Tôi yêu và dự cưới em gái tinder các ông ạ

Tinder có người nọ người kia. Đầy đứa tao quen trên Tinder tiền đè chết người còn lâu tới lượt mấy thằng trẻ trâu trên đây mở miệng phò phạch nhé :))

Cưới xong 2 vc mày vẫn chơi tinder đều nhé. Chứ chúng mày mà bỏ thì tinder thất thu. Tội tụi nó

Thân các tml!
Tao quen em nó qua tinder trong thời kỳ đỉnh cao chăn rau. Tao ko hiểu sao lại có suy nghĩ và cảm xúc để có thể xác định 1 em trên tinder nhưng đến giờ đó lại là sụe thật.
Tao suy nghĩ rất nhiều phân vân rất nhiều quằn quại dằn vặt rất nhiều, nhưng chốt lại có lẽ tao sẽ yêu và đi đến kết hôn vs em nó.
Ở trên này đã có ông giáo nào yêu thật lòng mà nghĩ đến cưới em tinder hoặc đã cưới chưa chia sẻ chút cho tôi tự tin hơn đi!
Thằng dẩm lồn. Yêu thì cưới có sao. Mày nghĩ mày hơn nó ở cái gì mà phải lăn tăn. Mày cũng là đồ chơi của mấy con khác mà thôi.

Cám ơn các tml!
Có tml góp ý tích cực có thg tiêu cực. Tao thì nghĩ đó cũng là điều hiển nhiên vì mỗi g 1 góc nhìn mỗi thg 1 hoàn cảnh.
Nhưng cũng may cho tao là tao đã quyết chứ lúc còn đang phân vân đăng đàn cầu gió đông kiểu này chắc chuyển thành gió tây cmnr.
Nói thật vs mấy tml tư duy của tao đơn giản lắm. Mih là ai, mih có vai trò gì và mih đã làm dc gì mà đòi hỏi ng khác. Tao nói thật lấy dc con vk hẳn hoi tử tế ko đơn giản cũng phải do mồ mả ông bà phúc đức gia đình với khả năng và trình độ của bản thân nữa, nếu lấy dc con vk ngon lành mà mih sống như cứt thì nó cũng bỏ thôi, nếu ko thì cũng hỏng cả đời nó luôn tao nói thật. Tao chỉ quan trọng lúc mih bớt bát thì liệu nó có còn theo mih ko, vì đời thg đàn ông đã kiếm dc 10 tỷ mà mất thì cũng có ngày sẽ kiếm dc trăm tỷ, quan trọng mih có điểm tựa để phấn đấu thôi.

Tinder thì cũng nên cẩn thận, mấy con che mặt với khoe thân thì tránh xa. Lấy vk thì ở đéo đâu chả đc, có điều kiện thì lấy vài con cho thoải mái - chỉ sợ k có tiền mà làm thằng ck cho ra hồn thôi.

=)) ở đâu thì cũng có người This người That thôi =)) Nên là đã tin tưởng thì hãy tin vào quyết định của bản thân, có phải ai chơi Tinder cũng xấu đâu đm -_-

Thân các tml!
Tao quen em nó qua tinder trong thời kỳ đỉnh cao chăn rau. Tao ko hiểu sao lại có suy nghĩ và cảm xúc để có thể xác định 1 em trên tinder nhưng đến giờ đó lại là sụe thật.
Tao suy nghĩ rất nhiều phân vân rất nhiều quằn quại dằn vặt rất nhiều, nhưng chốt lại có lẽ tao sẽ yêu và đi đến kết hôn vs em nó.
Ở trên này đã có ông giáo nào yêu thật lòng mà nghĩ đến cưới em tinder hoặc đã cưới chưa chia sẻ chút cho tôi tự tin hơn đi!
mày yêu e, e yêu mày, hợp nhau thì cưới có gì đâu mà phải lăn tăn

