Tiền nhiều có nên mua nô lệ tình dục về chơi ( sưu tầm bên voz)

Như title, phò hay gấu thì cũng ko có cảm giác chiếm hữu thật sợ, hồi trước mình cứ tưởng tình dục là quan trọng, sau này ngẫm nghĩ lại thì cảm giác đc chiếm hữu mới là sướng nhất. Cảm giác biến 1 đứa con gái thành nô lệ gọi dạ bảo vâng là thứ ham muốn đã nằm trong máu của mình
Dự tính của mình là về các vùng nghèo kiếm con gái về làm osin rồi đem lên tp, mình sẽ gửi tiền cho ba mẹ họ hàng tháng. Bé kia thì chỉ việc trong nhà hộ mình, tối đến thì phục vụ các nhu cầu hơi bệnh hoạn của mình
Mình chỉ dự tính thế thôi, không biết có khả khi không :hell_boy:
------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Tổng hợp
Cái chuyện của anh ko hiếm, bản thân tôi cũng từng có 1 em giúp việc kiểu như thế. Cách đây 3 năm, khi công ty nhà tôi nhận 1 gói thầu nhỏ ở thủy điện Đạ Dâng, Lâm Đồng. Tôi khi đó ở Hà Nội đang gặp chuyện buồn chán, nên xung phong vào phụ trách công trường luôn.

Công ty tôi nhận đào đắp 1 phân nhánh lòng hồ nơi xa nhất, biệt lập nhất, và đặc biệt mùa mưa thì phải tăng bo cano mới ra được. Ở đây đã có sẵn 1 ngôi nhà xây giữa hồ của đội khảo sát ngày xưa đã đầy đủ điện mặt trời và máy lọc nước, muốn ra vào phải có thuyền, thấy biệt lập lại đẹp tôi dùng luôn làm chỗ ở cho tôi và văn phòng công ty, còn anh em công nhân công ty thì ở phía ngoài bãi xe công trình, cách đó vài trăm mét.

Thấy anh em làm việc vất vả quá, về lại phải nấu ăn, giặt giũ nên tôi thuê 1 bà trung trung tuổi đang làm phụ hồ của công trình bên cạnh về giặt giũ nấu ăn. Tất nhiên bà ấy rất sướng, vì việc nhẹ mà lương ko giảm. Những lúc rượu say vui chuyện hỏi ra, thì bà bảo bà là người Thái, hồi trẻ làm vợ lẽ cho 1 tay buôn thuốc phiện ở Mai Châu Hòa Bình. Sau chồng bà bị giết chết bên Lào, việc làm ăn do nhà vợ cả thâu tóm quản lý lại, mụ vợ cả quay ra đánh ghen. Bà sợ, 1 hôm trốn theo gã lái xe tải vào tận Lâm Đồng. Tại đây nó giúp bà mở 1 quán cà phê ngoài Đức Trọng, ăn ở với nhau như vợ chồng có 1 đứa con gái. Tưởng yên ấm thì tay chồng hờ vỡ nợ bị siết cả xe tải, cả quán cà phê, còn nó trốn ra Bắc về lại với vợ con ngoài đó. Bà mang con ra ngoài thuê 1 phòng trọ, bán dâm cho tụi xe tải kiếm tiền sống qua ngày. Một lần từ nhà vệ sinh đi ra thấy thằng khách đang sờ soạn con bé đang ngủ ở võng. Bà sợ quá, gửi con gái về Hòa Bình cho ông bà ngoại chăm.

Có mấy cái ảnh khu công trường cho vui:
Đây là nhà văn phòng tôi ở.
Ra vào khu công trình chỗ tôi phải đi như này.
Công trường.
Ảnh nhân vật chính, kiếm mãi mới có cái đi chơi thác Prenn với em nó.
Ảnh nhân vật chính, tôi phải chọn cái ảnh nào đủ để các anh hình dung ra, mà cũng ko quá chi tiết, và tương đối khác hiện tại để nếu không phải người trong cuộc khó có thể nhận ra được. Sau 2 năm, giờ em ấy như thế này.

