Thằng nào BJ ko bao

Thằng thớt về diễn đàn anh Tuấn HIV nhà mày, hơi anh Tuấn phát biểu gì thì chặn họng luôn: Em nghe anh GadFly nói đi địt mà bj qua bao hoặc bj dưới 45s thì đéo sướng.
Hơi anh Tuấn hỏi GadFly là vị cao nhân nào, thì bảo là em cũng đéo biết.
Vậy nhé.

Thằng thớt về diễn đàn anh Tuấn HIV nhà mày, hơi anh Tuấn phát biểu gì thì chặn họng luôn: Em nghe anh GadFly nói đi địt mà bj qua bao hoặc bj dưới 45s thì đéo sướng.
Hơi anh Tuấn hỏi GadFly là vị cao nhân nào, thì bảo là em cũng đéo biết.
Vậy nhé.
Dkm. T viết ra đây để các ae có thêm thông tin và thảo luận mở rộng kiến thức. M lj mà căng thế

T đi masage từ hôm 8/8 hnay có sốt nhẹ . Đi đái bthuong ko đau buốt , ko có hiện tượng ra mủ cũng đag hơi ghê

BJ qua bao thì thôi ở mẹ nhà mà quay tay cho nó khoẻ thằng người =)) k thì kiếm ny mà địt.

Biết là thế. Cơ mà m ko sợ bệnh ah
Ai chẳng sợ, nhưng đó là lựa chọn của m thôi, t chỉ nói như vậy. Nếu t cảm thấy sợ trò đấy quá thì nghiêm túc là ở mẹ nhà, quay tay nhiều khi còn cảm xúc hơn ấy :))

Ai chẳng sợ, nhưng đó là lựa chọn của m thôi, t chỉ nói như vậy. Nếu t cảm thấy sợ trò đấy quá thì nghiêm túc là ở mẹ nhà, quay tay nhiều khi còn cảm xúc hơn ấy :))
M có chơi trò đấy ko

Chưa lần nào BJ có bao.
Giống ra đường là có nguy cơ tai nạn, nhưng có vì thế mà ko ra đường?

Sướng thì phải có rủi ro. Đó là điều ko tránh khỏi.

Còn ko thì quay tay đi mày. :))

Chưa lần nào BJ có bao.
Giống ra đường là có nguy cơ tai nạn, nhưng có vì thế mà ko ra đường?

Sướng thì phải có rủi ro. Đó là điều ko tránh khỏi.

Còn ko thì quay tay đi mày. :))
Thế dính bệnh vò bj k bao bgio chưa

Thế dính bệnh vò bj k bao bgio chưa
Thôi tao chỉ nói ngắn gọn như này. Mày đi 1 con phò và BJ k bao sợ xanh mắt mèo. Thế này thấy ở trên cái xàm này các em có mặt trên đây, thâm niên ít nhất một vài đôi năm, BJ qua hàng nghìn con cặc, còn mày đc BJ một lần thì suy nghĩ gì. Con tao bảo rồi, sợ thì đừng chơi.

Thôi tao chỉ nói ngắn gọn như này. Mày đi 1 con phò và BJ k bao sợ xanh mắt mèo. Thế này thấy ở trên cái xàm này các em có mặt trên đây, thâm niên ít nhất một vài đôi năm, BJ qua hàng nghìn con cặc, còn mày đc BJ một lần thì suy nghĩ gì. Con tao bảo rồi, sợ thì đừng chơi.
Giải thích chi mày
Mày k thấy là qua nay nó nói chuyện như bị down à

M ko đọc quote phía trên của t ah. Quan trong là bj dưới 45s thì miễn nhiễm với all bệnh tình dục
oK Nếu m khẳng định BJ dưới 45s Miễn nhiễm all bệnh tình dục như anh Tuấn idol của m nói thì m còn vào đây hỏi hỏi làm cđg nữa ?

Giải thích chi mày
Mày k thấy là qua nay nó nói chuyện như bị down à
Mày có nỗi sợ của mày ko. Nếu nói đến nỗi sợ của mày thì mày có hốt lên ko. Có thể mày ko gián nhưng mày sợ rắn. Còn thằng khác ko sợ rắn nhưng sợ gián. Tao nói thế m đủ hiểu. Đừng thể hiện mình quá nhé tmlol

oK Nếu m khẳng định BJ dưới 45s Miễn nhiễm all bệnh tình dục như anh Tuấn idol của m nói thì m còn vào đây hỏi hỏi làm cđg nữa ?
M có bị bại não ko. T chỉ nói để ae có thêm cái nhìn đa chiều để trang bị thêm kiến thức. Còn t đéo idol ai cả. Nếu m cảm thấy thể hiện m là dân chơi đéo sợ clj mà vào đây che bai ng khác thì m có out khỏi top của t.

M comment có tâm. Tao thích mày. Nhu tao đã ns là mỗi thằng có 1 nỗi sợ với thằng ml nào đấy t đéo nhìn tên. Và t nói ngay tùe đầu là con cu mù con mắt vì con fo kia ko chịu bj qua bao.
Tuy nhiên cám ơn vì những cm có tâm của m

Ông cứ làm quả combo Bao Cao Su 001 cho tôi! Vừa mỏng mà lại ko có mùi cao su! Đm phò nó lại thích quá!