Tìm a nuôi hộ

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)
Tao chưa già lắm đâu, inbox tao đi

Có con e mới quen chỗ làm (telesale) thấy nó ở quê lên vất vả lao đao quá. 2k2 xinh xắn anh zai nào muốn nhận e gái mưa k e gthieu ;) tử tế lịch sự. K già nhazzzz
dc thì inb nhé, anh chăc chắn trẻ hơn alau tiên sinh:))

Ko có tiền nuôi, nhưng có việc làm thêm, thu nhập theo doanh số và kỹ năng chém gió. Em nó làm telesale chắc giọng nói ngọt ngào và dẻo mỏ. Khách hàng đã số là nữ và chủ yếu qua facebook.

Nếu ko ngại vất vả thì bảo em nó về với đội của anh. Biết tiếng Anh nữa thì càng đẹp, dễ bán hàng, trình độ B1 là ok.

Gắn bó được lâu dài thì nhiều kỹ năng sẽ lên, sau này tự tin muốn xin đâu cũng dễ.

Ko có tiền nuôi, nhưng có việc làm thêm, thu nhập theo doanh số và kỹ năng chém gió. Em nó làm telesale chắc giọng nói ngọt ngào và dẻo mỏ. Khách hàng đã số là nữ và chủ yếu qua facebook.

Nếu ko ngại vất vả thì bảo em nó về với đội của anh. Biết tiếng Anh nữa thì càng đẹp, dễ bán hàng, trình độ B1 là ok.

Gắn bó được lâu dài thì nhiều kỹ năng sẽ lên, sau này tự tin muốn xin đâu cũng dễ.
Khổ thân con bé chịu khó đi làm lắm. Cơ mà e nghỉ việc cái nó cũgg sợ nghỉ lun. Cứ bám e nhờ e hỏi xem có chỗ nào làm việc k. Ib e zalo nhé

Khéo chuyển nghề tú bà quá :))))) đây toàn quen các bé svien học giỏi đi làm thêm nhà hàng vất vả ngược xuôi. Cno quý t suốt ngày chị. Mà toàn chưa yêu ai. Cứ bảo c xem a nào tốt gthieu cho e

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)