Tìm em gái nuôi

Tuoithantien91

Pần cùng đạo tặc
Tao muốn tìm em gái nuôi.
tao có 15 triệu một tháng, nuôi đến khi hết tiền.
tao muốn em gái tao là sinh viên (thương mại, báo chí, sư phạm, quốc gia bla bla...)
Tiêu chí:
Mặt mũi ưa nhìn.
biết ăn mặc.
thông minh, duyên dáng.
cao > 1m50
V1 > 80
V2 < 70 (cái này t đéo chắc đại loại là nhỏ thôi đừng to quá)
V3 > 80
Tóm lại là ngoại hình như tình đầu của bọn con trai.

Sửa lần cuối:
Tao muốn tìm em gái nuôi.
tao có 15 triệu một tháng, nuôi đến khi hết tiền.
tao muốn em gái tao là sinh viên (thương mại, báo chí, sư phạm, quốc gia bla bla...)
Tiêu chí:
Mặt mũi ưa nhìn.
biết ăn mặc.
thông minh, duyên dáng.
cao > 1m50
V1 > 80
V2 < 70 (cái này t đéo chắc đại loại là nhỏ thôi đừng to quá)
V3 > 80
Tóm lại là ngoại hình như tình đầu của bọn con trai.
m thích công chúa của xam ko :))

Ê mấy tml nếu chúng mày thấy tiêu chí của tao so với số tiền tao trả là lệch hoặc kiểu như tiền ít mà đòi hít loz thơm thì chúng mày nói thẳng ra nhá để tao biết chứ tao ghét kiểu nói đểu nói kháy vl

Chịu khó đi đong đi - trên xam đ có đâu.
Biết đong khéo thì tiền đấy được 3 e non sv năm 1-2 ý chứ :d
tao cảm thấy ko hứng thú với việc đi đong gái nên cứ friend with benefit cho nó công bằng với cả 2.

vcl sd lại nói fwb :)) đọc rõ bản chất đi rồi tính tiếp nhé
m
friend with benefit là làm bạn tình trả tiền đó. phân biệt khái niệm cái đéo gì chốt lại là tao trả tiền để có bạn tình chứ tao chưa đến 30 tuổi đéo thích làm bố đứa nào hết.

ý mày bằng kia tiền là ít à. vậy theo m thì tiêu chí của tao cần phải trả các em bao nhiêu tiền một tháng thì là hợp lý?
Mày phải có cái puồi to và cái mồm dẻo thêm 20 củ nữa thì có nhiều lựa chọn. Mà mày ko tán đc lồn mà ịt à sao phải mất tiền.

Mày phải có cái puồi to và cái mồm dẻo thêm 20 củ nữa thì có nhiều lựa chọn. Mà mày ko tán đc lồn mà ịt à sao phải mất tiền.
tao puồi to bình thường, đẹp trai cao to nhưng mồm ko dẻo. 35 triệu một tháng thì ko trong tầm của tao. Anw tao sẽ chờ thêm xem có ko.