Tìm người tìm hiểu lâu dài

Nghiêm túc
Tìm đối tượng tìm hiểu lâu dài
Mình là nữ 9x đời giữa, ngoại hình ổn, đã đi làm, gia đình cơ bản, có xe riêng. Cần tìm một người phù hợp để tìm hiểu.
Vì công việc không tiếp xúc nhiều đàn ông mà mình thì không thích kiểu mai mối nên đánh liều lên đây tìm thử. Không tiếp các bác nông dân!
Nghiêm túc
Tìm người để giao hợp lâu dài
Chú là 8x đời đầu, ngoại hình ổn, đi làm lâu rồi tương đối thành đạt, vợ con cơ bản, có lái xe riêng. Cần tuyển người phù hợp như trên.
Vì công việc nay đây mai đó, ko tiếp xúc đc nhiều với bé xinh xắn mà chú ko thích kiểu mua bán bóc bánh trả tiền theo lượt nên đành lãng phí thời gian ngồi đây hóng. Không tiếp các bé PG hoặc các cháu ăn xong rồi nằm.

Nghiêm túc
Tìm người để giao hợp lâu dài
Chú là 8x đời đầu, ngoại hình ổn, đi làm lâu rồi tương đối thành đạt, vợ con cơ bản, có lái xe riêng. Cần tuyển người phù hợp như trên.
Vì công việc nay đây mai đó, ko tiếp xúc đc nhiều với bé xinh xắn mà chú ko thích kiểu mua bán bóc bánh trả tiền theo lượt nên đành lãng phí thời gian ngồi đây hóng. Không tiếp các bé PG hoặc các cháu ăn xong rồi nằm.
cháu nghĩ chị này sẽ k hợp với chú

Nghiêm túc
Mình là nữ 9x đời giữa, ngoại hình ổn, đã đi làm, gia đình cơ bản, có xe riêng. Cần tìm một người phù hợp để tìm hiểu.
Vì công việc không tiếp xúc nhiều đàn ông mà mình thì không thích kiểu mai mối nên đánh liều lên đây tìm thử. Không tiếp các bác nông dân!
kiếm đúng chổ r e

Nghiêm túc
Em phải detail cái cần tìm để lọc bớt ví dụ: (tuổi 30-40; học vấn, 171.17.30, nơi làm việc, nghề nghiệp...vv) để các A còn biết đường pm.

9x giữa mà giỏi nhỉ, có xe riêng luôn :(
Mình 90 mà còn đéo biết lái xe. Tủi thân vkl

Xã hội 4.0. Lên xam tìm bạn trăm năm. Chăn chuối trá hình anh em đừng mắc bẫy. Người phải có nhân cách. Chuối cũng phải có chuối cách

Nhìn nick em thớt "howdeepinyourlove" mà tao lại đọc thành "how long is your dick", khổ ghê

Có anh, lối sống lành mạnh, ngoại hình sáng sủa, quan tâm chăm sóc gia đình, yêu màu hồng, ghét sự giả dối. Cần tìm 1 bạn nữ để trò chuyện, quan hệ tình dục ngiêm túc, nếu hợp nhau sẽ tiến xa hơn.

Nghiêm túc
Xin Zalo làm quen cái nhỉ

Gái chuẩn không hay lại clone của mấy thằng ad. Đúng các thánh ad thì tao xin 1 lạy chúng mày.

Tao xin 1 vé.năm nay 30 tuổi chưa vk đang kinh doanh cho thuê mặt bằng vì ông bà già để lại vài cái nhà.con một.đang đi con camry nhưng chủ yếu chở ổng bả đi chợ thôi còn chính chủ chiếc SH150i 2007.tao trú thành phố Vũng Tàu.ok thì triển xin zalo tìm hiểu và tiến tới bồ bịch chịch xoạc cưới hỏi tính sau.................(tdxl)

Nghiêm túc
Bó tay, tìm sai chỗ, sai box r e ơi. Thôi dù gì cũng chúc e may mắn :))