Trong nhóm này có thằng nào có người yêu là hot girl ko

Joker_666

Thanh niên hoi
Mấy em nyc với rau ngày xưa của tao lâu lâu vào phây búc chúng nó em nào cũng mười mấy nghìn follow trở lên, có em là người mẫu còn có tích xanh cơ :)) Mà dăm ba cái follow ảo đấy tính làm gì, mày phải hỏi có thằng nào từng địt huê hậu hoặc ca xỉ nổi tiếng chưa ấy

Typhuhn

Cử nhân kinh tế - Thủ quỹ HV Bề Đề
Trước vào trong nam tao có địt diễn viên nổi tiếng 1 thời trong đó , chị hơn tao ít cũng 10 tuổi nghĩ lại cũng thật là bcuoi =)))

Biboo1996

Trẻ trâu
Tao đéo đẹp trai nhưng hồi con bé niềng răng đéo ai chơi với nó ngoài tao. Giờ nó yêu tao cmnr :))) đéo phí mấy năm nhịn nhục bị lũ lol ở lớp trêu. Giờ ra trường đhoc mượt vlin

liamnguyen

Đầu đường xó chợ
Tao nhé, à đã từng thì đúng hơn, ko những hotgirl mà gia đình còn bề thế :)). Tao chả có mẹ gì thấp hơn cả e nó, đi con wave ghẻ mà cũng đéo nghĩ là tán đc. Và giờ thì thành nyc rồi :vozvn (23)::vozvn (23):

Dmm99999

Giang hồ mạng 4.0
Mày hỏi câu thừa, gì chứ riêng cái xam này thằng nào chẳng yêu hotgirl, đăng ảnh gái lên là auto địt rồi

Jacky29

Họa sĩ Dạo - Trưởng bộ môn body painting HV Bề Đề
Như titlte , có thằng nào có ny là hot girl ko ( đc nhiều người biết đến, follower trên 20k). T ko nói đến rau hay FWB gì đâu nhé!
Chúng m ngoài đẹp trai và giàu thì cần những yếu tố gì ko?
t xấu bm , lại còn nghèo , mà hồi xưa cách đây cũng quen dc em , mày tự tin , biết ăn nói là dc

so_khanh

Checker mới lớn
cũng k đc 20k follow nhưng đc 18k thôi tùy gu mà mày, như tao hơi xấu trai 1 tí nhà thì cũng k giàu lắm nhưng cũng có của ăn của để chủ yếu là cách giao tiếp của mình đọc đc trước suy nghĩ của nó xem nó định làm gì thôi