Toàn Cảnh Ăn Chơi Quất Lâm Ký Sự

cuong30s

Già trâu
ml vẫn dỗi vụ em nó đéo chiều hồi Tết à. Em nó sau đó yêu nghề vl mà giờ cũng giải nghệ rồi. Dạo này ko về thăm quê nữa à, sao im thế :))
chủ nhà kém thân thiện, nhân viên như hiếp khách, đi 1 lần và duy nhất
khổ lắm tml, éo có time, toàn check tạm hàng hn

meonho

Đàn em Khá Bảnh
Tao cũng có face của hầu hết các e. Nhưng chưa biết boss cuối là ai. Xin đc chỉ giáo :v
Boss cuối là ng lập ra nhóm, thanh niên cứ 2 ngày lại xuống QL chơi mấy nháy rồi mới về. Em nào ngon em nào ngoan biết hết :vozvn (17)::vozvn (17)::vozvn (17):

Plug&Play

Trẩu tre
Chơi kiệt sức luôn làm 2 3 cái đến tận gần sáng. Nằm thì nói chuyện tâm sự cũng nhiều. Trước lúc về mình gọi em.nó dậy bo cho em 500k nhưng em nó nhất quyết KHÔNG NHẬN. Xin đc sđt hẹn em nó ngày tái ngộ. Gái qua tay cũng nhiều nhưng chưa bao h đc chạm vào một em trẻ đáng yêu như thế 2k2. Phải nói là một đêm quá nhiều cảm xúc. Mình cũng có dò hỏi thì em nó tâm sự em định ra làm tháng hè. 1 tháng em kiếm đc khoảng 20tr. Rồi về đi học. Trong đầu em lúc đấy chỉ muốn mua em nó luôn tháng hè về HN với anh luôn anh nuôi tất. Hết hè em có 20tr về đi học bt. ( chia sẻ với ae chút là với em chuyện đó là trong tầm tay.) Nhưng cũng k biết luật lệ dưới này như thế nào. Nghĩ đi nghĩ lại thôi lại không nghĩ nhiều.
Tao nghe cái đoạn này thấy hơi ảo. 2 là 2 mà 3 là 3 chứ làm gì có cái chuyện chơi 2 3 cái đến tận gần sáng :waaaht:

Plug&Play

Trẩu tre
đéo ai đang địt xìu xuống nó lại bj cho, mùi cao su. Có thể mày đi rửa chim cho nó bj lại nhưng trường hợp đấy hiếm lắm, xàm lồn sẽ bị quả báo
Có Như 45 nhé tml. Đang xoạc thì mặt cháu nó cá sấu quá nên bị xìu, cháu nó tháo bao rồi lấy khăn ẩm lau chùi súng ống xong ngoan ngoãn thổi kèn tiếp.

cuong30s

Già trâu
Có Như 45 nhé tml. Đang xoạc thì mặt cháu nó cá sấu quá nên bị xìu, cháu nó tháo bao rồi lấy khăn ẩm lau chùi súng ống xong ngoan ngoãn thổi kèn tiếp.
vl mày lật mấy chục trang đọc cmt của tao.Bé này tao chưa đi. Nhà đó tao vào 1 lần thôi, 2 lần khác đều gọi ra nhà 39, có Trang, Hằng với Thủy. Bé Thủy làm tao hài lòng nhất nhưng cũng lâu lắm rồi, chắc nghỉ luôn rồi vì k thấy ai nhắc đến

Thooong

Trẩu tre
vl mày lật mấy chục trang đọc cmt của tao.Bé này tao chưa đi. Nhà đó tao vào 1 lần thôi, 2 lần khác đều gọi ra nhà 39, có Trang, Hằng với Thủy. Bé Thủy làm tao hài lòng nhất nhưng cũng lâu lắm rồi, chắc nghỉ luôn rồi vì k thấy ai nhắc đến
Tao cũng thấy sai sai. Tao có lần say bị xìu. E nó chỉ kích thích tay vs liếm bìu xong lại chiến tiếp :))