Tình trạng chó đàn của bọn giàu hoặc suy nghĩ như bọn giàu

Bọn tôi là thông tấn xã xàm , đến hóng đưa tin thôi
Mày éo có việc j ngoài đi hóng hớt với lại vào khóc tạch lô tạch đề à?
Gửi tao 5 củ tao send cho file mềm Một Vạn Cầu Lô Sơ Cấp mà nghiên cứu!

Tao là leteve, người đại diện phát ngôn cho ngài chí sỹ kach mệnh @titoe lừng danh xamlol. Ngài @titoe có tuy tuổi đời còn trẻ nhưng có 13 năm làm checker, mặc dù ysl ngài đã địt qua 334 em phò tất cả đều là phò cỏ, ko em nào giá trên 1tr/shot. Ngài đéo chăn rau, đéo có ny, ngài chỉ địt phò để mần kach mệnh 1 ngày ngành phò sẽ đc hợp thức hóa.
Ah vâng, đó là mục tiêu kach mệnh chứ dkm, hiện tại ngành phò vẫn đéo hợp pháp. Như vậy thị trường phò là 1 thị trường chợ đen, ở đó mua bán, trao đổi đéo đc pháp luật bảo hộ, đéo phải nạp thuế, giá cả cũng thất thường đéo có bình ổn, rủi do bị tráo hàng, bị địt bùng cũng rất cao. Khắc phục tình trạng này, thị trường sinh ra tầng lớp thương nhân trung gian kiêm luôn bảo kê, chống tráo hàng, địt bùng, khiếu nại dịch vụ lởm, bạo dâm...mà chúng ta hay gọi là bánh, súp. Các em phò đi qua bánh súp sẽ đc bảo vệ khi bị địt bùng, khách bạo hành. Khách đi qua bánh súp sẽ có quyền mặc cả, khiếu nại thái độ dịch vụ... Và dkm, nhỡ có beng thì thằng bánh súp tội nặng chứ các em phò và khách tội nhẹ hều. Ti diên, hiện tại thì tụi bánh súp làm ăn khá bố láo, cắt phế thặng dư nặng, tráo hàng, dịch vụ lởm nên nhiều em phò đã tự ý đứng ra làm môi giới cho chính mình. Các ẻm tự làm tự ăn tự rao bán nhưng lại đéo thích tự chịu ở cái thị trường chợ đen này. Điển hình hôm nay có vụ 1 em bị địt bùng lên khóc thút thít đau khổ như checker bán mất 1 quả thận để đi địt phò lần cuối. Tao cũng đéo hiểu ẻm khóc cái gì, mất cái gì? Thanh niên địt bùng khá ngon giai, cao to và ngọt miệng, dĩ nhiên, như vậy mới lừa lại đc em phò. Sự vụ đáng ra nó chỉ như thanh niên đi chăn rau phông bạt hứa hươu hứa vượn và bùng mất tăm. Nhưng có vài tml ngu lồn có chút tiền hoặc tự nghĩ có chút tiền cho mình là từ hải đi khóc thuê cho thúy kiều lên lu loa để bóc phốt thanh niên địt bùng truy đến tận trang cá nhân để khủng bố trong khi thông tin đoạn chat chứng cứ địt bùng giấu nhẹm mẹ đi. Thanh niên còn viện những cái lồn gì mà giàu nghèo, tiền ít hít lồn thơm như trong thị trường đích thực đc pháp luật bảo hộ, có bình ổn giá và nạp thuế. Rồi cái đéo gì mà thương xót mỹ nhân sa cơ, tao giàu tao có quyền tạo ra ra giá trị riêng của người giàu hay đạo đức người làm checker =)). Thật đáng ngạc nhiên những ní nuận và bằng chứng ngu lồn đó lại có 1 bọn chó đàn hùa theo ủng hộ vỗ ngực xưng giàu nhìn ra giá trị tạo ra đẳng cấp khác người, 1 bọn chó đàn khác xưng đạo đức checker dùng hệ nuân ní phò phạch gái tính để bảo vệ ẻm phò đáng thương và 1 bọn chó đàn nữa là các em phò muốn 1 mình ăn hết hoặc mơ tìm thấy người đc chọn trong đám checker xamlol.
Chứng kiến sự vụ, ngài titoe chỉ cười khẩy. Thị trường chợ đen thu nhập cao mà vẫn mơ đó là 1 thị trường ní tưởng. Mơ bình đẳng, bảo hộ bình đẳng nhưng vỹ cuồng muốn tạo ra giá trị nhưng lại làm nô lệ cho 1 hệ tư tưởng sùng bái vật chất. Làm ăn buôn bán mà vẫn cảm tính hài hước lôi đạo đức xàm lồn, tư duy nạn nhân đáng thương ra ăn vạ để bắt chẹt khách hàng. Dễ hiểu vì sao văn học VN nổi tiếng 2 hình tượng nữ Thúy Kiều, nam Chí Phèo. Đại diện cho thói đạo đức, tư duy nạn nhân do hoàn cảnh dẩm lồn nghèo nàn của dân tộc.
Xin đc tag vài thanh niên tiêu biểu @Lunao , @kent2019, @Kr2000 và vài đồng chí nữa đéo nhớ hết đc vì sự ngu lồn đông đảo của chúng :))
Văn mày ngon đấy!

