Thời gian quan hệ của ae là bao lâu?

Dm còn t thi xuất tinh muộn .vk t phải canh ngày rụng trứng rồi t thủ dâm khi gần xuất rồi mới đúc vào để có con .lấy dc năm rồi mãi mới có chứ ko thi quan hệ ko xi nhê j cả

Thú thực vs các đồng dâm e năm nay hai mấy tuổi xuân xanh nhưng mak chưa có bạn gái, mak cũng chả dám yêu ai vì bản thân luôn ở trong một tâm thế bị động là mình bị yếu sinh lý.Cái này do e hồi nhỏ thủ dâm nhiều thành ra nó bị xts, có lần còn chưa nổi 1 phút nữa thành ra tự ti vs bản thân lắm, cũng tại cái tội tò mò và chưa biết được hết được tác hại của việc thủ dâm là như thế nào,ngày trước lúc chưa bị xuất tinh sớm e nhớ là quay mỏi cả tay nó còn không ra phải dc tầm 15-20 gì đó lâu dần rồi nó cứ nhanh dần nhanh dần và rồi e bị xts cũng vì đó.
Sau những ngày u tối và ám ảnh cực độ thì mình quyết định phải thay đổi bản thân, có đi khám nhưng méo có kết quả gì ra hồn vì bệnh viện nó đòi phẫu thuật rồi đưa ra các chi phí vô lý nên mình thôi mất tiền khám sơ sơ gần 1tr, may mắn sau đó thì cái bệnh viện mình đi khám lên hẳn báo là bệnh viện lởm bác sĩ thì toàn mấy thằng tàu khựa.
Lên mạng tìm hiểu thì có rất nhiều phương pháp dạy cách để trị xuất tinh sớm thật may mắn cuối cùng cuộc đời mình đã dc cứu rỗi, mình học theo phương pháp “ ngưng rồi bắt đầu “ tập dần khoảng thời gian thì cầm cự dc hơn tý chắc là co ku đã chai lỳ nhiều hơn nên chịu dc những kích thích mạnh, rồi mình cũng tìm tòi và áp dụng nhiều cách khác nhau nữa vô tình đọc được bài viết phương pháp bế tinh trị xuất tinh sớm cũng thực hành và làm theo cái này nói thẳng ra là thủ dâm hay quan hệ mak méo cho ra hay không xuất tinh, tính từ lúc mình tập cái bài bế tinh này chắc cũng dc vài tháng rồi và mình có đặt mục tiêu là sẽ luyện tập trong vòng một năm nếu không thành công thì do ý trời chắc lên chùa đi tu thôi
Tập một thời gian thì thời gian xuất tinh của mình đã được cải thiện dc từ 10-12 phút, vậy nên mình mới làm một bài khảo sát xem thời gian quan hệ ae là bao lâu như thế này là có ổn ko ae chia sẻ thật lòng không bốc phét nhé.Còn ae nào trong tình trạng tương tự như mình thì có thể inbox mình trao đổi kinh nghiệm.
Chia sẻ thật với mày, có ny đi rồi tự hết.
Tao trc đây chơi gái khỏe vđ, sau do thủ dâm với đi ms nhiều nên tự nhiên sợ chơi gái. Đi check hàng toàn <1', lúc có ny tao cũng sợ xts làm ny tao chán mà đéo phải. Có ny vào, tự nhiên chơi nó được lâu, sau tao kiểm tra bằng cách đi lại mấy con phò xưa chơi mà đm toàn chán thì mới ra được.
Chủ yếu do tâm lý thôi m. Đi đá phò vào đợi nó hay bị tâm lý, vài lần xts thành ra sợ. Cứ có ny địt ny thoải mái hơn sau là tự nó hết.
Kinh nghiệm từ chính tao. Thằng đá phò 30s nhưng phang ny toàn nửa tiếng là ít

Bạn share cho tôi cách và bài tập với được không tình trạng của tôi cũng giống y như bạn đang bế tắc lắm đây

Bạn share cho tôi cách và bài tập với được không tình trạng của tôi cũng giống y như bạn đang bế tắc lắm đây
Tập bài dừng rồi bắt đầu đi bạn tập kiên trì thì sẽ có kết quả, kết hợp thêm cả bế tinh nữa bạn search google để tham khảo thêm nha

