Tìm người tìm hiểu lâu dài

Tao xin 1 vé.năm nay 30 tuổi chưa vk đang kinh doanh cho thuê mặt bằng vì ông bà già để lại vài cái nhà.con một.đang đi con camry nhưng chủ yếu chở ổng bả đi chợ thôi còn chính chủ chiếc SH150i 2007.tao trú thành phố Vũng Tàu.ok thì triển xin zalo tìm hiểu và tiến tới bồ bịch chịch xoạc cưới hỏi tính sau.................(tdxl)

Nghiêm túc
Tìm đối tượng tìm hiểu lâu dài
Mình là nữ 9x đời giữa, ngoại hình ổn, đã đi làm, gia đình cơ bản, có xe riêng. Cần tìm một người phù hợp để tìm hiểu.
Vì công việc không tiếp xúc nhiều đàn ông mà mình thì không thích kiểu mai mối nên đánh liều lên đây tìm thử. Không tiếp các bác nông dân!
Bó tay, tìm sai chỗ, sai box r e ơi. Thôi dù gì cũng chúc e may mắn :))

Mày đã chọn được ai chưa? Tao tin là chưa vì nếu mày đã chọn được thì đã có ảnh mày bú cu full face trên này rồi.

mẹ mấy anh, em nó bổ sung thêm cần có bentley thì coi mặt các anh đâu nhá

Nghiêm túc
Mình là nữ 9x đời giữa, ngoại hình ổn, đã đi làm, gia đình cơ bản, có xe riêng. Cần tìm một người phù hợp để tìm hiểu.
Vì công việc không tiếp xúc nhiều đàn ông mà mình thì không thích kiểu mai mối nên đánh liều lên đây tìm thử. Không tiếp các bác nông dân!
9x đời đầu thì có đc ko 9x đời giữa :)))

Chúng mày nộp cv rôm rả quá.
Em gãi đúng chỗ ngứa của cái hội ngứa chim trong này rồi. Haha

Nghiêm túc
Thầy hoạt động trong lĩnh vực tâm linh nên không đi chơi và trồng rau rất phù hợp ngặt nỗi kinh tế thầy eo hẹp vì thí chủ ko cho nhiều money từ khi thầy lên viện trưởng

Sao dạo này trong đây có nhiều người diễn hài vậy ta . Tìm ng nghiêm túc mà zô group pga tìm chắc e tìm ba nuôi thì đúng hơn . Hay e đang thử vận may tìm đc đại gia trong đây

Nghiêm túc
Ib anh nha, nghiêm túc chứ anh cũng chán cái kiểu tuyển người này nọ lắm rồi

Nghiêm túc
Em thấy em hơi liều và ngu
Vào nhầm chỗ rồi ạ
Xin lỗi đã để mất công các anh inbox