[Tinder in Canada]

Tính Phong

Phóng viên thường trú tại Xamvn
Sáng ngày đọc bài trải nghiệm Tinder xứ Hàn nên mình cũng xin bon chen chút rì viu tí
:))
Lý lịch trích ngang, mình dùng Tinder từ năm 2014 15 gì đó, ở VN thì đã bị khoá nick 2 lượt vì chắc là ảnh hơi bị sexy quá đáng Sang xứ Cần ngày thứ hai có sim nên máu lửa lập nick quẹt luôn, để mấy chiếc ảnh xinh xinh cute điển hình của các em châu Á và bio đại loại là "Em mới sang xứ lá phong, nghe nói mùa đông bên này lạnh lắm phớ hông???", set tuổi từ 20-35 và bắt đầuuuuuu

1. Anh trai gốc Việt superlike. Nc nhăng nhố hẹn nhau tối đó 9h anh đánh xe qua đón hỏi em ăn gì chưa. Em ăn rồi thì đi uống nước nha. Sau một hồi nc thì đưa mình về, mất tăm mất tích luôn không có lí do gì. Chịu

2. Chú bé người Cần, cũng superlike mình. Nc thẳng thắn anh cần một mối quan hệ nghiêm túc, blah blo bleh. Mình cũng thẳng thắn là tao đang có ny ở nhà. Nên chắc fwb hay ons hay gì đi nữa tao cũng khó mà chấp nhận đc. Chú bé ok. Vẫn rất tận tâm qua đưa mình đi chơi chỗ này chỗ kia. Đến hôm đi biển nói chuyện thì nó bảo tao thấy gái Á chúng mày hay lấy trai Cần để có quốc tịch, mày nghĩ sao. Mình trả lời tao k quan trọng, có tình yêu thì cưới, k thì nghỉ. Tối đó đậu xe nc chú bé định thơm mỏ mình, đhs, bản năng trỗi dậy mình vả thẳng vào mặt nó xong đi bộ 2 cây số về
-_- vừa đi vừa khóc ấm ức. Thế mà tml vẫn nhắn đại ý là anh có tình cảm với em, nếu em cho anh cơ hội thì anh sẽ tán đổ em trc Giáng Sinh
=))))) ok thôi. Rằm Trung Thu đi chơi lần nữa, mình đãi nó bánh trung thu với tà xữa mà rồi chú bé cũng mất tích cmnl từ ngày đó

TỪ KHÚC NÀY LÀ CHIA TAY NY Ở NHÀ NÀY

3. (Lại) chú bé người Cần. Thằng này thật sự làm xấu hổ trai Cần
:)) tuy đần nhưng đc cái rất đẹp dai, mình đã nhấm nhẳng trc là tối hôm í em với anh đi xem phim rồi chúng mình làm tí cồn cho nó máu nha
:)) Xem xong phim thì cửa hàng rượu đóng cửa, thôi đành chai mặt lên nhà anh chơi xem sao. Ngồi xem đc tí phim nữa thì mình (giả vờ) buồn ngủ, anh cu hỏi thế em ngủ ngoài sofa hay anh ngủ ngoài sofa? Ok fine
:) mày để tao ngủ sofa đi ạ. Nằm đc nửa tiếng lạnh co vòi vào mình mới nhắn "anh ngủ chưa?", chú bé lò dò ra phòng khách hỏi thế em vào kia ngủ đi, anh ngủ ngoài này Lấy hết can đảm mặt dày mình bảo "em ngủ trong kia mí anh cơ..." Ok. Rồi nằm đc lúc mình lăn ra lăn vào, lại khều khều nó bảo em bỏ quần jean ra nhé, khó ngủ (khó ngủ thật, thề). Xong kết cục nó chỉ xoa xoa lưng mình, xong dử mãi chán quá mình cũng ngủ cmn đến sáng. Tối hôm sau nhận đc tin nhắn của chú bé, đại loại là "anh nghĩ chúng mình k hợp, dừng thôi em." Ca này chịu, thật sự.

