Tổng hợp full phốt + ảnh lực lượng chim mồi của mấy con phò book bàn Ball bả ngon ngọt - Vào đọc trước khi quẹt Tinder không lại mất tiền ngu

xam_26

Già trâu
Tại chúng mày cũng ngu vl. Phải t t hỏi ngay “ địt mất bao tiền. A chỉ thích địt thôi có đi k cho nhanh “ được thì nói tiếp k thì biến vòng vo làm loz gì rồi kêu ngu. Sĩ loz chỉ có chết đm :)) xanh chín này cho nhanh đm :))

lbzKY.md.jpg lb66c.md.jpg
con nào đấy..cho info đi

bimbim1102

Trẩu tre
cũng hiểu vì sao mình đ bg thích lên ball ́8 vs 9 toàn trẻ con bg còn lừa đảo chán vl :))

Doccocuukiem

Trẻ trâu
Đm t cũng bị 1 lần, tưởng mỗi mình ngu ai ngờ trên này đông vl:)) đm vào lúc 23h28 ngồi đc gần 1 tiếng. Thấy nghi nghi đm bảo về thanh toán thì bill giật mẹ mình, t còn đ hút bcuoi bh cơ

thieugiahn

Đàn em Khá Bảnh
Đm t cũng bị 1 lần, tưởng mỗi mình ngu ai ngờ trên này đông vl:)) đm vào lúc 23h28 ngồi đc gần 1 tiếng. Thấy nghi nghi đm bảo về thanh toán thì bill giật mẹ mình, t còn đ hút bcuoi bh cơ
chai rượu đã 9 củ rồi :))

firstlovehn2

Thanh niên hoi
Trước khi hẹn phải nói rõ kế hoạch đi ăn/ cafe rùi chịch cho rõ ràng. Chứ kiểu k rõ ràng là next liền.

địt mẹ tao cũng bị lừa ở quán bunker này luôn; con phò đấy nó ngồi ở bàn mình xong lát sau nó nhảy bàn khác rồi đi với mấy thằng mặt lồn khác luôn; chúng nó giờ ngoài bar bủng còn liên kết với mấy quán ăn gần đấy để ăn % nữa

nongducmanh

Trẻ trâu
Hồi 2014 t hay chăn rau bị quả nồi lẩu lèo tèo 2 người gần 2tr bạc trên đền lừ , may mà anh em ở khu Vĩnh Hưng lên ứng cứu nhiệt tình . Rút kinh nghiệm là rau cỏ địa điểm do mình quyết hết .

haantonio

Thanh niên hoi
Hôm qua tao bị 2 phát giống như thế này, may mà lên đây hỏi quả đầu nên né được.
Ngay sau đó lại gặp quả thứ 2. Quả này bảo tối qua đón nó, nhà nó ở 60 Hàng Bạc. Đm đúng nhà người quen, tao hỏi luôn em có phải con bố A không? THế là nó lặn mẹ mất :)))))