Sau khi con gái về ông bà ngoại, bà đẩy mạnh việc làm ăn,rủ thêm 1 con bé chồng bỏ cùng làm. Suốt mấy năm trời cày cuốc, những tưởng kiếm được cái vốn to thì giải nghệ, mua mảnh đất, mở hàng tạp hóa rồi đón con gái vào. Ai ngờ đâu, nghe con bé kia, hai chị em có bao nhiêu ném vào hụi lấy lời. Được vài tua thì hụi bể, tiền mất. Con kia gần hóa điên lên chùa ở, còn bà lại cắn răng cày cuốc. Nhưng thời thế đã thay đổi, không còn trẻ trung nữa, bán dâm tiền thì ít, lại bị công an và xã hội đen nhảy vào bảo kê thu phế lớn. Đất Đức Trọng lên giá vù vù, tiền thuê nhà theo đó tăng theo. Đến khi cảm thấy làm ko còn đủ đóng phế và thuê nhà nữa, bà bỏ đi làm phụ hồ theo các công trình. Ngày thì trộn vữa, đêm thì bán dâm cho tụi thợ xây, lấy 50 -100k. Lại không mất tiền ăn ở, trừ chi tiêu các thứ tháng cũng để ra được 3-4 triệu. Làm được mấy tháng thì tết, dư hơn chục triệu, bà nhớ con nên tết đó về quê.

Về đến nơi mới hay tin con gái, lúc này đã 16 tuổi sắp bị gả bán cho người ta. Nguyên do là thế này, con bé về ngoại được mấy năm thì ông bà ngoại lần lượt qua đời, phải ở cùng vợ chồng nhà cậu ruột. Ông cậu rượu chè cờ bạc nợ người ta 60 triệu, chủ nợ đến đòi, thấy ko còn gì đáng giá ngoài đứa cháu gái đến tuổi lấy chồng, nên bắt thằng cậu làm giấy nhận đứa cháu làm con nuôi. Tập tục của người Thái, sính lễ nhà trai rất bạc, nhưng con gái về nhà chồng thì phải có của hồi môn rất nhiều. Thành ra dù ghét nhau nhưng con gái Thái nhà nghèo vẫn bị buộc phải lấy con trai người Mông. Vì người Mông thì ngược lại, sính lễ để cưới được vợ phải rất hậu, có khi lên tới 2-3 con trâu. Chủ nợ nhận đứa cháu làm con nuôi để được toàn quyền ép gả cho 1 gia đình người Mông giàu có và nhận sính lễ đặng mà trừ khoản nợ của thằng cậu. Bà về thấy con gái mình vậy quyết không chịu, vì những người dân tộc đã thoát ly khỏi bản làng rồi, chẳng muốn con cái mình phải quay về nơi đấy. Nhưng không thể làm gì được, thằng cậu lấy cớ công nuôi cháu bao năm giờ nó phải có quyền gả bán, nếu không phải trả nó tiền nuôi dậy. Tiền thì đâu ra? Bà mua cho con gái chỉ vàng dặn khâu dưới vạt áo, sau này cần thì dùng rồi lủi thủi về lại Lâm Đồng, dạt về công trình hồ thủy điện Đạ Dâng và làm cho tôi như phần trên đã nói.

Đây nhà thằng cậu của em nó, mà tôi phải ra tận nơi, vào tận bản chồng đủ 65 triệu + 5 triệu làm mấy mâm cơm cúng con ma nhà nó, mời thằng thầy mo đến hít thuốc phiện và múa hương quanh đầu. Đm, nhà nghèo kiết xác.

