Tôi yêu và dự cưới em gái tinder các ông ạ

Lại văn vở , t chơi tinder cũng kha khá , match tầm 200 đứa , chịch vài đứa , quen mấy đứa ,t thấy gái trên đó cũng đầy đứa đàng hoàng, bữa match 1 em làm bên vingroup background đéo chỗ nào chê được hay mới đây là 1 bé học mba ở xứ thiên đường về vn thăm nhà , nói chuyện đàng hoàng cực kỳ m thử móc ra 40 tờ coi nó cho m chịch chưa chứ 4 tờ là clg :)) . Mà đéo quen đc 2 em đó tiếp cũng tiếc vcl ra :((
ĐÙ MÓA TAO MOC RA 4000 TỜ 500 DC NHÁ, NHỮNG GÌ K MUA ĐƯỢC BẰNG TIỀN, THÌ CÓ THỂ MUA ĐƯỢC RẤT NHIỀU TIỀN NHÉ, Ở ĐÓ MÀ XẠO lồn, MÀY CHO ÍT NÓ K LẤY THỬ MÀY CHO 1 TỶ CHO CHỊCH 1 ĐÊM, COI CÒN NÀO K CHỊU, TIỀN LÀ VẠN NĂNG ĐIỀU KHIỂN ĐƯỢC CÔNG AN LUÔN NHA MÀY, TẶNG MÀY 1 CÂU NÊN SUY NGHĨ, NHỰNG GÌ K MUA ĐƯỢC BẰNG TIỀN THÌ SẼ MUA ĐƯỢC RẤT RẤT NHIỀU TIỀN NHA CU, MÀY CÒN NON LẮM

ĐÙ MÓA TAO MOC RA 4000 TỜ 500 DC NHÁ, NHỮNG GÌ K MUA ĐƯỢC BẰNG TIỀN, THÌ CÓ THỂ MUA ĐƯỢC RẤT NHIỀU TIỀN NHÉ, Ở ĐÓ MÀ XẠO LỒN, MÀY CHO ÍT NÓ K LẤY THỬ MÀY CHO 1 TỶ CHO CHỊCH 1 ĐÊM, COI CÒN NÀO K CHỊU, TIỀN LÀ VẠN NĂNG ĐIỀU KHIỂN ĐƯỢC CÔNG AN LUÔN NHA MÀY, TẶNG MÀY 1 CÂU NÊN SUY NGHĨ, NHỰNG GÌ K MUA ĐƯỢC BẰNG TIỀN THÌ SẼ MUA ĐƯỢC RẤT RẤT NHIỀU TIỀN NHA CU, MÀY CÒN NON LẮM
Ok tml , t còn non lắm :)) thôi bỏ qua đi , topic của ông kia tư vấn ổng thôi , còn mày giàu thì vợ con mày hưởng , hoặc thêm con ghệ m hưởng , đéo liên quan đến cs của t :d ,

Thân các tml!
Tao quen em nó qua tinder trong thời kỳ đỉnh cao chăn rau. Tao ko hiểu sao lại có suy nghĩ và cảm xúc để có thể xác định 1 em trên tinder nhưng đến giờ đó lại là sụe thật.
Tao suy nghĩ rất nhiều phân vân rất nhiều quằn quại dằn vặt rất nhiều, nhưng chốt lại có lẽ tao sẽ yêu và đi đến kết hôn vs em nó.
Ở trên này đã có ông giáo nào yêu thật lòng mà nghĩ đến cưới em tinder hoặc đã cưới chưa chia sẻ chút cho tôi tự tin hơn đi!
Bác thớt đc mấy cháu rồi, ổn ko bác ơi để e còn học tập.

Tùy m thôi. M cũng địt tùm lum rồi nên tư duy cũng đừng giống mấy cái thằng mở mồm ra là yêu phò với lấy phò. Nó sống tử tế với mình và hợp mình khoản địt bọp thì nếu có cảm xúc và tình cảm cứ lấy. Làm đéo gì

t cũng đang qua lại vs 1 e xác định nghiêm túc.nhưng đợt này t mò đc ins clone của nó hay đăng mấy ảnh khoe thân.t cũng suy nghĩ rất nhiều đéo biết nên nói thẳng ra k hay từ từ im lặng nữa :confuse:
Tao yêu 1 em 1 năm trên badoo chia tay r, và mới yêu 1 em trên tinder, thật sự toàn ng nghiêm túc xác định tử tế ngay từ đầu, ngta mải làm ăn k coa tjan tìm bạn trai mình cũng vậy, nên gặp nhau yêu nhau là duyên, bh tao đang yêu em tinder xác định cưới. Mình là ng nghiêm túc tử tế m sẽ gặp ng nghiêm túc tử tế, còn ng mà chơi bời hư hỏng cố tình chăn rau thì họ cũng gặp loại đồng lứa vs họ, ngưu tầm ngưu mã tầm mã, chúc mừng ông.cưới luôn đi.