mày luyện cái bài bế tinh như tao đi, tao theo dc mấy tháng trời rồi bất kể ngày nắng hay mưa ngày nào tao đi tắm cũng quay tay mak đéo cho ra xem như nó là một bài thể dục giúp ích cho bản thân đi.
Không biết mày có không gian yên tĩnh không chứ tao chỉ cho cách này hiệu quả này tao đã thử và rất chi là có tác dụng nhanh chóng.
Đầu tiên tối trước khi đi ngủ chuẩn bị quay tay tìm một bộ phim thật hay mở phim lên và xem đừng nghĩ bất cứ thứ gì về tình dục chỉ xem phim thôi trong lúc đó thì xục thằng ku thôi vừa xem vừa xục từ từ chậm dần rồi nhanh lên có cảm giác muốn xuất là phải dừng lại ngay tập kiên trì trong một tuần xem có hiểu quả không, trước tao tập bài này bộ phim hơn tiếng đồng hồ mak xem xong phim thì ku vẫn xục mak không có cảm giác gì quá kích thích luôn tao tập liên tiếp mấy ngày trời đều như thế phim hết thì thằng ku mới có cảm giác đến nỗi thằng ku nó còn đau mak tại vì quay lâu mak đéo ra hjj nhưng phải có không gian yên tĩnh có phòng 1 mình ở thì tốt, tao tập dc tuần phải bỏ vì ở ký túc hơn chục thằng mak ngày nào cũng xục ku kiểu j cũng bị chúng nó bắt dc hehe đành phải ngậm ngùi vào phòng tắm tập, như tao nói thì cái cách xem phim vừa xục ku là hiệu quả cao đó nhưng nhớ là đừng xuất nhé vì mày đang luyện cho thằng nhỏ cách phản xạ mak xuất đi thì bao nhiêu công sức bỏ đi hết.
Bài này bác có thực nghiệm chưa vì theo mình tìm hiểu thì cách này rất ổn. Vì cách này tập cách đánh lừa não bộ, cảm giác tới đó là muốn ra nhưng mình k cho ra, dần dần não sẽ quen khi tới thời điểm gần ra thì nó sẽ điều khiển hãm lại. Tuy nhiên nhược điểm là giới hạn của nó, vì thứ 1 là bế quá lâu sẽ dẫn tới xuất ngược, thứ 2 là quá lạm dụng thì não sẽ quen luôn việc kích thích mà không xuất => rối loạn cương dương. Khổ là không biết bao nhiu là "quá" nên chắc phải test từ từ.

Bài này bác có thực nghiệm chưa vì theo mình tìm hiểu thì cách này rất ổn. Vì cách này tập cách đánh lừa não bộ, cảm giác tới đó là muốn ra nhưng mình k cho ra, dần dần não sẽ quen khi tới thời điểm gần ra thì nó sẽ điều khiển hãm lại. Tuy nhiên nhược điểm là giới hạn của nó, vì thứ 1 là bế quá lâu sẽ dẫn tới xuất ngược, thứ 2 là quá lạm dụng thì não sẽ quen luôn việc kích thích mà không xuất => rối loạn cương dương. Khổ là không biết bao nhiu là "quá" nên chắc phải test từ từ.
Tôi tập cũng dc gần nữa năm rồi ông ạ nói chung là có cải thiện, đương nhiên bế tinh lâu cũng không tốt nên một tuần hay cảm thấy bí quá không giữ dc thì cho ra thôi.
Hình như bệnh này không có thuốc nào đặc trị dc cả chỉ tốn tiền vs lại khám mấy cái cở sở dởm nữa thì tiền mất tật mang.

T muốn bao nhiu phút cũng dc. Nói thật đéo chém, tại vì tâm lý t vững, cu sắp bắn r, nhưng t muốn lâu hơn thì t sẽ dừng lại ôm hôn vuốt ve con nhỏ 1 lát r mới nhấp tiếp :feel_good:

T chắc chắn đây là vấn đề tâm lý. Hôm nào mệt mỏi (không quan tâm, không nghĩ gì ) sẽ mấy cũng được, mà hôm nào hứng phấn tí là ra mẹ, t cũng tập làm toán thấy hiệu quả (mặc dù 1 hồi thì đéo còn bài nào khó để làm =)) ). Nhưng t nghĩ t sẽ nghiên cứu chủ đề này để tìm ra phương pháp rồi đi bán lại cho thằng khác =)).

Thời tao 19 đến 27 thì địt cụ 2 slots cứ tính tiếng @-@ đến h 28 29 tính theo phút số 1 nốt địt cụ ức chế @-@ đang ngồi ngâm sâm cau ngày uống 1 chén để cải thiện đây chán vcc

Tao hay bị tâm lý, shot đầu thường 3-7 phút tuỳ hôm, nhưng shot 2 thì 30-1h. Thời gian trễ giữa shot 1 và 2 của t ngắn. Thường khoảng 10’ , nên lúc nào t cũng cố kéo dài mà đéo đc ( shot 1). Cũng muốn tập mà hơi lười
Shot 1 bao h cũng cảm giác sướng hơn, số lượng xuất ra nhiều hơn các shot sau, quan trọng là ông mất mịa 1 shot => thanh toán => rồi về :v

Thời tao 19 đến 27 thì địt cụ 2 slots cứ tính tiếng @-@ đến h 28 29 tính theo phút số 1 nốt địt cụ ức chế @-@ đang ngồi ngâm sâm cau ngày uống 1 chén để cải thiện đây chán vcc
Bạn nên dùng các chế phẩm đông y bạn ạ, tự mình ngâm rượu tỷ lệ nó không đều, có khi nhiiều rượu quá cũng ko ổn !