Qua câu chuyện của bà kia thì chắc các bác cũng biết bà ấy ko chỉ làm tạp vụ bình thường ở công trường của tôi. Đúng như các bác nghĩ đấy. Bà ấy làm được mấy hôm thì thấy tụi công nhân vác gỗ, vác tôn hò nhau làm 1 cái nhà kho. Tôi hỏi thì chúng nó bảo, tụi em làm cái nhà kho để dụng cụ, phi dầu tránh nắng mưa. Con bà chúng mày, tự nhiên ý thức trách nhiệm thế, mọi khi hò rát cổ dụng cụ xe nào để về xe đấy mà chúng nó còn đéo nghe, mà nhà kho đéo gì lại có cái phản gỗ với cái đệm 1m2. Y như rằng đêm đéo nào cũng lục cục ở đó, có hôm vào tìm cái mắt xích máy xúc, thấy bao cao su vất đầy gầm phản. Thôi thì con trai mà, cho chúng nó xả. Nhưng điều bất ngờ nhất là thằng kỹ sư trắc địa, trẻ đẹp trai, lương ngàn đô cũng tuần 2 cữ hì hục với bà ấy. Mà sau này còn biết mỗi cữ nó phải 2 shot mới về lán ngủ. Các anh sẽ có câu hỏi, bà ấy thế nào mà thằng kỹ sư tri thức kia đéo đơn thuần chỉ để xả, 2 shots cơ mà, đm đấy là thưởng thức đấy chứ. Vâng, gọi là bà thôi nhưng thật ra gọi là chị thì chuẩn hơn vì bà ấy mới có 37 tuổi, dân lao động nên vẫn săn gọn, mặt ko xinh không xấu, lại trắng hồng hào. Nếu so với đám máy bay mà tụi thiên địa vẫn tung hô là thánh nữ thì vượt xa, kiểu thế nào nhỉ, các ông có nhớ con thần dâm Hoài Ngựa 1 thời không, bà này là phiên bản già hơn và quê hơn 1 tý.

Tất nhiên các ông sẽ lại có câu hỏi nữa, tôi có chén bà ấy không. Ah, cái này thì không nhé, vì thẩm mỹ tôi cao vãi linh hồn ra, dù lượng Testosterone của tôi cao không kém. Tôi cũng rất thèm gái, nhưng chim tôi có tự trọng và có nguyên tắc, nên nhiều khi thèm quá, trời tối rồi mà tôi vẫn băng đèo lội suối về Đà Lạt tìm chơi gái. Mà tôi cũng nói luôn, khoản gái gú của Đà Lạt như cái con cc, nào là massage Hoàng Châu, Hương Sứ.... toàn là hàng dạt, xấu hình thể còn hay vòi vĩnh. Cave thì toàn cá sấu đội lốt sinh viên, hẹn vào mấy nhà nghỉ khu ngã 5 đại học bẩn như chó. Vâng, tôi đi hết từng đó nơi mà toàn dúi cho 200k tống tiễn chúng nó về, chưa được xả phát nào. May quá, 1 lần đối tác tiếp tôi ở nhà hàng Phú Vang, cả nhà hàng có 2 con ngon nhất, tôi nhớ mỗi con tên là Hà quê Đà Nẵng.Chúng nó vòi vĩnh nũng nụi đủ cả, máu dồn về chim rồi, tôi ra giá 3 củ/1 đêm. CHúng nó nguýt dài mới vl các ông ạ, cắn răng trả 5 củ, tụi nó còn bảo người yêu em ko cho đi qua đêm đâu. Vl thật, đm, 5 củ ở Hà Nội tao có hotgirl tập gym rồi, chứ đéo phải mấy con phục vụ nhà hàng bụng bia được mỗi mặt xinh như chúng mày. Ăn ở đó xong thì rủ chúng nó đi hát Karaoke ở Thủy Mộc gần bên. Lại uống thêm bia, nội tiết tố nam làm tôi mất hết lý trí. Thấy con Hà vào nhà vệ sinh, chắc vào tô lại son vì bị tôi cưỡng hôn lúc nhảy cùng nhau, tôi vào theo ngay cùng. Nó chưa kịp la tôi rút ra 2 triệu và 1 cái bao cao su bảo nó, em chỉ cần tụt quần xuống và cho anh 2 phút. Nó ngần ngừ chút rồi cầm tiền, mẹ, tôi mất chưa đến 1phuts đã xong các ông ạ. Sau lần đó nó thấy tôi chơi đẹp nên đồng ý giá 5 triệu/đêm, nhưng ngay sau đêm đầu tiên tôi đã ngấy mẹ nó cái ngấn mỡ của em nó, gái nhà hàng mà, rượu bia suốt ngày, không bao giờ gặp lại nữa.

Đấy lan man như thế để các ông biết tôi khổ sở và tốn kém vì gái gú Đà Lạt lởm khởm như thế nào. Đó cũng là lý do tại sao tôi quyết định phải có 1 hàng thửa ở cái đất này. Và là nhân duyên của tôi và cháu, ah em ấy. Không biết 16 tuổi gọi 31 tuổi là chú hay anh thì hợp nữa, riêng tôi bắt em nó gọi chú xưng cháu cho thêm phần bệnh hoạn.

Thấy rồi. Đm em bé dân tộc 16 tuổi mà nhìn ok nhỉ. Tưởng bé bé người. Ai ngờ đc phết.
Mà cũng nể thằng @taymonkhanh1993 vl thật. Nó viết truyện cuốn vl
Ah, truyện hồi ký này ko phải do bọn mod bên VOZ xóa thớt làm tôi mất hứng viết đâu. Mà cái khúc giữa chủ yếu nói về giai đoạn hợp tác giữa công ty nhà tôi và công ty nhà thằng T, nhà thằng T bố trí tôi về 1 ban quản lý thuộc nhà nước để tiện thực hiện các dự án xây dựng khu vực Tây Nguyên và Nam Trung Bộ. Mọi việc tưởng như ngon lành thì cụ Tổng đốt lò khét quá, đội đỡ đầu cho nhà thằng T bung hết. Thằng T thì bỏ sang Úc làm tiến sĩ, còn tôi thì 15-9 này mới hết hạn quản thúc. Giai đoạn đó khá nhạy cảm, tôi đéo dám viết nữa chứ ko phải hết hứng. Đợi ra án xong xuôi rồi tôi lại viết hầu các anh. Chắc tôi viết bên này thôi, bên VOZ thì ko tiện lắm.

Ah, truyện hồi ký này ko phải do bọn mod bên VOZ xóa thớt làm tôi mất hứng viết đâu. Mà cái khúc giữa chủ yếu nói về giai đoạn hợp tác giữa công ty nhà tôi và công ty nhà thằng T, nhà thằng T bố trí tôi về 1 ban quản lý thuộc nhà nước để tiện thực hiện các dự án xây dựng khu vực Tây Nguyên và Nam Trung Bộ. Mọi việc tưởng như ngon lành thì cụ Tổng đốt lò khét quá, đội đỡ đầu cho nhà thằng T bung hết. Thằng T thì bỏ sang Úc làm tiến sĩ, còn tôi thì 15-9 này mới hết hạn quản thúc. Giai đoạn đó khá nhạy cảm, tôi đéo dám viết nữa chứ ko phải hết hứng. Đợi ra án xong xuôi rồi tôi lại viết hầu các anh. Chắc tôi viết bên này thôi, bên VOZ thì ko tiện lắm.
Tao vẫn hàng ngày trông ngóng mày kết truyện em VJ đấy nhé, yêu mày :sweet_kiss:

Mày 93 mà suy nghĩ và hành xử già dặn nhỉ. Mới đầu đọc truyện tao nghĩ nhân vật chính phải 4-5x

Mày 93 mà suy nghĩ và hành xử già dặn nhỉ. Mới đầu đọc truyện tao nghĩ nhân vật chính phải 4-5x
Ko phải nick nó đâu mày, theo những gì nó nói với tao, đây là nick nhân viên của nó hồi công trường cùng nhau, chứ thằng này cũng đầu 3 rồi. Tao hâm mộ nó vl, vì mấy truyện nó viết bánh cuốn lắm =))

Dm, tml này tuổi trẻ tài cao vl. T cũng rưng rưng khi đọc truyện của m. M biết không? Không phải lời văn như thế nào? Mà m làm t hình dung được cái tâm tư của m như thế, Địt mẹ, nước mắt chảy ngược vào trong rồi :((((((.
T đăng ký follow m phát. Ở HN Khi nào ra gặp mặt giao lưu cái nhà văn tả thực nhỉ.
M Chuyên thể thành sách bán t mua sách của m ngay

Sửa lần cuối:
Dm, tml này tuổi trẻ tài cao vl. T cũng rưng rưng khi đọc truyện của m. M biết không? Không phải lời văn như thế nào? Mà m làm t hình dung được cái tâm tư của m như thế, Địt mẹ, nước mắt chảy ngược vào trong rồi :((((((.
T đăng ký follow m phát. Ở HN Khi nào ra gặp mặt giao lưu cái nhà văn tả thực nhỉ>
Tuổi trẻ gì đâu, tuổi mụ là 35 rồi bạn tôi ơi. Cái tuổi chênh vênh, khi vẫn phải cô đơn lang bạt.

T đăng ký follow m phát. Ở HN Khi nào ra gặp mặt giao lưu cái nhà văn tả thực nhỉ.
M Chuyên thể thành sách bán t mua sách của m ngay
Tao nghĩ Trẻ cũng phải 3x nhé chứ không phải sinh năm 93 đâu ạ. Mịa 93 mới ra trường được vài năm kinh nghiệm trải đời đéo bao giờ như thế được mà 93 thì bé linh đéo gọi bằng chú đâu nhé chú bú tí à =))

Tao nghĩ Trẻ cũng phải 3x nhé chứ không phải sinh năm 93 đâu ạ. Mịa 93 mới ra trường được vài năm kinh nghiệm trải đời đéo bao giờ như thế được mà 93 thì bé linh đéo gọi bằng chú đâu nhé chú bú tí à =))
Thấy acc là 1993, giật mình thon thót, bảo sao chạc tuổi mình mà kinh nghiệm sống đầy mình, như kiểu trải đời từ hồi là học sinh tiểu học. Tý thì tự bóp cổ mình vì sống ở đời mà thua kém người cùng lứa quá nhiều như vậy.
Tuổi trẻ gì đâu, tuổi mụ là 35 rồi bạn tôi ơi. Cái tuổi chênh vênh, khi vẫn phải cô đơn lang bạt.
Ồ, vầng, như thế thì lại càng hợp lý hơn. Chứ nếu có 1 người siêu thật từ 1 câu chuyện ntn bước vào đời thực. Thì ấn tượng của e là người đó phải chưa có gia đình. Tự do tự tại song hành cùng cô đơn, nhưng tùy ý làm những điều mình thích với túi quần chật chội căng lên vì tiền.
Rảnh a làm cái thread full bộ truyện không cắt xén đi. Vì có 1 số đoạn đọc phải rất kỹ mới hiểu được gì đang diễn ra.

thằng nào còn ảnh không.. trước tao xem bên voz thấy bé này hơi mũm mĩm :vozvn (22):

Đang hóng bên Voz thằng lồn Trác Đông Lai xóa mẹ thread làm bác Saul mất hứng

thằng nào còn ảnh không.. trước tao xem bên voz thấy bé này hơi mũm mĩm :vozvn (22):
Ảnh trong này

Ủa mà hình như ko có khúc giữa. E đọc đi đọc lại mấy lần đoạn trc ending, thấy thiếu thiếu gì đó

Ko phải nick nó đâu mày, theo những gì nó nói với tao, đây là nick nhân viên của nó hồi công trường cùng nhau, chứ thằng này cũng đầu 3 rồi. Tao hâm mộ nó vl, vì mấy truyện nó viết bánh cuốn lắm =))
Thì biết đéo đâu đc thấy nick 1993 thì giật mình. Hoá ra bằng tuổi tao

Sửa lần cuối:
ông nhớ viết cho nó xong đi nhá, t hóng truyện này từ năm ngoái tự nhiên mất đoạn giữa ấm ức vcđ :sure: :sure: :sure:

Cái khúc hấp dẫn, thịt con bé thì ko thấy đâu