Thu Hoài K+: xinh ngon ngoan, không biết có dâm không?

Ui zoiii con này có mỗi m55, nâng mũi tiêm cằm, da cũng ko đc sáng thì ngon nỗi gì. 30 tuổi đầu rồi thì làm máy bay thôiiii. Bạn chịch của Đoàn Văn Hậu đấy
Van Hole nhà ta lại thích lái máy bay này ah

E Hoài này nhìn mặt cứng đơ, PTTM lỗi cmnr

E này bên ngoài xinh vcl nhé , nhà thì giầu biệt thự , nên t khẳng định e nó đéo thiếu tiền nhé . Nên chúng m từ bỏ giấc mơ giá cả với e nó đi

Nó nói thế này có nghĩa là nó đéo thích bọn doanh nhân nhiều tiền mà nó thích dòng quan chức quyền cao ấy :)))

Tao éo hiểu định nghĩa " nhà giàu biệt thự " của mày như thế nào ? Không biết ngậm cặc mà nghe đi

Cái địt con mả mẹ nhà mày lại để bố mày đút cu vào mõm mày cho m im mõm vào đỡ sủa linh tinh . Bố bắt đầu đút vào mõm mày cho mày im nha con . E này tên hoài , biệt danh là hoài nghệ , nhà ở tân hà tuyên quang , sn 90 , xinh nối tiếng cách đây chục năm rồi con nhé , đm nhà mày m biết nhà nó giầu như nào ko con trai??? cái ảnh kia m nghĩ chụp ở nhà nó à . địt mẹ thằng não chó bị bệnh dại đi cắn linh tinh này , ko biết thì ngậm cu bố mày ngồi im nha . bố mày học cùng khóa với nó mấy năm nên bố biết thì bố nói , m vào cắn buồi bố à con . tao còn biết cả con mẹ mày địt nhau với những ai nữa . Nên là im mõm chó vào con nhá .

Cái địt con mả mẹ nhà mày lại để bố mày đút cu vào mõm mày cho m im mõm vào đỡ sủa linh tinh . Bố bắt đầu đút vào mõm mày cho mày im nha con . E này tên hoài , biệt danh là hoài nghệ , nhà ở tân hà tuyên quang , sn 90 , xinh nối tiếng cách đây chục năm rồi con nhé , đm nhà mày m biết nhà nó giầu như nào ko con trai??? cái ảnh kia m nghĩ chụp ở nhà nó à . địt mẹ thằng não chó bị bệnh dại đi cắn linh tinh này , ko biết thì ngậm cu bố mày ngồi im nha . bố mày học cùng khóa với nó mấy năm nên bố biết thì bố nói , m vào cắn buồi bố à con . tao còn biết cả con mẹ mày địt nhau với những ai nữa . Nên là im mõm chó vào con nhá .
@Hungcakho mày dẫm mẹ vào đuôi nó rồi kìa

uh ! Chót dẫm thì chịu thôi.....Nhìn em Hoài đáng yêu phết nhỉ :vozvn (23):

cc
uh ! Chót dẫm thì chịu thôi.....Nhìn em Hoài đáng yêu phết nhỉ :vozvn (23):

Vcđ nhà nó nghèo thế này thật á m. Nếu đúng như m nói thì t tin là nó có đại gia sau lưng. Phụ nữ đẹp trong gia cảnh như này thì có đến 90% sa ngã. Hzz

Hồi em này chưa nổi có cái quán bàn quần áo ở ngõ 9 Hoàng Cầu. Trước tao hay ra đấy ngồi quán thằng em, ngay đối diện. Nói chung là nhìn bên ngoài xinh ngon lắm, thằng người yêu trông cũng hot boi. Mà thấy nổi cái lại độc thân vui tính :))

Hồi em này chưa nổi có cái quán bàn quần áo ở ngõ 9 Hoàng Cầu. Trước tao hay ra đấy ngồi quán thằng em, ngay đối diện. Nói chung là nhìn bên ngoài xinh ngon lắm, thằng người yêu trông cũng hot boi. Mà thấy nổi cái lại độc thân vui tính :))
Nhà em nó lưc k m eei. Trước mở quán to lắm à

Ui zoiii con này có mỗi m55, nâng mũi tiêm cằm, da cũng ko đc sáng thì ngon nỗi gì. 30 tuổi đầu rồi thì làm máy bay thôiiii. Bạn chịch của Đoàn Văn Hậu đấy
tầm thằng Hậu nó mà fang thì sáng hôm sau chỉ có đi xe lăn nhỉ, đm sức cầu thủ nhà có 6 tầng nó địt cho từ tầng 1 lên tầng 6 xong ngược lại

t thấy m nói chuyện cũng bt mà sao nó chửi m ghê thế
Thằng Cuong dam ở trên nó trả lời hộ tao rồi mà ! Mày vô tình dẫm phải đuôi con chó....mày nghĩ nó sẽ cúp đuôi chạy hay quay lại cắn mày :vozvn (22):

Nói vui vậy thôi, thằng đó năm nay gần 30, làm ăn thất bát, éo thấy có tương lai....nên thành ra bất mãn cuộc đời...Mày nhìn nó nói chuyện kiểu vô học như vậy, không đói rách mới lạ

tầm thằng Hậu nó mà fang thì sáng hôm sau chỉ có đi xe lăn nhỉ, đm sức cầu thủ nhà có 6 tầng nó địt cho từ tầng 1 lên tầng 6 xong ngược lại
thằng Hậu nhìn cao gầy đùi to lại còn chạy suốt ngày thì cứ phải gọi là thầy đ. tướng những thằng kiểu vậy cu rất to và dài.

em Hoài này chơi thân với em Huyền Lizze cả em Phương Anh. Toàn em xinh mà ngon vcl :(