TML nào có rau cho t chơi chung với không?

Zamso1

Xàm 0 Lít
Chuẩn là chơi chung hoặc nuôi chung nhé.Hậu tạ cho thằng đá chính hoặc trả phí cho chính em rau,t đá phụ được là Ok.
Miễn là em rau đồng ý mối quan hệ Chính/Phụ này. Kiểu tay 3 mà cả 3 đều đồng thuận cũng hay phết.T là phụ nên sẽ có phí cho 1 trong 2,miễn rau đúng giá.

Bao năm đi chơi gái t chưa thấy được lối suy nghĩ nào vl như này :v
Vậy t mới cần đăng tin.Nhiều thằng có rau,chơi chán nhưng ko dứt đc,hoặc bản thân 2 đứa ngoài địt tối ngày ra thì đều gặp khó cần giúp...

Cổ phần hoá em rau.
Thế chấp cổ phần của em rau để xin share rau mới.
Tiến tới:
Cổ phần hoá quyền thế chấp cổ phần của em rau.
TmL nói ngắn gọn và rất đúng ý

Cổ phần hoá em rau.
Thế chấp cổ phần của em rau để xin share rau mới.
Tiến tới:
Cổ phần hoá quyền thế chấp cổ phần của em rau.

Đm tml này nói hay này :d ..
Cho tao cổ phần với !

Chuẩn là chơi chung hoặc nuôi chung nhé.Hậu tạ cho thằng đá chính hoặc trả phí cho chính em rau,t đá phụ được là Ok.
Miễn là em rau đồng ý mối quan hệ Chính/Phụ này. Kiểu tay 3 mà cả 3 đều đồng thuận cũng hay phết.T là phụ nên sẽ có phí cho 1 trong 2,miễn rau đúng giá.
Là ntn ông giáo

ý mày kiểu some nhưng đéo phải cùng phòng đúng không :)) tao đầy ! hộp riêng cho tao
Ý tao là giờ có nhiều đôi yêu đéo gì đâu,cùng sở thích tình dục,và tài chính thôi.Địt với nhau mãi rồi cũng chán,ko bằng đổi kiểu kéo thêm tao vào,hoặc some,hoặc riêng từng thằng.Thằng trước có công gợi ý dụ khỉ em rau thì tao hậu tạ.E rau muốn đổi gió,muốn lạ,muốn thêm tài chính thì có tao.