Tôi yêu gái massa thật các ông ạ

udic2010

Bò lái xe
Update mới nhất toi up ở đây

Quen trong lần công tác . Tôi Hn em Sg em không đẹp nếu ko nói xấu nhưng yêu em do cách em đối xử với tôi .
Qua vài lần nc qua mes tôi quyết định bay vào SG về quê em chơi . Quê ở giap biên giới cam đúng gia đình em khó khăn . Sau lần đó tôi thấy thương em . Em không nhận thứ gì ở tôi mặc dù tôi nói nếu khó khăn cần tiền nói anh .
Từ đó một tháng tôi bay cào thăm em vài lần em nói tôi hạn chế vào vì tốn kém . Chúng tôi gặp nhau ở phòng trọ lụp xụp của em . Em chăm sóc tôi chút một sáng em dậy từ 5 giờ đi chợ nấu sẵn những món tôi thích ăn mua từng ấm trà pha ly cafe bỏ đó sẵn rồi ghi mảnh giấy dặn dò tôi chút một .
Trưa em xin về xem tôi ăn uống gì chưa . Chiều 5 giờ em lại về để lo cho tôi ăn uống .
Nhiều hôm em làm về khuya lại ngồi làm ít cà muối dưa chua vì tôi thích ăn .
Thấy quần tôi hơi cũ em vội đi sắm tôi vài bộ quần áo . Tiền em ko lấy nói tôi chi phí bay vào ra cũng tốn kém .
Tôi năm mèo e nói em sẽ xăm hình mèo lên ngừoi cho dù tôi và em ko đến được với nhau .
Em đưa tôi đi gặp bạn bè giới thiệu . Zalo fb của em cả chính cả cv em đều đăng hình tôi . Em nói “ đăng lên như này em mất nhiều khách quen lắm “
Nhớ những lần em tự book vé ra thăm tôi . Nhớ những đêm em đứng co ro trời mưa ở cổng sân bay đón tôi . Nhớ lần em say tôi vào đến sài gòn định ko gặp em chạy xe khắp nơi tìm tôi em say em đâm cả vào xe người ta nghe qua điện thoại em vừa khóc vừa nói “ Anh ơi em đâm chết người ta rồi hay sao ấy “
Vì tôi em nói muốn ra hà nội tìm công việc nào đó miễn có tôi bên cạnh cho dù khó khăn hay cực khổ cungz chịu
Hôm nay chính thức tôi nói lời chia tay sau 5 tháng yêu nhau . Tôi đã có gd và không thể bỏ người chung sống bao năm và hai đứa con thơ tôi không muốn em đặt hy vọng quá nhiều vào tôi . Tôi nhớ em thực sự nhớ nếu có kiếp sau tôi mong sẽ ko gặp em trong hoàn cảnh trớ trêu như vậy .
Anh sẽ nhớ em nhiều đấy hạnh phúc nhé cô gái

Sửa lần cuối:
tâm sự trăn trở nhỉ, vk con r dính chuyện tcam lm j
Em nó quyết tâm bỏ nghiệp massa vì tôi ông ạ . Vì vậy tôi quyết định dừng vì sợ làm khổ em nó . Để em nó có những lựa chọn khác

Uhm . Kiếp sau m sẽ được toại nguyện như tao kiếp trước làm ma cô đánh đập đào nhiều quá kiếp này phục vụ công quả nuôi mấy em mà không được đền đáp tc .

Thả tim cho mày , Mặc dù mày là một thằng khốn :d vì bản thân t đồng cảm và cảm nhận được sự chân thật và nỗi buồn của m :)
Lần đầu tiên tôi có tc với gái massa ông ạ . Những ngày bên em nó tôi cảm nhận được hp . Vk tôi không khéo léo nên cuộc sống nhiều lúc gò bó .

Em nó quyết tâm bỏ nghiệp massa vì tôi ông ạ . Vì vậy tôi quyết định dừng vì sợ làm khổ em nó . Để em nó có những lựa chọn khác
có đủ kte thì nuôi, thì dừng là hợp lý, nhg tốt nhất đừng để dính vào nhg chuyên nt chơi bời vui vẻ và ko để lại hậu quả

có đủ kte thì nuôi, thì dừng là hợp lý, nhg tốt nhất đừng để dính vào nhg chuyên nt chơi bời vui vẻ và ko để lại hậu quả
Em ko cần kinh tế mà cần gia đình . Tôi đã phải nói phá sản ko còn gì vào ở với em 10 ngày để em rời bỏ tôi nhưng em nói em ko cần nhà to chỉ cần cuộc sống bt đi làm về có vợ chồng vui vẻ . Và nói thương em giúp em bỏ qua quá khứ

Em ko cần kinh tế mà cần gia đình . Tôi đã phải nói phá sản ko còn gì vào ở với em 10 ngày để em rời bỏ tôi nhưng em nói em ko cần nhà to chỉ cần cuộc sống bt đi làm về có vợ chồng vui vẻ . Và nói thương em giúp em bỏ qua quá khứ
khó, đm thế cg làm tồn thg nó vl

khó, đm thế cg làm tồn thg nó vl
Tôi không ngờ chuyện đi xa quá ông ạ . Vẫn còn sớm để dừng lại . Thấy em đăng mấy video lên fb “ em không còn lí do để ra hà nội nữa rồi “ làm tôi muốn khóc quá

Tôi không ngờ chuyện đi xa quá ông ạ . Vẫn còn sớm để dừng lại . Thấy em đăng mấy video lên fb “ em không còn lí do để ra hà nội nữa rồi “ làm tôi muốn khóc quá
thế cg là đỡ r, sống thì p quên thôi

Lúc đầu tôi nghĩ chỉ nt chơi bời thôi ông ko ngờ chuyến đi định mệnh làm thay đổi tôi
Thôi thi dứt khoát rồi thi buồn nốt đi xong tập chung lo cho gia đình con cái thôi.đàn ông mà cầm đc thi buông đc.đa tình như mày cũng khổ tâm lắm đéo sung sướng gi đâu.

Thôi thi dứt khoát rồi thi buồn nốt đi xong tập chung lo cho gia đình con cái thôi.đàn ông mà cầm đc thi buông đc.đa tình như mày cũng khổ tâm lắm đéo sung sướng gi đâu.
Em là người thứ hai tôi yêu sau vợ tôi ông ạ

Em nó chắc buồn gấp 10 :) Hay m cứ làm bạn với em nó đc k ? Vì khoảng cách địa lý cũng xa mà coi như trò chuyện bầu bạn để cả 2 cảm thấy an nhiên

Em nó chắc buồn gấp 10 :) Hay m cứ làm bạn với em nó đc k ? Vì khoảng cách địa lý cũng xa mà coi như trò chuyện bầu bạn để cả 2 cảm thấy an nhiên
Tôi cũng nói vậy để khó khăn gì tôi giúp đỡ nhưng em nó quyết ko . Em nó hận tôi và nói hận đến lúc chết . Tại tôi làm cho em hy vọng nhiều qua . Em ra thấy tôi chỉ lao vào làm ăn nên em thích tôi ở điểm đó tôi ko hẳn đại gia để gái theo đuổi . Nhiều lần em nó muốn ra hà nội để gần tôi em nói đi làm gì cũng được miễn dc gần tôi