Hà Nội Tổng hợp vụ gặp đúng e Trang FTU hot Xàm, nông dân Tinder không được chén đòi lại tiền ăn uống + đòi gọi hội đến đánh, chúng m vào mà rút kinh nghiệm

Thằng nhân vật chính inbox xin tao xoá ảnh của nó đi, a e bảo nên xoá không hay để lại làm bài học ?

• Xoá, bảo vệ nông dân chập chững

Votes: 18 7.7%
  • Đéo, để lại làm bài học cho nông dân XàmVN

Votes: 217 92.3%

• Total voters
    235

Xammmxiii

Trẩu tre
Đéo muốn cho không nó thì tìm hiểu kỹ nó là con ntn trc khi gặp đi, nó hãm lồn thì gặp nó làm đéo gì. Sao không nổ con mẹ luôn từ đầu là anh mời em đi ăn em mời anh địt, ko được thì thôi. Còn vác dái đi trong đầu chỉ nghĩ đến địt nó thì tốt đẹp lồn gì. Đàn ông đàng ang đéo gì đi bóc phốt về cái việc địt nhau với đàn bà rồi đòi tiền.
Ông ơi ! Vấn đề là nó vay tiền t xong, đi chơi tiếp ko đi mà nằng nặc đòi về, về xong t khó chịu vs nó thì nó dọa block, trả tiền nợ xong nó lên group tinder phốt tôi, t mới kể lại câu chuyện cho đúng chứ t phốt gì nó !

XaoChoAnCut

Trẩu tre
Thôi cãi nhau làm cái lồn gì. Chốt lại là bài này cữ để đây. Cho mọi người thấy mà né em nó ra.

ALau

Người đến từ Triều Tiên
:)) đi con 4 chỗ. Đón em đi chơi 1 buổi. Phát hiện em béo và đéo dễ như tưởng tượng. Thế là bye em bảo mình đểu. Trong khi ăn bít tết uống rượu vang đã mồm, đéo được địt phát nào
Sướng mồm ghê, trong khi ban trị sự đi quây tàu, uống bia hơi lạc luộc vỉa hè.

leonre2re2

Thanh niên hoi
:)) đi con 4 chỗ. Đón em đi chơi 1 buổi. Phát hiện em béo và đéo dễ như tưởng tượng. Thế là bye em bảo mình đểu. Trong khi ăn bít tết uống rượu vang đã mồm, đéo được địt phát nào
Bé này chuyên rê đi ăn uống checkin free xong bài kêu mệt đi về à mấy tml

Oppa
MrAkuh

MrAkuh

Tổng hợp all Ngon-Bổ-Chuẩn cho a e Xàm
Vl kể chi tiết vụ đi ăn pate uống sting dâu hơn đi m, đúng em Trang FTU này à :vozvn (21):

Sửa lần cuối:

Tieutungnhi

Già trâu
Đi ăn với gái mà đéo ăn vì " nhiệt miệng " thì ở cmm nhà đi cho nhanh :vozvn (25):
đi chơi là phải vui : ví như đi ăn phải chàng xì nàng sụp rồi ủ ôi ngon nhờ , ngon vãi lồn em ơi.... thì nó mới khoái, mới hợp , mới dễ dẫn nhau vào ăn sò. đm ngồi nhìn nó ăn đã hèn xong lại trả tiền mà đéo đc ăn nó còn hèn hơn mấy chục lần. Xưa tao đi chăn rau dẵn rau đi ăn phở nó đéo ăn hành nhìn bát phở chán vãi lồn, lại còn bỏ 1 nửa thế là từ đấy đéo bao giờ rủ đi ăn nữa
tao thấy mấy con cave hay từ chối bú buồi vì lí do nhiệt miệng. trong trường hợp mày tao nghĩ nó mang hàm ý " tiếc tiền đéo dám ăn " thế cho vuông, có khi em nó thấy mày nhiệt miệng nên đoán đéo bú lồn em nó được nên đòi về đấy :vozvn (22):
Ps : nhiệt miệng xong đến lúc bú lồn chắc hết nhỉ.
Đọc cmt tml này cười đau ruột

IVANMOCLOP

Thanh niên hoi
Vụ này đúng là phải cỡ Alau nói mới ăn thua. Thằng nào vô danh khác vào nói lại là dính bài giẻ rách ngay :))
chủ tịch thiên triều nói thì mấy nhân vật thượng đẳng nó mới k dám cho chủ tịt ăn combo rẻ rách vào mồm

IVANMOCLOP

Thanh niên hoi
Cứ cái đà này thì sắp tới trên group Tinder lại có bài bóc phốt kiểu như sau:

"...

