Thử thách kết bạn với phò

Chuyện đã và đang xảy ra với tao.tao năm ngoái hay đi em bán chuyên học năm 3 hutech giá 1 củ.thời gian đó tao làm ăn dc lên suy nghĩ là em nó mang may mắn cho tao.do tao đi nhiều nên thành khách quen nên em nó cởi mở hơn thoải mái thời gian hay rủ trà sữa này nọ.thế là đợt tết em nó nói muốn nghỉ để tập chung học ra trường và em nó cũng qua dc giai đoạn khó khăn rồi.tao gạ làm sugerbb cho mình tao thì em ok.bây giờ thì khi nào em cần tiền đóng học hay tiền mua sắm j đó mới xin,tháng tao gặp em vài lần.sắp tới ra trường em nó xin vào tiếp viên bamboo.chắc lúc đó tao mới hết dc địt.
Thêm cái ảnh chi chúng mày dễ tưởng tượng.em nó cao m71View attachment 14780
đm ! t ước !

Quan trọng suy nghĩ và bản chất cả định hướng mày vs con phò đó có giống nhau k, nếu khác biệt thì chỉ hứng thú lúc đầu sau này tiếp xúc nhiều mày sẽ hỉu vì sao nó làm phò ko bỏ đc, cuộc sống chúng nó phức tạp vl, dính líu đủ thành phần khéo có ngày ăn vạ lây.

Đọc truyện đời checker... đéo gì tao thấy trên web ấy là đủ hình dung ra. Còn thiếu đéo gì bạn mà phải làm bạn với phò, phân công lao động rõ ràng rồi, phò là để địt ok :vozvn (19):

Đọc truyện đời checker... đéo gì tao thấy trên web ấy là đủ hình dung ra. Còn thiếu đéo gì bạn mà phải làm bạn với phò, phân công lao động rõ ràng rồi, phò là để địt ok :vozvn (19):
Tao cần những tiếng nói phản biện thằng này. Ai đó hãy giúp tao

Có j đâu
T làm bạn 1 e đc 2 năm,ngại đoạn đi ăn chỗ đông người sợ mấy thăng hl chụp ảnh xog đi rêu rao là bồ e ... mã xxx thôi,còn nc như bbe bthg,chén cũng có cảm xúc hơn,nh lúc cuống qá muốn ịch trần mà cũng sợ sợ nên vẫn cứ phải bao 100%
Sau e đi lấy ck thì thôi k llac :( buồn phết

tao đã từng nhé ! sau đó tao giới thiệu nó cho thằng bạn tao rồi tao chợt nhận ra mình suýt thành bánh ! rồi tụi tao chia tay (ý là ít liên lạc rồi đéo luôn nói chia tay cho nó cảm xúc)

Phò thì t cũng từng kết bạn rồi, nhưng đấy là khi nó hoang lương. Thi thoảng rủ đi chơi, đi ăn đi nhậu về toàn về nhà nó quẹt nhau

phò để địt thì đúng nhưng phân công lao động như mày nói thì chúng nó có tư cách đối xử với mày công nghiệp ok? nó đéo phải bạn gái mày

phò để địt thì đúng nhưng phân công lao động như mày nói thì chúng nó có tư cách đối xử với mày công nghiệp ok? nó đéo phải bạn gái mày
Cái đấy lại trở về quy luật của thị trường, con nào công nghiệp chất lượng dịch vụ kém thì ít khách, con nào dịch vụ tốt hơn thì nhiều khách, thế thôi. Đơn giản là trả tiền và hưởng dịch vụ. Tình cảm đéo gì ở đây :vozvn (19):

Mấy đứa phò đa số ít học, nói chuyện với tụi nó vài 3 câu nhạt toẹt, xoay quanh con a mượn tiền con b ko trả, tình nghĩa chị em chắc có bền lâu, anh c ship đá vừa bị bớ, con d vừa nâng mũi, anh e vừa độn mông, chú f đại gia hứa nuôi em tháng 50 củ, trong khi tao đíu biết bọn abcdef đó là ai thì làm sao nói chuyện với nó được,nói về các vấn đề của nhân loại như triết học mác lênin, chủ nghĩa khắc kỷ, thuyết trôi dạt lục địa,những chuẩn bị trước khi tiến vào cái chết bla bla bla thì nó đéo biết gì vì đa số chỉ học tới lớp 9, còn muốn nó hoàn lương lại càng khó hơn, vì nó coi công việc làm phò là 1 công việc ổn định mang lại lợi nhuận cao, không phải kiểu vũng bùn như mọi người nghĩ đâu
Lần đầu tiên tao thấy mày nhận định chuẩn, đúng bản chất vấn đề.....:vozvn (22):

