Thời gian quan hệ của ae là bao lâu?

Mình cũng xuất tinh sớm do tâm lý,trc ở vs nyc nó tâm lý ko chê còn khen xong rồi động viên mình bình tĩnh ko phải vội,nào là a nhấp chậm e cũng sướng chỉ cần a chạm vào ng là sướng r ko cần a lâu.Thế là về sau chịch nhiều vs nó trâu vl dần dần bỏ đc mặc cảm tự tin đóng shot đầu trên 10p chứ trc toàn 2p out.Mà đưa đc e nó lên đỉnh lại càng tự tin hơn.Từ đợt ct nó xong mình rượu chè thuốc lá thức khuya ko thể thao j,mấy tháng ko địt lại gặp con rau dẩm lồn chê mình yếu dm lại phải đóng shot 2 lấy le.Ns đến lại thèm quện nyc
Có con ny sướng vl mà lại chia tay nó đúng thằng óc chó =))

Có con ny sướng vl mà lại chia tay nó đúng thằng óc chó =))
Cái j có giá tml ạ,nó y t hết lòng vì t thật chiều t full service.Nhưng nó làm chuyện có lỗi vs t bao chuyện quá khứ t đã cố gắng bỏ qua rồi mà hiện tại nó sai lầm dù quỳ xuống xl nhưng t vẫn khó lòng bỏ qua.Chửi nhiều qua nó cũng xin phép t ko xứng vs nó :))

Cái j có giá tml ạ,nó y t hết lòng vì t thật chiều t full service.Nhưng nó làm chuyện có lỗi vs t bao chuyện quá khứ t đã cố gắng bỏ qua rồi mà hiện tại nó sai lầm dù quỳ xuống xl nhưng t vẫn khó lòng bỏ qua.Chửi nhiều qua nó cũng xin phép t ko xứng vs nó :))
Hoá ra nó cũng chiều với nhiều thằng chứ k phải mình mày chứ gì =))

Hoá ra nó cũng chiều với nhiều thằng chứ k phải mình mày chứ gì =))
Chiều thì vs mình t thôi.Cái chuyện có lỗi vs t là tml kia nó cơ hội,con nyc t đi thực tập xa toàn nó nt gọi điện t éo tl còn chửi, tml kia thấy v cơ hội qtam nyc t rồi cũng mần đc sau này về vs t thằng ml kia cũng kiểu uất ức đập phá thế lol nào đấm cửa kính đứt mạch máu đi viện âu cũng có giá của nó.Cho chúng nó tan đàn xẻ nghé thì đến lúc t đay nghiến nyc.T địt thêm 1 năm nữa ,trong 1 năm ngày nào t cũng đay nghiến chửi rủa đến 1 lúc nào đó nó ko chịu nổi .Nghĩ lại t cũng ác vl

Chiều thì vs mình t thôi.Cái chuyện có lỗi vs t là tml kia nó cơ hội,con nyc t đi thực tập xa toàn nó nt gọi điện t éo tl còn chửi, tml kia thấy v cơ hội qtam nyc t rồi cũng mần đc sau này về vs t thằng ml kia cũng kiểu uất ức đập phá thế lol nào đấm cửa kính đứt mạch máu đi viện âu cũng có giá của nó.Cho chúng nó tan đàn xẻ nghé thì đến lúc t đay nghiến nyc.T địt thêm 1 năm nữa ,trong 1 năm ngày nào t cũng đay nghiến chửi rủa đến 1 lúc nào đó nó ko chịu nổi .Nghĩ lại t cũng ác vl
Vcl lâm li bi đát phết nhỉ =))

Thực ra tập luyện như thớt nói cũng chỉ 1 phần thôi, quan trọng vẫn là phải có kinh nghiệm làm thực tế. T ngày xưa cũng quay tay nhiều, sau đó khi đụ thật thì cu éo cửng lên được vì lồn éo bót được như tay mình thủ dâm nên không có cảm giác. Sau đó t nhịn thủ dâm chuyển sang đụ nhiều hơn thì dần dần cũng cương max được. Tuy nhiên lúc đấy lại có vấn đề khác là xuất tinh sớm. Thực ra việc ra sớm t thấy nó phụ thuộc nhiều vào cái đầu hơn, nếu tâm trí cứ tập trung 100% vào việc đụ thì éo có thg nào trụ dc 5p, quan trọng là khi sắp cao trào mình phải biết cách giảm hưng phấn, để đầu óc nó nghĩ đến việc khác, hoặc là đổi sang tư thế khác. T dẫn gái vào nhà nghỉ toàn bật cái TV, nói là ngại k cho ng ngoài nghe thấy nhưng thực chất là để khi nào sắp chớ thì quay ra xem TV, thấy hiệu nghiệm vkl. Có lần t còn đọc nhẩm nguyên cái nội quy phòng cháy chữa cháy, cười ỉa vkl :)) Giờ cũng làm dc tầm 20-30p, t thấy thế là vừa, đụ lâu mỏi chân mỏi đít lắm
T hiện tại cũng đang bị tình trang như m, buồn quá, đang tập kiêng quay tay 1 tháng xem ntn

T hiện tại cũng đang bị tình trang như m, buồn quá, đang tập kiêng quay tay 1 tháng xem ntn
kiêng quay tay là 1 chuyện, quan trọng nhất vẫn là thực hành, t khuyên m đi chơi phò, m ra nhanh nó càng sướng nên éo bao h chê trách, tâm lý mình cũng thoải mái hơn

kiêng quay tay là 1 chuyện, quan trọng nhất vẫn là thực hành, t khuyên m đi chơi phò, m ra nhanh nó càng sướng nên éo bao h chê trách, tâm lý mình cũng thoải mái hơn
t đi đá phò đc 2 lần thì cả 2 lần khó lên vkl, phò nó còn trêu ysl

Trung bình thì 15 - 20' thôi, còn khi nào chai chai thì làm cả tiếng mỏi gối vẫn chưa ra mà cảm xúc thì không còn :|

t đi đá phò đc 2 lần thì cả 2 lần khó lên vkl, phò nó còn trêu ysl
T cũng bị giống như m...cả ng cứ run run...lên cũng k cứng hết cỡ đc...trc t cũng ít quan hệ cũng ít khi chơi 4f.chắc tại t quay tay xem phim heo nhìu quá chăng!

Vừa xem video ngọc lan
Có nhiều thằng xuất bắn được như thằng trong clip k. Súng t đéo đc :((