Em ý và anh ấy quen nhau trên app này đã lâu. Anh ý rủ em đi chơi, e gợi ý anh ấy ra Lương Ngọc Quyến chơi. Ra đấy bọn em đi uống chút rượu cho vui thôi, ở Ball9 hay Bunker gì đó. Lúc thanh toán em có mót đi WC quá, do uống nhiều các chị em à, nên không để ý.
Lúc về anh ý đòi share bill với em. Mọi người thấy có đàn bà không. Đi bar có 7 mil thôi chứ mấy. Cơ mà em block số a ý rồi.
Em chia sẻ lên đây để chị e rút kinh nghiệm mà tránh cái anh này ra. ..."

:feel_good:
ló lại hợp lí vãi lồn

Vader

Giang hồ mạng 4.0
Ơ tao tưởng em này giờ làm con thiên nga sống tốt đời đẹp đạo. Hoá ra em ý quyết tâm đã bú chùa thì chùa đến cuối à.

comment cho nổi lên nào :))

botao

Thanh niên hoi
Tao quét được nó trên tinder, cũng dịp noen năm ngoái. Năm ấy mới sắm được con tucson 2016( à quên 4 bánh chứ k phải 4 chỗ ) hàng lướt. Tiền thì vẫn rủng rỉnh nhân tiện lái mới tao mới rủ e nó đi chơi, ăn uống chứ chưa rủ xem
Phim. Địt mẹ nó lúc chưa gặp xem ảnh ngon vkl ra, thực tế béo và mặt cũng đéo mịn như tưởng tượng. Có hỏi qua em là thích ăn j lúc chat, em nó thủ thỉ thích ăn bít tết . Ok cho em vào Stellar steakhouse chỗ keangnam. Địt mẹ nó ăn như con lợn, xong gọi thêm cả chai vang bordeaux thản nhiên như không. Em vừa ăn vừa checkin sang chảnh. Ăn xong gọi thêm cả cf ở đấy. Hoá đơn thanh toán hết hơn 3tr ( lúc này tao biết thêm chai vang pháp made in china ) cũng xót, nhưng địt mẹ nó cú nhất là nó bảo mẹ em vào viện cần về, dù trong lúc ăn tao cũng gợi này kia. Tao “vui vẻ” đưa em về, mấy hôm sau cứ rủ tao đi xem phim nhưng tao chặn luôn. Đéo biết có bị nó phốt trong group tinder hay ko.

Tứ Không

Giang hồ mạng 4.0
Sai lầm chủ yếu của chúng mày là cố đấm ăn xôi, nhìn nó xấu xấu bẩn bẩn thì cứ nhẹ nhàng bảo a có việc nên phải về gấp mời em nó tự đi về :vozvn (15): phũ hơn thì mời em chim cút xấu như em đi cùng anh ngượng lắm. con nào xinh xắn , thì đi ăn sang chảnh cảm giác nó khoái cái thằng người chưa cần biết địt hay ko. nhìn cái hình dạng béo bẩn chúng mày nuốt miếng steak cũng thấy lợm giọng, việc lồn phải khổ thế các chàng trai.

botao

Thanh niên hoi
Sai lầm chủ yếu của chúng mày là cố đấm ăn xôi, nhìn nó xấu xấu bẩn bẩn thì cứ nhẹ nhàng bảo a có việc nên phải về gấp mời em nó tự đi về :vozvn (15): phũ hơn thì mời em chim cút xấu như em đi cùng anh ngượng lắm. con nào xinh xắn , thì đi ăn sang chảnh cảm giác nó khoái cái thằng người chưa cần biết địt hay ko. nhìn cái hình dạng béo bẩn chúng mày nuốt miếng steak cũng thấy lợm giọng, việc lồn phải khổ thế các chàng trai.
Đi êto mà thấy nó lại đuổi nó về thì cũng hơi mất mặt dân chơi. Tiếc tiền vì bỏ ra không được địt thôi , chấp nhận ngu . Chứ 3 tr với tao không là gì

Tứ Không

Giang hồ mạng 4.0
Đi êto mà thấy nó lại đuổi nó về thì cũng hơi mất mặt dân chơi. Tiếc tiền vì bỏ ra không được địt thôi , chấp nhận ngu . Chứ 3 tr với tao không là gì
vấn đề k phải là tiếc tiền, vấn đề là tiếc thời gian :vozvn (5): người có ê tô phải hiểu câu times is money chứ:vozvn (7): phải có nhiều thằng như thế nó mới hiểu đc giá trị thực của nó:still_dreaming: