Đạo lý Thông báo lớp Cao học sup

Được sự cho phép của chủ đâu tư @ALau nay thầy thông báo nội dung lớp cao học sup.
I. Học viên
1. @Bombombie
2. @Ngan1234 - Lớp phó đời sống
3. @Trần Dần - Quản ca
4. @Nhị Thiếu Gia
5. @bibi2810
6. @Son Anh - Bí thư chi đoàn
7. @tienbeoleuleu - Lớp trưởng
8. @PGA production
9. @Băm băm
II. Hộ pháp, khách mời danh dự, phòng, tổ
1. @Solider unknown - Hộ pháp
2. @Captain American - Tây lông Ban
3. @nguyenvanhai - NCS BD
4. @Namthan1987 - Trưởng phòng đào tạo
5. @qnn - Tổ trưởng văn phòng
6. @jonhlennon0701 - Phó tổ trưởng
7. @Tiểu My nkt - Cộng tác viên
III. Nội dung trương trình lớp cao học sup
0. Tâm và đức sup
1. Tìm nguồn hàng gái ngành, PGA ...
2. Đào tạo gái ngành, PGA
- Phụ kiện đi làm
+ trang phục
+ Ví, điện thoại, bcs, sữa tắm, tiền lẻ, mĩ phẩm
+ Phương tiện đi lại
- Giao tiếp lấy lòng khách
- Kĩ năng trên giường
- Quan hệ tình dục an toàn
3. Set kèo ra, vào phòng với khách
4. Nhận tiền, lấy tiền
5. Tâm lý khách hàng
6. Nói chuyện với khách
7. Giải quyết khiếu lại thắc mắc
8. Những mối nguy hiểm cho sup và gái ngành
9. Tiền nhiều để làm gì
IV. Công tác chuẩn bị
Thầy có chuyên môn sư phạm học hàm Thạc sỹ được chủ đầu tư alau tín nhiệm bổ nhiệm làm trưởng ban học vụ Bề Đề giao toàn quyền dạy, dỗ các học viên. Ngoài ra thầy có nghề tay trái ở ngoài đời là kinh doanh karaoke đào tạo gái tay vịn gái bay phòng kiêm cầm đồ. Trong giờ học của ta Các học viên gọi nhau là bạn, gọi tôi là thầy ở top này. Được giơ tay phát biểu xây dựng bài, góp ý các nội dung liên quan. Trong giờ học phải nghiên túc nếu sảy ra chuyện quá tầm kiểm soát của thầy, thầy sẽ mời ra khỏi lớp yc @Solider unknown bảo về lớp học @Captain American ban những thí chủ cà khịa gấy hấn gây mất đoàn kết mọi ý kiến đóng góp xây đựng tôi xin tiếp thu, thay đổi cho phù hợp. Hiện nay lớp còn thiếu học viên nên thí chủ nào muốn học thì đăng kí trực tiếp với @Namthan1987 phòng đào tạo. Thầy Không thu học phí, học tập là tự nguyện, thành tâm. Nếu thí chủ nào cương quyết muốn công đức thì gửi cho chủ đầu tư @ALau nộp vào quỹ người già teo chim ạ.
riêng @Ngan1234 học viên cưng của thầy đc phép mang nghế tình yêu đi học, ngoài ra đc phép mang 01 em PGA làm phông bạt. Đặc cách cho học viên @bibi2810 không phải chép bài, miễn kiểm tra bài cũa mang nghế tình yêu lên giảng đường ngồi, nằm./.
Thạc Sỹ: Mai danh ẩn tích

Sửa lần cuối:
Hiện tượng của thông minh hơn một số người, thiếu chỗ xả mỗi ngày con người đều hâm tầm 15 phút. biết kìm nén lại và bung đúng chỗ vẫn đc. vài chỗ em comment thấy hơi lạ anh cũng kệ. Tuy nhiên bài bên lớp cao học em mác trưởng phòng thì làm cho chuẩn hơn. nghiêm túc hơn vì có anh em nghiêm túc đọc.

