Thằng nào lái máy bay này chưa

Mới share cách match cho 1 thằng trên xam. Thằng nào set kèo thì đừng nhắc ae trên xam hay share thông tin em nó nhé ko lại khổ mấy thằng sau đéo đc ăn

Mới share cách match cho 1 thằng trên xam. Thằng nào set kèo thì đừng nhắc ae trên xam hay share thông tin em nó nhé ko lại khổ mấy thằng sau đéo đc ăn
m phịch máy bay được bao lâu. chim t đc có 13cm đéo biết đủ làm máy bay phê ko nhỉ :d

m phịch máy bay được bao lâu. chim t đc có 13cm đéo biết đủ làm máy bay phê ko nhỉ :d
T phịch đều 15 20p 1 shot, hôm đấy t quất 5 shot. T móc vs vét mb bảo lên đỉnh mấy lần r. Sáng làm thêm shot r chia tay thì mb kêu dã đau hết bím nên chắc nghỉ mấy ngày ms dám quan hệ tiếp

M cho tao info vao inb nhe, t cung co mb tinder
K có thông tin j ngoài cái ảnh, tên tuổi đâu tml vì t k xin số mb, m thích ăn đc thì tải tinder về quẹt, muốn hỏi cách quẹt hiệu quả thì t chỉ chứ t k có nhu cầu trao đổi

T phịch đều 15 20p 1 shot, hôm đấy t quất 5 shot. T móc vs vét mb bảo lên đỉnh mấy lần r. Sáng làm thêm shot r chia tay thì mb kêu dã đau hết bím nên chắc nghỉ mấy ngày ms dám quan hệ tiếp
Tml chơi đéo j tận 5short. Chơi cả lỗ nhị ak m :))

K có thông tin j ngoài cái ảnh, tên tuổi đâu tml vì t k xin số mb, m thích ăn đc thì tải tinder về quẹt, muốn hỏi cách quẹt hiệu quả thì t chỉ chứ t k có nhu cầu trao đổi
Chỉ mih cách quẹt hiệu quả với thank bn

t check mb này rồi, chắc do tao yêu cầu cao, địt gần tiếng đéo ra BJ cũng đéo ra nổi. T cũng mệt nên đi ngủ. Sáng hôm sau t nhắm mắt nhắm mũi mới ra được. Nói chung thằng nào yêu cầu ngoại hình cao như t thì ra hơi khó. Kỹ năng thì ok, nhiều trải nghiệm.

:)) đích thị là “ săn buồi “ :)) nói chung thời buổi này tình dục cũng thoáng thôi . Ae nào nắng cực thì vào. Em này trước t quẹt trên tinder, cũng nói chuyện các kiểu set kèo các thứ =)) xong tao xoá mẹ tinder luôn. Đéo tiếc. Em này có đam mê là địt ở khách sạn jw mariott nhé .