Thu Hoài K+: xinh ngon ngoan, không biết có dâm không?

SmirnovBui

Già trâu
Có lol chục năm trc, đm em này mới nổi được có 2-3 năm trở lại đây, ngày trc lên hình trông quê bỏ mie. Giờ thì lại ngon vl, đéo có tiền đắp vào thì có mà ...

Có lol chục năm trc, đm em này mới nổi được có 2-3 năm trở lại đây, ngày trc lên hình trông quê bỏ mie. Giờ thì lại ngon vl, đéo có tiền đắp vào thì có mà ...
Chuẩn. Trước đen thô chứ ko nuột như này. bg chúng nó khôn, ăn kín chứ đéo ai ăn lại bảo em bán dâm bg.

Chuẩn. Trước đen thô chứ ko nuột như này. bg chúng nó khôn, ăn kín chứ đéo ai ăn lại bảo em bán dâm bg.
Bi giờ được các anh nuôi, làm phòng nhì cho các anh. Mỗi tháng a cho đôi ba chục tiêu rồi mở shop tự kinh doanh. Cố chiều các anh vài năm nữa rồi lại câu kéo cậu cả con nhà quan chức nào đấy là ngon

như em tuổi gì mà để được đại gia rước. mặt gọi là có tí ưa nhìn, 3 vòng nhỏ nhắn thôi. đại gia người ta thích trắng xinh cao ráo m70 m75 thành tích hoa hậu hoa khôi cơ.

nếu gật đầu giàu từ chục năm trước thì có chăng đó là những hợp đồng trao đổi vài năm, được căn hộ được cái ô tô, giấu giấu đút đút chứ ai cho em danh phận.

Em này với Phương Anh Lê thân nhau như 2 con les. Còn les hay k thì t chưa hỏi

Ko bán thì để cho mốc ra ah, tình yêu chân thật cũng phải hình thành từ bộ khung vật chất.

Xem bình luận K+ mà nứng cặc

Cái cafe hiland chân hoàng thành cũng nhiều hốt gơ chanh sả tụ đấy phết nhờ. Địt mẹ cái tòa nhà củ lồn, hôm trước đi qua buồn ỉa quá mà bên vin đéo còn chỗ để xe phải sang bên hoàng thành gửi xong đi bộ muốn lòi cứt ra mới đến wc. Địt mẹ ỉa xong đít vẫn còn dát ra đến nơi lấy xe chúng nó vụt cho 10k tiền gửi xe dưới hầm. Tổ sư lại đau quặn hết ruột.

Cái cafe hiland chân hoàng thành cũng nhiều hốt gơ chanh sả tụ đấy phết nhờ. Địt mẹ cái tòa nhà củ lồn, hôm trước đi qua buồn ỉa quá mà bên vin đéo còn chỗ để xe phải sang bên hoàng thành gửi xong đi bộ muốn lòi cứt ra mới đến wc. Địt mẹ ỉa xong đít vẫn còn dát ra đến nơi lấy xe chúng nó vụt cho 10k tiền gửi xe dưới hầm. Tổ sư lại đau quặn hết ruột.
Tốn có 10k mà được thỏa mãn 1 trong tứ khoái mà còn kêu cl gì nữa

Em Hoài này thì tao thấy xinh, ngon...nhưng chưa chắc đã ngoan...Và đừng thằng nào nghe em ấy kể chuyện nhé....bạn bè chắc éo ai rảnh tặng nhau cái túi 300 củ nhỉ ?

Chắc đợt này đang ế khách nên làm bài tự pr cho nta biết :))

Em Hoài không ế mày nhé !
Em ấy đang trong giai đoạn kiểu như chúng mày nộp đơn xin việc ấy : Hồ sơ em cứ để ở đây, có gì bên chị sẽ báo lại.....:too_sad:
Mày cùng giường vs e ấy hay sao mà cái gì cũng hay vậy.

Con này mặt ko tự nhiên thế nào ấy, có vẻ đã qua thẩm mỹ rồi
Mấy con cứ lên báo ko thèm đại gia thì biết thế nào rồi đấy

Mày cùng giường vs e ấy hay sao mà cái gì cũng hay vậy.
Tao bán trà đá ở chung cư em ấy ở.... toàn dân xe ôm, bảo vệ, lao công chung cư xuống uống...Nên chuyện gì tao cũng biết

Sửa lần cuối:
Con này mặt ko tự nhiên thế nào ấy, có vẻ đã qua thẩm mỹ rồi
Mấy con cứ lên báo ko thèm đại gia thì biết thế nào rồi đấy
Thu Hoài sửa rồi mà
Mặt gốc của nó đóng phim truyền hình xa xưa, hồi đó chưa giảm cân nữa

Ui zoiii con này có mỗi m55, nâng mũi tiêm cằm, da cũng ko đc sáng thì ngon nỗi gì. 30 tuổi đầu rồi thì làm máy bay thôiiii. Bạn chịch của Đoàn Văn Hậu đấy

Ui zoiii con này có mỗi m55, nâng mũi tiêm cằm, da cũng ko đc sáng thì ngon nỗi gì. 30 tuổi đầu rồi thì làm máy bay thôiiii. Bạn chịch của Đoàn Văn Hậu đấy
Giờ Hậu qua Hà Lan cmnr chắc kiếm mối khác