhanh nhẹn học hỏi nhanh đi, tự nhiên vớ dc 1 em nvay thích vcl chúng mày à, liếm cột đá bi súc bình chuyên nghiệp k hề vụng về chút nào cả, lại hiểu chuyện nghe lời, độc lập, nhiều thằng theo, ng đẹp dáng ngon vòng nào ra vòng nấy, cảm thấy perfect vl =)))
Dung la perfect tu ky nang den tinh cach, da dep nguoi con dep net, neu duoc may cho it anh de ae gato nhe

t thấy cái follow chẳng nói lên cái gì cả
bao giờ bọn m kiếm đc mấy e mà chỉ vài trăm đến 1k follow ấy, kp kiểu ăn chơi đú đởn, gái nhà lành, gđ có điều kiện, ngoan ngoãn, ngon xinh
đấy mới là những đứa đáng để yêu, chứ follow nhiều thì toàn là câu like bán hàng có vẹo gì đâu

Để địt thì dễ, đừng tính, phông bạt dẻo mỏ tí tao còn địt đc mấy con chạy bmw, audi, nhưng để yêu, làm cho nó say mê mày thực sự thì cũng phải có tí võ đấy
Còn fl facebook chấp đéo gì, tao địt đầy con ảnh lồn nào cũng 3, 400 like, đăng cái stt vớ vẩn buồi lồn cũng trăm rưỡi like mà tắm rửa xong nhìn mặt mấy con đấy chán cả buồi

Nyc t 23k fl face, ins 61k. Nhưng lúc t vs nó yêu nhau thì fb có hơn 10k ah. Vậy có tính ko m