Tao có một chia sẻ vs chúng mày ntn này . Tao 28 rồi , ít k ít nhiều k nhiều nhưng cũng đủ chín chắn để biết đc mình cần , làm , và yêu ng ntn . Quan điểm của tao về tinder k phải xấu , k phải cứ lên match nhau là đi địt nhau . Tao không phủ nhận một điều rằng có thằng match đc và địt đc luôn ngày đầu tiên , nhưng đó là thiểu số , những thằng như thế nó quá bảnh , phông bạt đẹp hoặc là nó gặp phải con đang nứng lồn và thèm buồi thôi . Còn tao cá với chúng mày là địt có thằng nào trên này địt đc con nào trên tinder từ khi match đc. Con đàn bà cũng giống như thằng đàn ông . Nó lên app . Nó cũng có mục đích . Cũng giống như là tìm ny chẳng hạn . Nên không thể đánh đồng là con nào lên tinder cũng là phò cả... Còn việc yêu thì đó là khi mày chấp nhận đc một người , là khi mày cảm thấy nhớ nhung. Còn lúc yêu vào thì địt biết gì đâu , lú lẫn lắm, nó bảo bú lồn cũng bú đó , haha . Còn mỗi thằng.một quan điểm , một tấm lòng bao dung và sự vị tha , sự thấu hiểu cho con ny của mình. Đừng nghe ai cả.mà hãy nghe con tim và lý trí.của mày mách bảo. Còn quan điểm của tao thì tinder chỉ để chat. Thích thì địt nhau chứ ko hy vọng yêu đương gì trên này . Lỡ yêu rồi lên xam có thằng nó khoe nó vừa địt con ny của mình thì cay dái lắm hahaha
tao cũng thấy bình thường, tao quen vài đứa h làm bạn ok lắm luôn, đéo phải con nào cũng xấu, cũng nứng loz mong manh đâu.
nếu yêu nhau, tìm hiểu kỹ về nhau cảm thấy phù hợp và có thể gắn bó thì cưới thôi

Thân các tml!
xác định rồi thì cưới thôi mày suy nghĩ nhiều làm j
gái nó lên tinder đâu phải chỉ mỗi chịch choạc đâu

Thân các tml!
Mình thích là đc mà

nói chung thì xác định một lũ có chim vẫn được gọi là đàn ông và một lũ có bướm được gọi là đàn bà. tình dục là sinh lý. tao chỉ khuyên mày hai đứa trước khi cưới nên đi kiểm tra sức khỏe toàn diện về sinh sản và bệnh tật thôi. còn ngoài ra gái ở đâu ra cũng là gái cả thôi. địt độ vài tháng 1 năm là chán thì lúc ý con nào sống tốt mới là quý. còn đàn ông ăn vụng thì ko đánh đồng tất cả nhưng đa số. đàn bà cũng có vì đàn ông đéo ăn vụng 1 mình. chỉ là có gia đình rồi thì biết phải làm j nên cái j ko. nếu nhỡ có ăn thì chùi mép và giấu cho kĩ. quan điểm 1 thằng yêu gái qua zalo và tinder và chia tay rồi góp ý vậy. ko phải những đứa đéo nghiện hút đã là tốt và hợp hẳn. xa ngã thì sẽ có đứng lên.

Thân các tml!
Tao không thấy có vấn đề gì hết, đánh đồng gái tinder dễ dãi thì cũng đéo phải, bh nó ko chơi tinder n nó chơi badoo biết thế đéo nào đc nó =))
Quan trọng là mày thấy nó hợp, mày thấy chuyện này xứng đáng là được, đàn ông sợ cái đ gì mà phải lo. Cùng lắm mang tiếng 1 đời vợ , khéo lại còn cưa gái dễ hơn ấy.

Thân các tml!
Đã từng! Năm ngoái cũng quen ấy yêu nhau cũng được tầm nửa năm thì xác định nhưng kết quả thì như lồn :))

Thân các tml!
có trường hợp đứa em tao quen lấy 1 thằng qua tinder, chuyện này bt mà mày, có phải đứa đéo nào lên tinder cũng là tìm bạn chịch, có đứa nó tò mò lên chơi cho vui, có đứa nó lên nc với Tây tăng ngoại ngữ

À, chuyện tưởng chừng mới nhưng lại rất cũ. Thời xưa thì quen nhau, gặp mặt, địt nhau rồi cưới qua Yahoo còn thời nay thì Tinder, Zalo, Viber, Line... Đã tìm hiểu kỹ rồi thì cứ chốt thôi, đéo phải xin ý kiến thuồi-mặt-bằng nào hả cậu :vozvn (53):

À, chuyện tưởng chừng mới nhưng lại rất cũ. Thời xưa thì quen nhau, gặp mặt, địt nhau rồi cưới qua Yahoo còn thời nay thì Tinder, Zalo, Viber, Line... Đã tìm hiểu kỹ rồi thì cứ chốt thôi, đéo phải xin ý kiến thuồi-mặt-bằng nào hả cậu :vozvn (53):
Ờ há cũng có lý