Ngoài ra, tao góp ý thêm, các em phò phần lớn đều không có " nhân, nghĩa, lễ, trí, tín"....cũng vì" ít học" + đặc thù công việc toàn tiền và tiền

Tán gái cần nhiều yếu tố lắm, không phải chỉ hot hay là được đâu,tao vẫn còn thiếu nhiều thứ lắm
uhm dm cỡ như m , đẹp trai , giàu , gia tộc 100 tỷ , học cao hiểu rộng gái nó phải xin được bj cho m

cho tao xin link truyện đó đi

Lần đầu tiên tao thấy mày nhận định chuẩn, đúng bản chất vấn đề.....:vozvn (22):

Ngoài ra, tao góp ý thêm, các em phò phần lớn đều không có " nhân, nghĩa, lễ, trí, tín"....cũng vì" ít học" + đặc thù công việc toàn tiền và tiền
Tao lười tìm hiểu sâu nên hay quăng tiền cho lẹ, những gì tao nói chắc tụi nó cũng ko hiểu, nhưng ở môi trường tiền mà quăng tiền thì hơi ngu

Tao lười tìm hiểu sâu nên hay quăng tiền cho lẹ, những gì tao nói chắc tụi nó cũng ko hiểu, nhưng ở môi trường tiền mà quăng tiền thì hơi ngu
Tụi nó cần tiền m quăng tiền m quăng tc mới ngu .

Đó là lý do tao với mày thất bại, 1 con quán bia nói với tao là hãy chi nhỏ giọt thôi, chi nhiều nó đạt được mục đích rồi là đá mình sớm
Bữa giờ tao đi hẹn gái nhà lành cũng đéo khá khẩm hơn là mấy , lên đây thấy tụi nó khoe chăn gái sao nghe dễ vl . Tao qua vừa bị rủ lên nhà hàng lai ở taka 28 tầng trả tiền ăn uống cho em nó với bạn rồi đéo gạ được gì dm biết vậy lấy tiền đá phò cho rồi . Chắc nó nghĩ tao già xấu , được dẫn nó đi chơi là 1 may mắn .

Bữa giờ tao đi hẹn gái nhà lành cũng đéo khá khẩm hơn là mấy , lên đây thấy tụi nó khoe chăn gái sao nghe dễ vl . Tao qua vừa bị rủ lên nhà hàng lai ở taka 28 tầng trả tiền ăn uống cho em nó với bạn rồi đéo gạ được gì dm biết vậy lấy tiền đá phò cho rồi . Chắc nó nghĩ tao già xấu , được dẫn nó đi chơi là 1 may mắn .
Đúng rồi đó, nên sau này có tiên tao đi matxa cho khoẻ thân, tụi nó còn truyền tai nhau anh a anh b chú c, dẫn đi ăn uống chỉ để tâm sự rồi về còn cho tiền, gái giờ ảo lắm rồi, 1 phần do bọn bánh thiu bơm thổi các em lên nên tụi nó ảo tưởng, 1 phần do mình nghĩ mình già xấu, quen gái là phải tốn tiền, mày nên thay đổi theo hướng bỏ tiền là phải địt, tránh chi xài lung tung, tao lỡ xài lố giờ đang nợ ngập đầu heo nè, có con lol nào quan tâm đéo đâu

Đúng rồi đó, nên sau này có tiên tao đi matxa cho khoẻ thân, tụi nó còn truyền tai nhau anh a anh b chú c, dẫn đi ăn uống chỉ để tâm sự rồi về còn cho tiền, gái giờ ảo lắm rồi, 1 phần do bọn bánh thiu bơm thổi các em lên nên tụi nó ảo tưởng, 1 phần do mình nghĩ mình già xấu, quen gái là phải tốn tiền, mày nên thay đổi theo hướng bỏ tiền là phải địt, tránh chi xài lung tung, tao lỡ xài lố giờ đang nợ ngập đầu heo nè, có con lol nào quan tâm đéo đâu
M mới dính con nào nữa ah , dm bạn tôi cứ dính miết thế .Tao cũng đang nghĩ như m , nói chung bọn gái nhà lành cũng đéo khá khẩm hơn vì bọn gái nhà lành nó ko cần tiền thì cũng cần thằng trẻ , đẹp trai tâm lý hợp với nó. Còn bọn dở hơi nhà lành thì sống cũng trên trời còn xấu thôi đi đá phò mẹ cho rồi không thì gái mát xa ít ra bọn nó còn đẹp.