Thu Hoài K+: xinh ngon ngoan, không biết có dâm không?

Dm nhắc đến tên Hoài, tao vẫn chỉ nhớ đến em Hoài ngựa thần dâm chúng ml ạ. Chúng mày nói ở đây tao mới nhớ được tên con này dù xem nó suốt

Bác lào xoay vần :vozvn (14):
Mày nghĩ nhiều cuôc thi sắc đẹp được tổ chức làm mẹ gì, để chơi à, mấy quan anh lấy gì làm đồ biếu sếp, tiền đôi khi các lão đéo cần, cái cần là gió :shame: cơ bản là hãm lồn lắm. :smile:

Mày nghĩ nhiều cuôc thi sắc đẹp được tổ chức làm mẹ gì, để chơi à, mấy quan anh lấy gì làm đồ biếu sếp, tiền đôi khi các lão đéo cần, cái cần là gió :shame: cơ bản là hãm lồn lắm. :smile:
Thế mày được vét mấy cái máng của các sếp rồi :vozvn (32):

Đm bảo nó đi gác 108 đéo tin .
Mày chả chuyên vét máng sếp bà ý chứ :vozvn (46):

Con nhợn này vắng bố ít hôm đã láo à . Đéo biết chúng mày ad mod kiểu gì mà tao kg log dc , hôm nay vào wc cơ quan dùng 3g bỗng dưng lại vô

Cái địt con mả mẹ nhà mày lại để bố mày đút cu vào mõm mày cho m im mõm vào đỡ sủa linh tinh . Bố bắt đầu đút vào mõm mày cho mày im nha con . E này tên hoài , biệt danh là hoài nghệ , nhà ở tân hà tuyên quang , sn 90 , xinh nối tiếng cách đây chục năm rồi con nhé , đm nhà mày m biết nhà nó giầu như nào ko con trai??? cái ảnh kia m nghĩ chụp ở nhà nó à . địt mẹ thằng não chó bị bệnh dại đi cắn linh tinh này , ko biết thì ngậm cu bố mày ngồi im nha . bố mày học cùng khóa với nó mấy năm nên bố biết thì bố nói , m vào cắn buồi bố à con . tao còn biết cả con mẹ mày địt nhau với những ai nữa . Nên là im mõm chó vào con nhá .
Cùng quê đây rồi :)))))

E hoài dnay lên sóng truyền hình ngon vl cm ạh nhìn thèm nhỏ rãi thấy ins yêu thằng đại gia chủ sân golf

con hoài này nhìn ngoài với ảnh ko chỉnh xấu chết mịa. Bỏ tiền thuê báo nó pr cho thì chỉnh ảnh còn ngon. Với tao đánh giá 5 lit' 2 shot

con hoài này nhìn ngoài với ảnh ko chỉnh xấu chết mịa. Bỏ tiền thuê báo nó pr cho thì chỉnh ảnh còn ngon. Với tao đánh giá 5 lit' 2 shot
Đm 5l 2s mày có bị thần kinh ko thế :vozvn (10):
Đm mặt bằng chung nếu con này làm phò thì cũng đéo dưới 10tr 1s đâu nhé .
Đánh giá cũng phải đúng sự thật đi nhé .

Cái địt con mả mẹ nhà mày lại để bố mày đút cu vào mõm mày cho m im mõm vào đỡ sủa linh tinh . Bố bắt đầu đút vào mõm mày cho mày im nha con . E này tên hoài , biệt danh là hoài nghệ , nhà ở tân hà tuyên quang , sn 90 , xinh nối tiếng cách đây chục năm rồi con nhé , đm nhà mày m biết nhà nó giầu như nào ko con trai??? cái ảnh kia m nghĩ chụp ở nhà nó à . địt mẹ thằng não chó bị bệnh dại đi cắn linh tinh này , ko biết thì ngậm cu bố mày ngồi im nha . bố mày học cùng khóa với nó mấy năm nên bố biết thì bố nói , m vào cắn buồi bố à con . tao còn biết cả con mẹ mày địt nhau với những ai nữa . Nên là im mõm chó vào con nhá .
ê m , nhà nó có phải cái nhà to vl ở đoạn thịt chó chất lượng ko nhỉ, lâu nay t đi qua nhìn cái biệt thự đấy và tự hỏi đéo biết nhà ai, giờ m nói t mới giật mình

Ê ku ơi anh hỏi .
Hoài nó học cùng cậu cấp 3 à hay đại học .

uh ! Chót dẫm thì chịu thôi.....Nhìn em Hoài đáng yêu phết nhỉ :vozvn (23):

Càng ngày tao càng thấy mày trẻ trâu vl , chuyên đi nói đểu nói kháy gây war .
Hẹn đấm nhau thì đéo dám ra .
Toàn to mồm trên mạng .

Tao đéo biết trc phẫu thuật như nào như hôm trc tao gặp ở xofa cafe ngon vcl nhé

Đm 5l 2s mày có bị thần kinh ko thế :vozvn (10):
Đm mặt bằng chung nếu con này làm phò thì cũng đéo dưới 10tr 1s đâu nhé .
Đánh giá cũng phải đúng sự thật đi nhé .
Thế tao mới bảo là với tao. Vì sao ư. Vì nó ko hợp gu tao. Còn nếu nói thực tế con này nếu nó đi làm phò mà ko phải là mc nổi tiếng như hiện tại thì tao thấy còn thua mấy em 3 củ ở chếch cơ vịt :))

Thế tao mới bảo là với tao. Vì sao ư. Vì nó ko hợp gu tao. Còn nếu nói thực tế con này nếu nó đi làm phò mà ko phải là mc nổi tiếng như hiện tại thì tao thấy còn thua mấy em 3 củ ở chếch cơ vịt :))
Mày ví dụ hộ tao con nào 3 củ mà đáng tiền tao xem nào .

cậu 5 nhé... mày tuổi gì gọi a? :ah:
còn ko thì hồi cậu 5 còn thở chắc mày còn nhi đồng ko biết.
Đm anh năm cũng đạo lý văn vở lươn lẹo vl ra .
Mấy thằng đạo lý là hay chết non lắm .