Tôi yêu và dự cưới em gái tinder các ông ạ

Tào Băn Tháo

Chúa tể đa cấp
Thân các tml!
Tao quen em nó qua tinder trong thời kỳ đỉnh cao chăn rau. Tao ko hiểu sao lại có suy nghĩ và cảm xúc để có thể xác định 1 em trên tinder nhưng đến giờ đó lại là sụe thật.
Tao suy nghĩ rất nhiều phân vân rất nhiều quằn quại dằn vặt rất nhiều, nhưng chốt lại có lẽ tao sẽ yêu và đi đến kết hôn vs em nó.
Ở trên này đã có ông giáo nào yêu thật lòng mà nghĩ đến cưới em tinder hoặc đã cưới chưa chia sẻ chút cho tôi tự tin hơn đi!

Thân các tml!
Tao quen em nó qua tinder trong thời kỳ đỉnh cao chăn rau. Tao ko hiểu sao lại có suy nghĩ và cảm xúc để có thể xác định 1 em trên tinder nhưng đến giờ đó lại là sụe thật.
Tao suy nghĩ rất nhiều phân vân rất nhiều quằn quại dằn vặt rất nhiều, nhưng chốt lại có lẽ tao sẽ yêu và đi đến kết hôn vs em nó.
Ở trên này đã có ông giáo nào yêu thật lòng mà nghĩ đến cưới em tinder hoặc đã cưới chưa chia sẻ chút cho tôi tự tin hơn đi!

Cứ chơi nhiều lại chán thôi. Cưới rồi lại sống vì trách nhiệm.

bình thường
vô tình gặp được người phù hợp thì chốt thôi
cứ yêu đi đừng sợ

Chốt rồi thì tới thôi ông giáo ạh. Tao còn đang tìm mqh nghiêm túc trên Tinder. Cá nhân tao thấy nó là app chat "sạch" nhất trong các app còn lại, rất thích hợp cho những đứa ít tương tác với thế giới bên ngoài như tao. Gái có trí thức, đa dạng cá tính và hoàn toàn có thể tin tưởng vào việc kết nối một mối quan hệ.

Chốt rồi thì tới thôi ông giáo ạh. Tao còn đang tìm mqh nghiêm túc trên Tinder. Cá nhân tao thấy nó là app chat "sạch" nhất trong các app còn lại, rất thích hợp cho những đứa ít tương tác với thế giới bên ngoài như tao. Gái có trí thức, đa dạng cá tính và hoàn toàn có thể tin tưởng vào việc kết nối một mối quan hệ.
Trên đời này những ng đọc thông viết thạo như ông giáo hiếm lẵm. Cám ơn ông! Vì câu nói của ông mà tôi tự tin hơn rồi đấy:look_down:

App nào bẩn hơn vậy mày

Tùy mày thôi. 2019 rồi. Cấp 3 nó còn chịch nhau như ngóe. Chỉ cần có trách nhiệm vs hợp tính nhau là được. Cưới đi mà tập trung làm ăn.
Giá trị của 1 con đàn bà ko phải là địt sớm hay muộn, còn trinh hay mất.
Nhưng câu sau mài nói chuẩn vl. T già rồi éo thích chơi bời nữa:vozvn (18):

Yêu thì cứ tìm hiểu kỹ mà đến với nhau. Còn số mà phải lấy phò làm vợ thì có tránh cũng không được. Quan trọng là yêu thôi.

Giá trị đàn bà k tính đc địt sớm hay muộn. Cứ nghe con tim nhé đồng chí

T toàn yêu đương qua tinder đây. Cá nhân t thấy tinder rất ổn, nhiều em học thức và suy nghĩ thú vị. Có gì mà lấn cấn nhỉ

Tao có một chia sẻ vs chúng mày ntn này . Tao 28 rồi , ít k ít nhiều k nhiều nhưng cũng đủ chín chắn để biết đc mình cần , làm , và yêu ng ntn . Quan điểm của tao về tinder k phải xấu , k phải cứ lên match nhau là đi địt nhau . Tao không phủ nhận một điều rằng có thằng match đc và địt đc luôn ngày đầu tiên , nhưng đó là thiểu số , những thằng như thế nó quá bảnh , phông bạt đẹp hoặc là nó gặp phải con đang nứng lồn và thèm buồi thôi . Còn tao cá với chúng mày là địt có thằng nào trên này địt đc con nào trên tinder từ khi match đc. Con đàn bà cũng giống như thằng đàn ông . Nó lên app . Nó cũng có mục đích . Cũng giống như là tìm ny chẳng hạn . Nên không thể đánh đồng là con nào lên tinder cũng là phò cả... Còn việc yêu thì đó là khi mày chấp nhận đc một người , là khi mày cảm thấy nhớ nhung. Còn lúc yêu vào thì địt biết gì đâu , lú lẫn lắm, nó bảo bú lồn cũng bú đó , haha . Còn mỗi thằng.một quan điểm , một tấm lòng bao dung và sự vị tha , sự thấu hiểu cho con ny của mình. Đừng nghe ai cả.mà hãy nghe con tim và lý trí.của mày mách bảo. Còn quan điểm của tao thì tinder chỉ để chat. Thích thì địt nhau chứ ko hy vọng yêu đương gì trên này . Lỡ yêu rồi lên xam có thằng nó khoe nó vừa địt con ny của mình thì cay dái lắm hahaha

Gái trên tinder không được đâu bác , em mới chia tay rồi nè , tụi nó có bồ hay cãi nhau lên nói chuyện thôi , ko tính lâu dài được

Hợp tính là triển thôi, tư tưởng nó hiện đại sau này dễ tha thứ cho chúng mày :))))
Đơn giản việc chịch xoạc đi thì mọi thứ quá là bth luôn.

quen ở ngoài đời tưởng ngoan hiền nhưng biết đâu chơi tinder chán chê bét nhè rồi, có điều giấu kín nên ko biết. cứ tìm hiểu kỹ thôi

cứ bình tĩnh thêm thời gian mà cân nhắc tìm hiểu kỹ vào rồi quyết