Nguyên nhân vì sao dẫn đến tình trạng đó và biện pháp khắc phục. Ko phải là cách bầy đàn là bóc phốt truy tung tml kia rồi hùa nhau kiểu bầy đàn cảm tính khi bằng chứng còn đéo rõ ràng.
Nguyên nhân gốc là thị trường chưa đc hợp pháp, thứ đến là em phò muốn tự làm ăn hết và muốn đc kín kẽ, sau cùng mới là thằng checker lừa đảo kia.
tôi chưa bàn tới biện pháp khắc phục hay thị trường như thế nào.
Chúng ta đang nói về việc lừa đảo, chơi xong không trả tiền. 1 2 trăm hay 1 2 triệu hay kể cả 1 2 chục triệu, về bản chất nó giống nhau: thoả thuận giá cả rồi và 1 bên không thực hiện nghĩa vụ của mình

Nói tóm lại là các em đừng tự ảo cho mình 1 cái giá trị giời ơi đất hỡi. Muốn có giá trị phải có tụi thương nhân mông má, có kinh nghiệm định giá và sự phản hồi của khách hàng đối với giá trị phục vụ của các em. 1 buổi cafe, 1 buổi nói chuyện, 1 vài tấm ảnh sexy chẳng có ý nghĩa ccc gì cả. Những giá trị như thông minh, hiểu chuyện, ngoan ngoãn nó cảm tính và rất khó để thẩm định. Riêng về khoản khôn ngoan là anh đánh giá các em ko cao khi tự mình muốn đi kín và ăn hết rồi, thế thì lấy đéo đâu ra mà tri thức nữa :))

tôi chưa bàn tới biện pháp khắc phục hay thị trường như thế nào.
Chúng ta đang nói về việc lừa đảo, chơi xong không trả tiền. 1 2 trăm hay 1 2 triệu hay kể cả 1 2 chục triệu, về bản chất nó giống nhau: thoả thuận giá cả rồi và 1 bên không thực hiện nghĩa vụ của mình
Bằng chứng đâu kêu nó lừa đảo? Luật pháp nào để trừng phạt nó? Dùng đạo đức checker để kêu nó sám hối ah? =)))

Nói tóm lại là các em đừng tự ảo cho mình 1 cái giá trị giời ơi đất hỡi. Muốn có giá trị phải có tụi thương nhân mông má, có kinh nghiệm định giá và sự phản hồi của khách hàng đối với giá trị phục vụ của các em. 1 buổi cafe, 1 buổi nói chuyện, 1 vài tấm ảnh sexy chẳng có ý nghĩa ccc gì cả. Những giá trị như thông minh, hiểu chuyện, ngoan ngoãn nó cảm tính và rất khó để thẩm định. Riêng về khoản khôn ngoan là anh đánh giá các em ko cao khi tự mình muốn đi kín và ăn hết rồi, thế thì lấy đéo đâu ra mà tri thức nữa :))
Tôi hiểu ý bạn muốn tạo ra 1 sân chơi công bằng hơn nhưng tôi thấy cách bạn cổ suý cho hành động lừa đảo đó và nghĩ đó là cách tạo ra sự công bằng chưa đúng cho lắm. Mấu chốt vấn đề mà cả bạn và tôi đều không đồng tình là: lừa đảo là sai trái

Tôi hiểu ý bạn muốn tạo ra 1 sân chơi công bằng hơn nhưng tôi thấy cách bạn cổ suý cho hành động lừa đảo đó và nghĩ đó là cách tạo ra sự công bằng chưa đúng cho lắm. Mấu chốt vấn đề mà cả bạn và tôi đều không đồng tình là: lừa đảo là sai trái
Đó chỉ là xàm lol troll thằng thớt ngu lồn thôi, hehe. Pic tôi viết có chỗ nào cổ súy lừa đảo?

M làm t phải bật mạng để vk cho m. Đã làm ăn phi pháp thì phải chịu rủi ro, giống như việc bán cần thì phải chịu sẽ có ngày bị bắt. Đúng là cái việc bùng tiền chẳng hay ho gì cho cam nhưng nếu xét về mặt pháp lý thì thằng kia không phạm tội, con bé kia cũng thách dám nhận là nó bán dâm trước pháp luật đấy.
T vẫn nói rõ việc bùng tiền đéo hay ho gì cả, nhưng những thằng "đạo đức học" cũng chẳng có quyền bóc phốt đến tận trang cá nhân thằng kia như thế. Có chơi có chịu. Ae checker còn đang phải đối mặt với sùi mào gà hàng ngày hàng giờ đây -))

Đó chỉ là xàm lol troll thằng thớt ngu lồn thôi, hehe. Pic tôi viết có chỗ nào cổ súy lừa đảo?
Tôi xin kết thúc ở đây vì tôi không muốn bắt bẻ câu chữ của cả hai chúng ta. Cả bạn và tôi, và những người đọc kỹ comment ở cả 2 thớt đều hiểu bạn muốn nói lên điều gì

chó chê mèo lắm lông 1 bên thằng thích đi địt muốn ngon bổ rẻ và 1 bên là gái việc nhẹ lương cao, chung quy lại là bên đéo nào cũng muốn đc nhiều lợi ích hơn, nếu đéo có những thằng đàn ôg thích bóc bánh trả tiền thì cũng sẽ đéo có những con bán thân, bản chất của m là sự lươn lẹo, m nói rằng cần 1 thị trường minh bạch nhưng m phải nhớ chính bản thân m lại là ng đéo minh bạch rồi đéo minh bạch vs gia đình, vợ, ng yêu và chính bản thân mày có đéo gì đâu m có giám thừa nhận vs họ hàng hàng xóm là m đéo tán đc ai m phải đi đá phò k :)) hay m có vợ rồi nhưng m vẫn đi tìm của lạ k thế nên bớt xàm loz đi :look_down: :look_down: :look_down: