Tìm người quen

Tashun

Trẻ trâu
Chuyện cũng lâu rồi,hôm nay HN có chút mưa dâm dâm nên tao ngồi viết lại về em,thằng nào có liên lạc với em nó cho tao gửi lời hỏi thăm nhé
T match tinder với em nó đc hơn 1 năm trước,hồi đó tao làm sale cho 1 công ty; em nó là mẹ của 2 con,nhà ở chung cư cao cấp ở HN
T để thông tin công ty lên tinder;nói chuyện một hồi em nó nói cần tư vấn hẹn chiều qua gặp;t đến sảnh gặp,chuẩn bị giấy tờ và tư vấn cho em nó như khách hàng thật,tao chưa hề đề cập,à ơi gì hôm đấy;lúc về em còn bảo tối gọi điện nc thêm,t bảo t có vợ rồi,tối gọi điện ko tiện,em nó ậm ừ và hẹn liên lạc lại sau
T nghĩ thế chắc ko ăn thua gì,vì vấn đề của em nó rất khó giải quyết,mấy hôm sau cũng chỉ nt hỏi han vu vơ,ai ngờ sáng hôm đấy em nó bảo tới chỗ em nó đi,qua nc thêm,t qua luôn,cũng mông lung chưa biết thế nào
Lên đến phòng,em nó mời nước rồi bắt đầu ngồi tâm sự,em kể rất nhiều chuyện,hồi trẻ,tại sao lại lấy chồng bây giờ,sao lại ở chung cư này một mình..nghe xong t cũng chỉ ôm nhẹ vào vai và động viên em nó. Rồi t vuốt tóc,hôn môi và như hai con thiêu thân cuốn lấy nhau trong phòng em nó; t ko nghĩ là sẽ diễn ra như vậy,t thấy như một bộ phim mà t là dv đc đưa vào vậy
Em đẹp,tuy đã hai con nhưng người còn rất gọn,ngực tuy có ảnh hưởng bởi đẻ con nhưng em vẫn sỡ hữu một body cực hấp dẫn; em bảo rất nhiều người tán tỉnh gạ gẫm,thèm muốn em nhưng em ko đáp lại,em nói nhìn t chững chạc đáng tin,dù t ít hơn em nó 3 tuổi;
Sau hôm đó,thỉnh thoảng t lại qua với em,lần nào gặp nhau cũng như hai con thiêu thân vậy,có hôm tao và em làm tới 3 lần,quanh từng góc nhỏ trong căn hộ của em;em luôn hôn và cảm ơn tao mỗi lần tao đến;nhiều hôm về tao thấy cảm giác thật lạ khi vừa ăn,vừa ngủ,làm tình miệt mài mà hết có 3k gửi xe.
Chắc bọn mày cũng thế thôi,của lạ cũng chỉ dăm ba lần là chán,đến lần thứ 4 tao cũng ko còn nhiệt như trước và cũng muốn đi tìm thử thách khác;thỉnh thoảng t vẫn nhắn tin hỏi thăm nhưng càng ngày càng thưa,lâu lâu t hẹn gặp nhưng em bảo bận,nhà có người lên chơi,mới ốm dậy...t thấy cũn tội mà thôi cũng kệ
Tết vừa rồi thấy em up ảnh lên cũng vào tinder hỏi thăm,khen em xinh,hôm nào hẹn gặp,mà mấy tháng trước đã thấy em unmatch tinder mình..
Thằng nào thấy nhân vật quen quen mà đã từng gặp ib giao lưu nhé,tinder nhiều khi giống như một cuộc phiêu lưu vậy,còn vài em mà hôm nay nhớ tới em nó nên viết vài dòng,chúc chúng mày sưu tập thêm nhiều nhé,have fun

Mày giống nó thì nó cũng giống mày thôi, nó cũng vài lần là chán thôi, tìm người khác đổi gió thôi mày

Tinder của tao đéo con nào match có match thì cũng như lồn.

@leonre2re2 Ồ người anh em,đúng rồi,2 cháu nó học ngay gần nhà luôn,đến giờ đón con là phải về rồi,vẫn đang gặp nhau hả ông bạn,em nó dạo này khỏe ko
@linhcivic88 ừm,nhớ ra quen em nó trên tinder nên góp vui ae chút thôi,tao ít đi em nào đến lần t5
@kytrankhg chịu khó quay tay đi m,méo biết rau cỏ sẽ rơi lúc nào :))

M lại khoanh vùng đối tượng nhanh quá,chuẩn rồi,Times nhé,ko biết lên giá chưa :)))
mẹ mày nói tao cũng nghĩ ngay khu đấy r, mẹ đơn thân và cave nhiều vô đối, trc tao hay qua đáy ăn sáng để bàn bạc kd vs thg bạn nhà nó trong đấy mà đm thấy nhiều vđ, khéo tí là bắt dc ngay

mẹ mày nói tao cũng nghĩ ngay khu đấy r, mẹ đơn thân và cave nhiều vô đối, trc tao hay qua đáy ăn sáng để bàn bạc kd vs thg bạn nhà nó trong đấy mà đm thấy nhiều vđ, khéo tí là bắt dc ngay
Ừ công nhận,em này còn chơi với mấy bà cũng ở 1 mình,định đánh cả cụm mà đéo có tgian

M lại khoanh vùng đối tượng nhanh quá,chuẩn rồi,Times nhé,ko biết lên giá chưa :)))
Tao cũng đang ở Times mà :)) còn về công việc thì tao gắn bó vs cái Times từ cuối 2013 cho đến hết 2016 cơ :)))