Sau đó mình nghĩ có khi trẻ quá chúng nó hơi...đần, nên mình set tuổi từ 25-40 (hơi quá đà...)

4. Chạm ngay một chú 40, đường hình trẻ như 30. Độc thân và đã tự đi triệt sản vì k muốn có con nói chuyện rất tâm đầu ý hợp, k chệch đi đâu đc, chú mời mình làm fwb. Sau 2 lần ngủ với chú thì mình cảm thấy k ổn, cứ sai sai (dù dùng tinder bét nhè nhưng trước lúc gặp chú này mình chỉ have sex với ny thôi, ai đánh giá gì k quan tâm). Mình bảo chú là chúng ta chỉ làm bạn thôi, em thấy fwb không ổn đâu. Sau đấy mình block chú trên mọi phương tiện, nhưng sđt không biết block. Chú nhắn tin hỏi lí do, xong gọi điện nc thế là mình lại mềm lòng, haiz. Chú ok với việc làm bạn và vẫn rất chịu khó đưa đón mình, dẫn đi chơi, sửa essay các thứ và bảo đấy là niềm vui của chú khi giúp đc em, em đừng ngại. Đến hôm nọ thì chú bảo chú nghĩ là chú thích em mất rồi (thế đấy
-_-). Mình vẫn nhất quán là em k có tình cảm gì với chú đâu, bạn bè thì ok chứ xa hơn thì không thể. Cho đến chiều nay, mình đi cafe với một bạn rất cute và đáng iu (cũng là Tinder date ạ) về up ảnh thì chú nhảy tưng tưng giãy đành đạch lên ghen tuông. Xong hỏi tại sao em lại đi công viên đó trong khi em bảo đi với chú cơ mà??? Vì thằng ý đẹp dai à? Đẹp thì làm sao, tôi yêu cô mà cô không biết à??? Gọi điện khóc nức nở cả tiếng đồng hồ, làm mình vừa buồn cười vừa khó xử...

Trên đây chỉ là những trường hợp điển hình thôi ạ
:)) Tinder Canada cũng có this có that có mặn có nhạt và có muôn vàn Ấn Độ
:)) chống chỉ định quẹt lúc buồn ngủ vì lỡ quẹt phải Ấn thì dễ match, mà lỡ match thì nhớ unmatch ngay nếu k muốn bị chúng nó hỏi ngàn lẻ câu hỏi vì sao Đc cái là các cu trai xứ Cần rất công nghiệp, em tìm fwb hay ons hay bạn hay ny hay mảnh ghép còn thiếu cho một buổi 3some, tất cả đều có, nếu không phải thì unmatch ngay đỡ tốn thời gian đôi bên.
Gái Á sang đây cũng khá là được chuộng vì ngoan, dễ bảo, phục tùng và bé xinh. (Nên chắc chú bé ăn tát mới sốc thế )
Xàm xí thế thôi, chúc các bạn swipe vui vẻ Ai có cao kiến gì cho trường hợp số 4 thì mách cho mình với
=)))))
P/s: Mục 3 và 4 là mình đã chia tay đêm viết bài lú nên quên không update hic

che cái mặt vào cái địt thằng cụ nhà mày. Up ảnh người ta lên thế

Tml này cứ copy bài trên tinder thế :)) tự viết đi xem nào
Tao tự viết hay lắm, nhưng nhuận bút trên xamvn bèo quá nên xào xáo bài câu view thôi. Bài tự viết tao gửi báo kiếm tiền trả nhà trọ.

Gái á được thích hơn gái bản địa? Đúng là mấy con ml bị thiểu năng chưa hiểu văn hóa nên ảo tưởng sức mạnh.

Có đứa nghe nói "it is great" là chụp ngay về làm dẫn chứng "nó nói em tuyệt vời". Nghe mà cười đau cả bụng...

cái loại mồm hô môi thâm, mắt thì trố như này cũng chỉ đi lừa mấy thằng lesor bên tây thôi :))