Hiện tượng của thông minh hơn một số người, thiếu chỗ xả mỗi ngày con người đều hâm tầm 15 phút. biết kìm nén lại và bung đúng chỗ vẫn đc. vài chỗ em comment thấy hơi lạ anh cũng kệ. Tuy nhiên bài bên lớp cao học em mác trưởng phòng thì làm cho chuẩn hơn. nghiêm túc hơn vì có anh em nghiêm túc đọc.
Trưởng phòng to hơn Trưởng ban mà anh, anh cho em chức to thế anh chị em lại xì xào, có khi em cần suy nghĩ lại :vozvn (15)::vozvn (15):

• Vodka
Reactions: qnn
Có nên để các sup học viên đụ 4 trước để kiểm tra mùi cơ thể k thầy ới @Mai đánh ăn tich ??? @qnn , @jonhlennon0701 em ra cái thông cáo báo chí kêu gọi các hãng nước hoa tài trợ 4 cho dòng tiền lưu thông trước thời sự kết thúc nhé em
Để cho anh đi làm là tốt nhất cái này không phải sở trường của em

Trưởng phòng to hơn Trưởng ban mà anh, anh cho em chức to thế anh chị em lại xì xào, có khi em cần suy nghĩ lại :vozvn (15)::vozvn (15):
Em sẽ đi kêu gọi mấy em gọi cảm về văn phòng anh em mình làm việc =))

Em hơn Anh là nhà còn nóc mà. A là hậu duệ đời thứ 15 của Thượng thư bộ hình( ngang chức bộ trưởng bây giờ) vào đây chariot chỉ xếp vào vị trí quan trông ngựa có sao đâu, bằng lỗ lực anh đã có nhiều thứ và đi lên bằng trí tuệ. E có làm vua ở xã hội về nhóm i8 vẫn là em của a :vozvn (25):

Em hơn Anh là nhà còn nóc mà. A là hậu duệ đời thứ 15 của Thượng thư bộ hình( ngang chức bộ trưởng bây giờ) vào đây chariot chỉ xếp vào vị trí quan trông ngựa có sao đâu, bằng lỗ lực anh đã có nhiều thứ và đi lên bằng trí tuệ. E có làm vua ở xã hội về nhóm i8 vẫn là em của a :vozvn (25):
Các em mãi là em của anh =))

Tuyệt vời và đẹp trai.

mày dạy mấy thằng sup bớt ăn chặn của gái và giảm giá hàng xuống cho tao nhờ đcm m @Mai đánh ăn tich dạy không được tao cách chức
T sẽ dạy cho hai bên kĩ năng chuẩn mực ko ai lấn của ai. Của ai người đó hưởng. Thí chủ cứ yên tâm. Nể vì chúng ta từng là anh em nên ta vô tư Bỏ qua. Còn cách chức thầy giờ chỉ có alau và mạnh thường thôi thí chủ tuổi tôm nhé hì hì

T sẽ dạy cho hai bên kĩ năng chuẩn mực ko ai lấn của ai. Của ai người đó hưởng. Thí chủ cứ yên tâm. Nể vì chúng ta từng là anh em nên ta vô tư Bỏ qua. Còn cách chức thầy giờ chỉ có alau và mạnh thường thôi thí chủ tuổi tôm nhé hì hì
Mình nên doạ và có biện pháp mạnh không sup và 4 sẽ chưa thấy nể anh rồi có lúc sẽ cho vào qui củ, thiên hạ không loạn xạ như lúc này tương lai sẽ tươi sáng rực rỡ như ánh mặt trời hoàng hôn.

• Vodka
Vãi thật cả họ i8 làm quan dân thường chạy vào bị quây chạy mất tông lào. Thôi các đồng chí em chém vừa thôi ko bọn nó sợ ko vào tương tác bài mất hay. Cứ thò vào lại cụt Đuôi chạy ra:vozvn (23):. Đến khi lộ ra quan trên BD toàn người một nhà

Vãi thật cả họ i8 làm quan dân thường chạy vào bị quây chạy mất tông lào. Thôi các đồng chí em chém vừa thôi ko bọn nó sợ ko vào tương tác bài mất hay. Cứ thò vào lại cụt Đuôi chạy ra:vozvn (23):. Đến khi lộ ra quan trên BD toàn người một nhà
Xã hội bây giờ là vậy mà anh, cục bộ địa phương. Hở ra cái là bọn chúng nổi dậy bập bùng ngay. Em cần luyện văn thêm chứ vô băng i8 rồi mà văn vẫn nhạt

• Haha
Xã hội bây giờ là vậy mà anh, cục bộ địa phương. Hở ra cái là bọn chúng nổi dậy bập bùng ngay. Em cần luyện văn thêm chứ vô băng i8 rồi mà văn vẫn nhạt
Em nghĩ băng mình mặn à? Cũng ko mặn mấy có điều Chắc mặn nhất trong các băng. Chém gió thì thôi rồi