Tôi yêu và dự cưới em gái tinder các ông ạ

Cụ thể là ntn. Tao vs em match nhau trên tinder, em cách tao 20km. Hôm đấy e chán thế là vuốt vuốt tinder cũng dự định thử fwb nếu tìm đc người hợp ý. Thế là chúng tao va vào nhau nt nc một lúc e rủ tao đi xem phim. Thế là tao phi 20km lên chở e đi xem phim. Một cách thuần khiết các tml ạ. Và ngày hôm sau chúng tao lại đi uống nc cà phê thuần khiết :))). Yêu nhau đc 6 tháng thì cưới. Khá là mãn nguyện.

Đm từ khi tham gia xàm tao thấy gái nào cũng bị gắn mác phò như tmb Ouijd cái đb j mà tao đéo thèm viết chuẩn tên.
Con gái, phụ nữ làm ngân hàng, bảo hiểm, sales, thư kí, trợ lí, văn phòng, zalo, Tinder, FB hẹn hò... đều bị gắn mác.
Thậm chí chỉ cần thấy FB e nào xinh xắn chút là vào hỏi: có ai sup bé này ko?
Sup cái đm chúng mày.
Cái đm mấy tmb mồm thở ra toàn cứt. :))

Bố mày khinh.

Cứ yêu đương tới bến đi chủ thớt.

Sửa lần cuối:
Cụ thể là ntn. Tao vs em match nhau trên tinder, em cách tao 20km. Hôm đấy e chán thế là vuốt vuốt tinder cũng dự định thử fwb nếu tìm đc người hợp ý. Thế là chúng tao va vào nhau nt nc một lúc e rủ tao đi xem phim. Thế là tao phi 20km lên chở e đi xem phim. Một cách thuần khiết các tml ạ. Và ngày hôm sau chúng tao lại đi uống nc cà phê thuần khiết :))). Yêu nhau đc 6 tháng thì cưới. Khá là mãn nguyện.
Đấy chỉ là em ý nói lý do vậy thôi, sự thật có vậy k thì k ai biết =))

Thân các tml!
Tao quen em nó qua tinder trong thời kỳ đỉnh cao chăn rau. Tao ko hiểu sao lại có suy nghĩ và cảm xúc để có thể xác định 1 em trên tinder nhưng đến giờ đó lại là sụe thật.
Tao suy nghĩ rất nhiều phân vân rất nhiều quằn quại dằn vặt rất nhiều, nhưng chốt lại có lẽ tao sẽ yêu và đi đến kết hôn vs em nó.
Ở trên này đã có ông giáo nào yêu thật lòng mà nghĩ đến cưới em tinder hoặc đã cưới chưa chia sẻ chút cho tôi tự tin hơn đi!
Tinder thì sao hả tml. Qtrong là cxuc thôi. Mày thấy hợp, xđinh thì cưới chứ lqan l eo j tinder. Mày nghĩ gái vào tinder là đều vớ vẩn à tml. Nghĩ thoáng nghĩ thoáng :)

Cảm thấy hợp thì cứ tiến tới thôi tml. Trên tinder thì 5 10 loại gái. Đặt bar bàn, ONS,FWB, SB, và cũng có những em tìm tình yêu chân thật.

Nếu mày cảm thấy hợp thì cứ tiến tới. Xã hội giờ thoáng rồi, chuyện địt nhau trước khi cưới là bình thường. Quan trọng là 2 người vun vén tình cảm, sống thật lòng với nhau thì chuyện quen nhau qua đâu không quan trọng.

Tao chúc tml hạnh phúc nhé.

Tinder thì cũng có tinder this tinder that mà, t từng gặp ty sét đánh trên này. Yêu điên cuồng nhau luôn, như sinh ra để dành cho nhau. Đợt đấy t đã ngừng chăn rau và nghĩ đến ty nghiêm túc với em nó. Nhưng rồi em nó phải theo gia đình qua Nhật nên t đành chủ động chia tay. Nó vẫn còn yêu và níu kéo t đến tận năm nay là 3 năm rồi. Nhưng t vẫn dứt khoát vì thực sự t hiểu yêu xa chẳng đi cm đến đâu cả. Nhưng rồi t k bh tìm lại dc cảm giác đấy nữa. Dù t còn sắp lấy vợ nhưng tình cảm như thế chưa bao giờ có lại được. Nên nếu tìm được 1 nửa của m rồi thì hãy mạnh dạn nắm lấy. Vì sau này khi có dc ng m yêu rồi m vẫn đi chén gái được mà :))))))))) chúc m hp tml

Tinder thì cũng có tinder this tinder that mà, t từng gặp ty sét đánh trên này. Yêu điên cuồng nhau luôn, như sinh ra để dành cho nhau. Đợt đấy t đã ngừng chăn rau và nghĩ đến ty nghiêm túc với em nó. Nhưng rồi em nó phải theo gia đình qua Nhật nên t đành chủ động chia tay. Nó vẫn còn yêu và níu kéo t đến tận năm nay là 3 năm rồi. Nhưng t vẫn dứt khoát vì thực sự t hiểu yêu xa chẳng đi cm đến đâu cả. Nhưng rồi t k bh tìm lại dc cảm giác đấy nữa. Dù t còn sắp lấy vợ nhưng tình cảm như thế chưa bao giờ có lại được. Nên nếu tìm được 1 nửa của m rồi thì hãy mạnh dạn nắm lấy. Vì sau này khi có dc ng m yêu rồi m vẫn đi chén gái được mà :))))))))) chúc m hp tml
:vozvn (23):mày đúng là thg đàn ông chân chính nể mày phát:look_down:

tao nói thật, fail chắc. Lấy vợ nó khác với yêu. Mày thử yêu lâu lâu xem nó có hay hờn dỗi, quản lí, xem nó có tươi cười, nội trợ tốt không. Vợ mà ko tươi cười với ck, ko biết nội trợ, ko quan tâm thì xin chúc mừng mày đã bước đầu dấn thân vào địa ngục

tao nói thật, fail chắc. Lấy vợ nó khác với yêu. Mày thử yêu lâu lâu xem nó có hay hờn dỗi, quản lí, xem nó có tươi cười, nội trợ tốt không. Vợ mà ko tươi cười với ck, ko biết nội trợ, ko quan tâm thì xin chúc mừng mày đã bước đầu dấn thân vào địa ngục
Tml này nói chuẩn, thật ra thì cũng k qtrong quen qua đâu đâu, nhưng m phải kiểm chứng đc những cái đấy. Cơ mà t cũng đéo biết m là cái tml ntn :)) =))

Mày có vẻ đã lấy vk và hình như đang lục đục

Phò thì cũng có phò quốc dân. Giá trị người đàn bà ko ở cái mồm dưới nhá mà ở cái mồm bên trên nên mày hãy nghe theo con tim và lý trí của mày.

Chốt rồi thì tới thôi ông giáo ạh. Tao còn đang tìm mqh nghiêm túc trên Tinder. Cá nhân tao thấy nó là app chat "sạch" nhất trong các app còn lại, rất thích hợp cho những đứa ít tương tác với thế giới bên ngoài như tao. Gái có trí thức, đa dạng cá tính và hoàn toàn có thể tin tưởng vào việc kết nối một mối quan hệ.
hoàn toàn sai nhé, mối quan hệ nghiêm túc thì tìm bên ngoài qua giới thiệu bạn bè (cái này dành cho ông nào có bạn bè nhiều) chứ app tinder toàn gái gú mê đẹp trai, bữa mới đổi awtar ăn mặc hot hot chút, má gái macth 1 đống, trong khi ăn mặc bình dân đéo thấy con nào macth, gái giờ thực dụng rồi, gái đẹp giờ dành cho trai đẹp, còn xấu thì dành cho mấy anh xấu nhé, lập team trai xấu đi chịch gái đi anh em ^_^

Tao có một chia sẻ vs chúng mày ntn này . Tao 28 rồi , ít k ít nhiều k nhiều nhưng cũng đủ chín chắn để biết đc mình cần , làm , và yêu ng ntn . Quan điểm của tao về tinder k phải xấu , k phải cứ lên match nhau là đi địt nhau . Tao không phủ nhận một điều rằng có thằng match đc và địt đc luôn ngày đầu tiên , nhưng đó là thiểu số , những thằng như thế nó quá bảnh , phông bạt đẹp hoặc là nó gặp phải con đang nứng lồn và thèm buồi thôi . Còn tao cá với chúng mày là địt có thằng nào trên này địt đc con nào trên tinder từ khi match đc. Con đàn bà cũng giống như thằng đàn ông . Nó lên app . Nó cũng có mục đích . Cũng giống như là tìm ny chẳng hạn . Nên không thể đánh đồng là con nào lên tinder cũng là phò cả... Còn việc yêu thì đó là khi mày chấp nhận đc một người , là khi mày cảm thấy nhớ nhung. Còn lúc yêu vào thì địt biết gì đâu , lú lẫn lắm, nó bảo bú lồn cũng bú đó , haha . Còn mỗi thằng.một quan điểm , một tấm lòng bao dung và sự vị tha , sự thấu hiểu cho con ny của mình. Đừng nghe ai cả.mà hãy nghe con tim và lý trí.của mày mách bảo. Còn quan điểm của tao thì tinder chỉ để chat. Thích thì địt nhau chứ ko hy vọng yêu đương gì trên này . Lỡ yêu rồi lên xam có thằng nó khoe nó vừa địt con ny của mình thì cay dái lắm hahaha
đù anh bạn này , ngộ ý y chan của tôi, app tinder đéo thể tin dc, thằng nào khoe chén dc vvv... miệng mồm gì đó 100% như đi xe tàn nhưng tôi dám cá ngoại hình 100% của thằng đó phải nói dạng đẹp, đỉ mẹ ông nào dám nói xe tàn, rồi miệng mồm nc hay mà khuôn mặt k đẹp mà đit dc 1 con gọi là được tao cùi nè, tao dẫn đi chịch gái free luôn, gái giờ có khuôn mặt ưa nhìn mới tán dc nó né, chứ tiền chưa giải quyết dc vấn đề gì,

đù anh bạn này , ngộ ý y chan của tôi, app tinder đéo thể tin dc, thằng nào khoe chén dc vvv... miệng mồm gì đó 100% như đi xe tàn nhưng tôi dám cá ngoại hình 100% của thằng đó phải nói dạng đẹp, đỉ mẹ ông nào dám nói xe tàn, rồi miệng mồm nc hay mà khuôn mặt k đẹp mà đit dc 1 con gọi là được tao cùi nè, tao dẫn đi chịch gái free luôn, gái giờ có khuôn mặt ưa nhìn mới tán dc nó né, chứ tiền chưa giải quyết dc vấn đề gì,
Mài nói thế sai mịa rồi. Gái tùy loại và tùy tâm trạng nó nhé