Ông Nào yếu sinh lý, xuất tinh sớm, rối loạn cương dương, liệt dương mà muốn được tư vấn thì có thể inbox tôi, tôi cho nhân viên tư vấn cho nhé, nhưng phải cam kết là nghiêm túc nhé !

Vấn đế đéo phải là bao lâu, mà tốc độ địt là như tnao? Chứ còn 30ph mà như tập dưỡng sinh kiểu ny Trâm Anh thì lâu để làm gì, 10~15ph thôi nhưng mà như máy khâu thì gái nó mới sướng.
Đi tập gym chạy bộ cải thiện sức bền đi, địt đều đặn tuần tối thiểu 3 lần cho chim nó quen mui.

Tao thì thông thường có 30-40s là ói rồi. Nhưng hôm nào stress ở cty thì 2-3 tiếng ko thành vấn đề

tao tùy hôm, hôm thì 25p, hôm thì 45p, nhiều hôm đéo hiểu sao đc có 10p

Tao nhiều khi không lên được, nhưng có hôm lên thì 1 shot đầu chỉ tàm 3 5p. Sau đấy shot 2 mãi không lên được nữa, hoặc có lên thì cũng k lên 100% mà dễ bị xìu.
Chúng mày có cao kiến gì không?

đọc comment của chúng mày làm tao tự tin vờ lờ, 18-23 tuổi shot nào cũng 40-60 phút, bh lấy vợ gần chục năm rồi mỗi shot tầm 25-30 phút thôi. Thỉnh thoảng hứng thì 5-7 phút lại muốn địt tiếp. Thảo nào mấy con ghệ ngày xưa với vợ tao bh đbh biết thèm shot thứ 2 là gì

quay tay trước khi Qh có kéo dài hơn đc hok mấy ml, tao hồi cặp bồ thi dc 10p, sau nay cưới vk co 5p nếu ko kiềm

BJ chừng 1p là ta ra mẹ rồi :d
QH thì tầm vài phút, tao bị kích thích khi nghe tiếng rên và thở gấp :vozvn (3):
Chả biết sau này sao, chắc phải dùng thuốc thôi. hoặc phải dạo đầu cho vợ nó lên đỉnh rồi sau đó mình lên sau. Tao tính vậy.

Thú thực vs các đồng dâm e năm nay hai mấy tuổi xuân xanh nhưng mak chưa có bạn gái, mak cũng chả dám yêu ai vì bản thân luôn ở trong một tâm thế bị động là mình bị yếu sinh lý.Cái này do e hồi nhỏ thủ dâm nhiều thành ra nó bị xts, có lần còn chưa nổi 1 phút nữa thành ra tự ti vs bản thân lắm, cũng tại cái tội tò mò và chưa biết được hết được tác hại của việc thủ dâm là như thế nào,ngày trước lúc chưa bị xuất tinh sớm e nhớ là quay mỏi cả tay nó còn không ra phải dc tầm 15-20 gì đó lâu dần rồi nó cứ nhanh dần nhanh dần và rồi e bị xts cũng vì đó.
Sau những ngày u tối và ám ảnh cực độ thì mình quyết định phải thay đổi bản thân, có đi khám nhưng méo có kết quả gì ra hồn vì bệnh viện nó đòi phẫu thuật rồi đưa ra các chi phí vô lý nên mình thôi mất tiền khám sơ sơ gần 1tr, may mắn sau đó thì cái bệnh viện mình đi khám lên hẳn báo là bệnh viện lởm bác sĩ thì toàn mấy thằng tàu khựa.
Lên mạng tìm hiểu thì có rất nhiều phương pháp dạy cách để trị xuất tinh sớm thật may mắn cuối cùng cuộc đời mình đã dc cứu rỗi, mình học theo phương pháp “ ngưng rồi bắt đầu “ tập dần khoảng thời gian thì cầm cự dc hơn tý chắc là co ku đã chai lỳ nhiều hơn nên chịu dc những kích thích mạnh, rồi mình cũng tìm tòi và áp dụng nhiều cách khác nhau nữa vô tình đọc được bài viết phương pháp bế tinh trị xuất tinh sớm cũng thực hành và làm theo cái này nói thẳng ra là thủ dâm hay quan hệ mak méo cho ra hay không xuất tinh, tính từ lúc mình tập cái bài bế tinh này chắc cũng dc vài tháng rồi và mình có đặt mục tiêu là sẽ luyện tập trong vòng một năm nếu không thành công thì do ý trời chắc lên chùa đi tu thôi
Tập một thời gian thì thời gian xuất tinh của mình đã được cải thiện dc từ 10-12 phút, vậy nên mình mới làm một bài khảo sát xem thời gian quan hệ ae là bao lâu như thế này là có ổn ko ae chia sẻ thật lòng không bốc phét nhé.Còn ae nào trong tình trạng tương tự như mình thì có thể inbox mình trao đổi kinh nghiệm.
Mình shost nào cũng vậy chỉ nhấp đc 30s là xog ròi , chán nản , tự ti vô cùng :too_sad: :too_sad: :too_sad: